Series (Special thread)

Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,809
Points
2,000
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,809 2,000
Game of Thrones nimeipenda, nimeanza kuiangalia tangu 2013 na kila season ikitoka nlikua naifatilia sana. Kwenye kumalizia naona jamaa wamefeli sana. Episode 5 na 6 ya season 8 sijazipenda hata kidogo. Hata kama mtaniita team cersie lakini hizi episode ni mbaya. Huwezi kuamini episode ikitoka nlikua naiangalia mara 3 kwa wiki hiyo. Lakini episode ya 5 nliangalia mara moja tu, na hii ya 6 wala sitairudia.
wamechemka sio kidogo,dragoni hakutakiwa kuangamiza mji mzima ilitakiwa watu wapambane kwenye ulingo kisha ilitakiwa main character john snow awe king.
wamechemsha sana
 
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
1,041
Points
2,000
Greg50

Greg50

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
1,041 2,000
Game of thrones jamaa wamezingua sana imeisha kiboya, nahisi hii season waliitoa wapige pesa tuu, story walikua hawana
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,643
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,643 2,000
wamechemka sio kidogo,dragoni hakutakiwa kuangamiza mji mzima ilitakiwa watu wapambane kwenye ulingo kisha ilitakiwa main character john snow awe king.
wamechemsha sana
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
 
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2015
Messages
1,275
Points
2,000
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2015
1,275 2,000
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
Big up mkuu umeongea vizuri sana lakini for real kwenye GOT Wamezingua dany alivokufa. On another side kwenye Power
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
Big up mkuu umeongea vizuri sana lakini for real kwenye GOT Wamezingua dany alivokufa. On another side kwenye Power kanan stark alistaili kufa maana alikua snitch kinoma
 
Emmado

Emmado

Senior Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
159
Points
225
Emmado

Emmado

Senior Member
Joined Dec 2, 2010
159 225
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
Na kweli maana kama movie yoyote ikiwa inatabirika basi tena inakosa mvuto...mfano:- daenery angekua ndio QUEEN wa 7 kingdom inamana ingekosa mvuto,.. na mi naona kama ule sio mwisho wake nadhani may be atakuja kutokea huko mbele tena na dragon wake.

Na endapo John snow angekuwa King wa hizo kingdom bado ingekuwa haina mvuto ila sasa naona kama imerudi upya ...
 
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
718
Points
500
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
718 500
Wadau naombeni msaada wa app iPi naweza kutumia kudownload series kwa simu ya iphone
 
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
693
Points
1,000
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2017
693 1,000
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
Kweli upo vizuri mzee sema to be honest Got hii season ya 8 wamezingua sana...naona kama wameirush kiasi flani maana ukiangalia kwaumakini unaona bdo kuna maswali mengi hayajajibiwa na kuna plotholes za kutosha na hata story arcs za characters wengine mle hazileti maana yoyote..kwa mtizamo wangu GOT ni moja kati ya best shows of all time lakin ilikuwa na potential ya kuwa bora zaidi ya walivyokuja kuifanya hapo mwishoni.
 
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
2,155
Points
2,000
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
2,155 2,000
Nimemaliza kuangalia season finale ya The Enemy Within sijapenda walivyoifunga. Nadhani nao washaanza kuishiwa idea wameimaliza kihuni sana
 
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
2,155
Points
2,000
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
2,155 2,000
Now nimeanza Blood and Treasure looks interesting so far kwa hizo episodes mbili walizotoa
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,643
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,643 2,000
Kweli upo vizuri mzee sema to be honest Got hii season ya 8 wamezingua sana...naona kama wameirush kiasi flani maana ukiangalia kwaumakini unaona bdo kuna maswali mengi hayajajibiwa na kuna plotholes za kutosha na hata story arcs za characters wengine mle hazileti maana yoyote..kwa mtizamo wangu GOT ni moja kati ya best shows of all time lakin ilikuwa na potential ya kuwa bora zaidi ya walivyokuja kuifanya hapo mwishoni.
Kwa hoja yako hii nakubaliana na wewe kwa 100%! Mwaka jana GoT haikutoka, kwa maana nyingine tunaweza kusema S08 imetengenezwa kwa miaka 2! Hata hivyo, wakati naangalia episode 6 ambayo hata hivyo sijaimaliza; nilijiuliza ina maana hizi ndo 6 episodes za kutengeneza kwa miaka 2! Hata kama filming ilichelewa, rewritting ingeweza kufanyika tena na tena na kuja na tight season ending. Na hilo unalosema kwamba "naona kama wameirusha kiasi fulani!" Yaani sio kama wameirusha kwa kiasi fulani bali plain blank wameirusha, tena sana tu! It's like a show ambayo ilipoteza mvuto kwa watazamaji na network kuamua kui-cancel in second half na kwahiyo inalazimishwa ending yake! Yaani imenikumbusha Prison Break ambayo iliishia kwa Michael "kufa"! Episodes za mwisho zilijaa light plotting ambazo hazikuwa na msuko wowote wa maana wa matukio!
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,643
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,643 2,000
Na kweli maana kama movie yoyote ikiwa inatabirika basi tena inakosa mvuto...mfano:- daenery angekua ndio QUEEN wa 7 kingdom inamana ingekosa mvuto,.. na mi naona kama ule sio mwisho wake nadhani may be atakuja kutokea huko mbele tena na dragon wake.

Na endapo John snow angekuwa King wa hizo kingdom bado ingekuwa haina mvuto ila sasa naona kama imerudi upya ...
Hahaha!! Mkuu, kwamba anaenda kufufuliwa na Dragon halafu anarudi ku-reclaim The Iron Throne?! Anyway, Hollywood ni zaidi ya tuijuavyo!
 
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
693
Points
1,000
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2017
693 1,000
Kwa hoja yako hii nakubaliana na wewe kwa 100%! Mwaka jana GoT haikutoka, kwa maana nyingine tunaweza kusema S08 imetengenezwa kwa miaka 2! Hata hivyo, wakati naangalia episode 6 ambayo hata hivyo sijaimaliza; nilijiuliza ina maana hizi ndo 6 episodes za kutengeneza kwa miaka 2! Hata kama filming ilichelewa, rewritting ingeweza kufanyika tena na tena na kuja na tight season ending. Na hilo unalosema kwamba "naona kama wameirusha kiasi fulani!" Yaani sio kama wameirusha kwa kiasi fulani bali plain blank wameirusha, tena sana tu! It's like a show ambayo ilipoteza mvuto kwa watazamaji na network kuamua kui-cancel in second half na kwahiyo inalazimishwa ending yake! Yaani imenikumbusha Prison Break ambayo iliishia kwa Michael "kufa"! Episodes za mwisho zilijaa light plotting ambazo hazikuwa na msuko wowote wa maana wa matukio!
Big up Mkuu uko vizuri sana naona tunafanana sana kimtizamo especially kwenye hyo sentensi niliyo bold hapo juu...ningependa kujua list yako ya top 10 best series ever!
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,555
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,555 2,000
Kweli upo vizuri mzee sema to be honest Got hii season ya 8 wamezingua sana...naona kama wameirush kiasi flani maana ukiangalia kwaumakini unaona bdo kuna maswali mengi hayajajibiwa na kuna plotholes za kutosha na hata story arcs za characters wengine mle hazileti maana yoyote..kwa mtizamo wangu GOT ni moja kati ya best shows of all time lakin ilikuwa na potential ya kuwa bora zaidi ya walivyokuja kuifanya hapo mwishoni.
Hii season ya 8 wameyumba kila kitu... enzi za season 1 king baratheon alikua anatumia miezi miwili kutoka winterfell hadi kings landing lakini hii ya nane sijui walikua wanawahi wapi unakuta arya anatumia kama siku 1 au pale kings landing inachomwa then next episode palishajengwa flesh wakati ni week 2 tu zimepita..

Hii season walikua hawajajipanga walitaka wamalize tu mchezo kila mtu akalale
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,555
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,555 2,000
Nimemaliza kuangalia season finale ya The Enemy Within sijapenda walivyoifunga. Nadhani nao washaanza kuishiwa idea wameimaliza kihuni sana
Ile itaendelea aiseeh... mbona imeisha fleshi kwa season 1 tu
 
J

Japhet chabruma

Member
Joined
May 21, 2019
Messages
11
Points
45
J

Japhet chabruma

Member
Joined May 21, 2019
11 45
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
Kwan jmn hii GOT inamaan pale alivounguza Kings landing ndo imeishia pale au kuna epsode ya mwisho asee?
 
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
968
Points
1,000
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
968 1,000
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
Nakubaliana sana na jins GOT ilivyoisha...imeset idea kwamba uongozi usiwe wa kurithi....uwe wa kuchaguliwa.

Falsafa aliyofunga nayo the imp....is the best reasoning of all times!!
 

Forum statistics

Threads 1,316,125
Members 505,494
Posts 31,879,913
Top