MFALME WETU
JF-Expert Member
- Feb 1, 2021
- 5,802
- 14,703
Mkuu hii ni breakfast au full package
Mkuu hii ni breakfast au full package
Hii ni mpaka kesho tenaMkuu hii ni breakfast au full package
Hey chica 😊Steve Rogers umepita hii mitaa?
Chakula kinavutia, ni maboga na nini hiki pembeni? Mbona unakula usiku sana? Usiwe unakula chakula masaa mabaya hayo!
Unajipenda sana we kijana😁View attachment 3677308
Alkasus pembeni
Huna baya tajiri una mpaka muda wa kwenda Gym 🙌🏽Muda wa tiz acheni kulaliana mtapata yutiayi 😹😹😹
MFALME WETU
😹😹😹 Mi nisipofanya mazoezi nachoka..!!Huna baya tajiri una mpaka muda wa kwenda Gym 🙌🏽
Mimi sikupata kabisa usingizi kwa sababu ya mawazo ya kujikwamua na umasikini 🤣
Na huu umasikini wangu nisipokula bata si nitawahi kufa kwa stress. We badae njo unichukue apa oysterbay na iyo Benz yako bhana nitoe ushamba au ndo hupakii makapuku?🤣😹😹😹 Mi nisipofanya mazoezi nachoka..!!
Wewe tajiri unayeshinda Amell unakula bata unataka pesa gani tena??
Sisi mawinga ndo kuwaza tunajikwamua vipi?
Nwei, tayana umeonana naye kwanza? 😹
Amekuja jana kuaga, we ndo umemkataza? 😹😹
😹😹😹 Unabadilisha viwanja tu…!!Na huu umasikini wangu nisipokula bata si nitawahi kufa kwa stress. We badae njo unichukue apa oysterbay na iyo Benz yako bhana nitoe ushamba au ndo hupakii makapuku?🤣
Tayana nilimpiga stop kuingia humu tena country asijemuuza kwa mafogo 🏃🏽
Kakonko na uko mjini masaa ni tofautiChakula kinavutia, ni maboga na nini hiki pembeni? Mbona unakula usiku sana? Usiwe unakula chakula masaa mabaya hayo!
YamsChakula kinavutia, ni maboga na nini hiki pembeni? Mbona unakula usiku sana? Usiwe unakula chakula masaa mabaya hayo!
Pale si saa sita usiku au?Kakonko na uko mjini masaa ni tofauti
EAT ndo saa 6Pale si saa sita usiku au?
Tatizo shule baba, sikuona vizuri nilijua saa 6 am.EAT ndo saa 6
Masikini ndo tunahama hama hatuna makazi maalum 😂😂😹😹😹 Unabadilisha viwanja tu…!!
Sasa hivi huko oysterbay..
Sisi wa bonyokwa mwisho wetu kkoo huko kwa mafogo o-bay hatutakiwi 😹
Tayana atauzwa kweli si umemuona alivyo kisu..!!
Nikivinyaka kama hivo siendi ziwani maisha
Chora ramani zako fresh mkuu ikibidi hama huko ziwani. Kama haunichori lkn kama tajiri LamomyNikivinyaka kama hivo siendi ziwani maisha