Series (Special thread)


Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
384
Likes
209
Points
60
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
384 209 60
Kwamba ile No Easy Days ina episode nane tu au naona maruwe ruwe mi mwenyewe au wameisitisha maana ilishaanza kunoga sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeangalia episode moja tu ikani bore nilipo ona rais anaachia madaraka kizembe zembe,nikajua ni kimeo.

Sasa unaposema imenoga huko mbele natamani nizicheki episode zingine.
 
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
384
Likes
209
Points
60
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
384 209 60
Narudia tena kwa faida ya wengi! Make sure unaangalia....

#CONDOR
#OZARK

alafu uje unipe feedback chap!

Sent using Jamii Forums mobile app
Condor ni series nzuri mwanzoni lkn episode za mwisho imekua ya kiboya saana hata ilivyoisha imeisha vibaya vibaya tu.
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
3,915
Likes
3,140
Points
280
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
3,915 3,140 280
Nimeangalia episode moja tu ikani bore nilipo ona rais anaachia madaraka kizembe zembe,nikajua ni kimeo.

Sasa unaposema imenoga huko mbele natamani nizicheki episode zingine.
Kumbe tuko wote! Plots zake zinaisha fasta fasta na easy to predict what is next!

Wakajifunze kwenye my best Season 24 hours ya Jack Bauer!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
26,767
Likes
157,133
Points
280
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
26,767 157,133 280
Lanisters wapuuzi sana, kuua wageni siku ya wedding dah, huwa napenda kurudia rudia hii series ila hapo tu ndo huwa napafoward.
Humu naona movie na series addict ni wachache sana imagine mtu mpaka mwisho wa 2018 hajaiona Banshee au GOT aiseee
 
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
10,318
Likes
46,421
Points
280
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
10,318 46,421 280
Humu naona movie na series addict ni wachache sana imagine mtu mpaka mwisho wa 2018 hajaiona Banshee au GOT aiseee
Series ipi nyingine ambayo ipo na maudhui kama ya Banshee,,,na yale mambo ya 18+ kwa sana,,tofauti na Power
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308