Humu ndani mpunguze kujihisi, acheni watu wachati kwa uhuru, sijawahi kusikia mtu umemzidi anakuwazisha hivi, saa nyingine watu tunajiandikia tu wala hatulengi mtu lakini unashangaa mtu anakuja kama anataka kukupiga! Wengine vita vya kuandika tunachoka, mtafute mtu personally ubabe wako uonekane, vita mpaka upate support.. nilipata malalamiko ya maneno ya kishenzi kweli, ukiomba uthibitisho hupewi! tuchague kuignore upumbavu mwingi mwingi uso na faida, kuna watu humu hata huwafuatilii ila akili zao wanajihisi unawasoma na kuwafuatilia! machokoraa kibao humu halafu mnahisi kuonewa wivu! Mtu akiandika kitu mnajihisi kama matahira! Anayewajali ana kazi kwakweli! Nilipokuwa mgeni nilikuwa najichosha nilipotonywa naonekana mjinga nikaamua kukaa pembeni, ni ujuha wa kiwango kushindana na mtu humjui, kila neno unabebelea ukiambiwa umuelezee adui yako huwezi, Mpaka watu wanashindwa kutumia jf kwa amani wanaondoka kwasababu ya maneno yasio na kweli yoyote! Nyie mabinti sijui wadada acheni kuwapa watu siri zenu, au kumtumia mtu pic zako na hakujui.. matokeo yake mnayaona, acha mtu aendelee kujifariji anakujua, humu penyewe machokoraa ndio wengi kuzidi wenye mwelekeo, ukakazane kujidharirisha kwa watu,kila mtu ana kiwango chake cha uchizi msione watu wamekaa kimya mkahisi mnawaweza! Ukiona mtu anakuignore hataki vita na wewe jiongeze tafuta adui mpya uache huo ufala mara moja! Nimesikitika sana tayana kuondoka kisa uzushi wa watu, sio kila mtu ana mudu maneno na vijembe! Huyu mjinga anayewafanyia wanawake huu ushenzi sio wa kumchekea naona anakutana na wapole! Mna vibarua na hao maadui zenu waliojichoresha kwenu wana kazi aisee..