MFALME WETU
JF-Expert Member
- Feb 1, 2021
- 5,467
- 13,620
Subiri nilipoiba iyo picha wakipost tena yenye mlango nikutumie uthibitishe mkuuNingeona picha ya mlango ningeweza kuthibitisha kitu...🤔🤔🤔
Subiri nilipoiba iyo picha wakipost tena yenye mlango nikutumie uthibitishe mkuuNingeona picha ya mlango ningeweza kuthibitisha kitu...🤔🤔🤔
Namimi unitumie moja niwaringishie watesi wangu kule status huku watajua nimeiba yako😎Subiri nilipoiba iyo picha wakipost tena yenye mlango nikutumie uthibitishe mkuu
Hao sijawaona unaweza ukawataja tuwachambue..!! 😹😹Si kweli kwamba walioshea ndo wanaogombana tu humu kuna ambao hawajashea na wanagombana vile vile hapo shida ninini?????
Hapo kwenye kumtunuku mtu mi mwenyewe nkimuelewa mtu wako akaingia 18 zangu nampea vizuri tu ye mwenyewe ni mtu mzima anajua anachofanya☺☺☺☺
nani asiekujua wewe tajiri wa wakinga 😂😂Nikijibu tena hapa mtaniita mchawi! Ila sisi ndio wale pangu pakavu tia mchuzi🤣
Namimi unitumie moja niwaringishie watesi wangu kule status huku watajua nimeiba yako😎
Bana kama kawaida roho chafu zinaumia watu kupost pesa zao na ndinga humu..!! 😹😹😂😂😂😂 kuna nini kwani humu ndani?
Nitafute punda nipost niache kuonea wivu wenye mipira yao 😹😹😹😂😂😂😂
Kama yapi?Njoo kwa maslahi mapana
😹😹😹 Uzi wa picha huu hata mbwa akikatiza mbele yako wewe mpost tu..!!Bro mambo ya mitandaoni yasikusumbue akili kabisa wala kukutoa kwenye reli, ukiona yanaanza kukuzuzua log out.
Mimi naishi maisha yangu najitegemea kuanzia kuvaa kula na kulala tangu niko 17 years till date nmeishi maisha yote mpaka ambayo huyajui simwogopi mtu yeyote zaidi ya serikali kwaiyo napost nachojisikia popote as long as it’s legal bila kufikiria mtu mwingine yeyote atanichukuliaje maana hana cha kunifanya na haniongezei wala kunipunguzia chochote kwenye maisha yangu.
Nyie ndo wale mkiona mtu anapush agenda yake mtandaoni mnafuata mkumbo mfano ndoa ni ubatili au usioe single maza au oa bikra tu and the likes, bro washa akili and stay on your lane
Nmeamua kuandika ili next time nikipost muache kujiuliza maswali yasio na kichwa wala miguu mnione tu kama limbukeni flani ivi wa maisha asie na ramani yeyote maana pesa zenyewe sina izo picha ndo zinanifariji sasa wewe unaumia nini au unafikiri ntakuibia makoloni yako 😂😂💔
kwani kuna tofauti gani mtu akipost picha ya hela na picha ya kuku mtu mwenyewe humjui unaeza kuta ni kapuku wa kutupwa, na hata akipost we zinakuumiza nini? Mbona picha zingine zinazopostiwa humu huulizi kwann zinapostiwa kumamake.!!
always stay positive minded uone maisha yanavokua rahisi both mtandaoni na kwenye real life. Hata siku moja usiruhusu maisha ya mtandaoni yakuchanganye.
Hii hapana siitaki!View attachment 3678134
Iyo apo mkuu 😁
Mi msukuma sinunajua tulivyo washamba weusi tii!😎nani asiekujua wewe tajiri wa wakinga 😂😂
Nje ya mada, humu JF kuna vituko sana ukiwa mgeni utatamani ufute ID upotee 😂😂🏃🏽
Setting kali sana hizo rangi zinaleta utulivuView attachment 3678127
Nmeacha kupost hela sasa maana zimeisha na ndicho mlikua mnataka
Lamomy karibu maskani kwetu huku mabonde kuinama
😂😂😂Nitafute punda nipost niache kuonea wivu wenye mipira yao 😹😹😹
Tajiriii achana na vinuka mkojo changamoto zimewajaa hawajui washike lipi waache lipi..!!mambo ya wanawake huwa siingilii na hayanihusu. Kitu kimoja nikuweke wazi sina time na wanawake wa mtandaoni.!! Kama kuna mwanamke nimewahi kumtongoza humu jukwaani au huko pm ajitokeze na ushahidi na akaunti number nimtumie 2000$ hapahapa watu wote wakishuhudia
Mi napenda sana utani huku mtandaoni maana ndo sehemu pekee naeza kujiachia kwa uhuru pamoja na kuwa najuana na watu kibao humu niliokwisha fanya nao biashara. Mambo mengine nje ya utani sijui na sina uhakika kama naitaji kuyajua.
Nyie sasa hivi ingieni ulingoni piganeni msindi apatikane tu.Bana kama kawaida roho chafu zinaumia watu kupost pesa zao na ndinga humu..!! 😹😹
Wanataka wote wapauke kama yeye..!!
Famchezo wewe kila unachopost kinachekesha lazima upagawe..!!
Na wewe uwe unasifia ukiomba pic, 😹😹
Watu wanajitutumua kukupa selfie afu unachuna. Ndo kumaanisha nini sasa??
Kwamba pisi mbovu au? 😹😹😹
Kuna washkaji wengi sana humu siwaoni kabisa kumbe sababu ni iziizi za kikuma akina mwalimu Antonnia To yeye Kalpana na wengine kibao, Tayana nae ndo ivo kaaga aisee.Mi msukuma sinunajua tulivyo washamba weusi tii!😎
Hahaha mimi sikujua kwakweli, ila nimeanza kuvizoea
IgweeeeeeeeeeeeUkiwa na maisha magumu unakuwa kama mchawi. Unaona kila mtu anakuzidi na ili kutafuta faraja unashikwa na wivu wa kijinga na kuanza kuchafua watu.
Haya mtu ana mahela yake anaamua kuyaposti humu. Kwa nini wewe ikuume wakati huyo mtu wala humfahamu? Kuposti kwake hela wewe inakuhusu nini?
Na nyie mabinti kuweni waangalifu humu. Siyo kila mtu wa kumwamini wala kukutana naye. Unapanda Audi ya boya, unapita Morena Hotel kuona alikofikia, anaibia anakupiga picha huyoo tayari anakuja kutangaza humu kuwa alikukula tena mande. People are sick and please be careful hata kama ni tamaa ya pesa basi kuweni na kiasi. Unatumia mvulana wa JF picha zako za uchi. Unategemea nini? 😡😡😡😡
Ewaaaahhh namna hiyo..!!View attachment 3678127
Nmeacha kupost hela sasa maana zimeisha na ndicho mlikua mnataka
Lamomy karibu maskani kwetu huku mabonde kuinama
Ni babu miga na Mzab Zab walimla mande hapo Morena sijui ni binti gani yule, nimesahau ID, 😂😂😂Ukiwa na maisha magumu unakuwa kama mchawi. Unaona kila mtu anakuzidi na ili kutafuta faraja unashikwa na wivu wa kijinga na kuanza kuchafua watu.
Haya mtu ana mahela yake anaamua kuyaposti humu. Kwa nini wewe ikuume wakati huyo mtu wala humfahamu? Kuposti kwake hela wewe inakuhusu nini?
Na nyie mabinti kuweni waangalifu humu. Siyo kila mtu wa kumwamini wala kukutana naye. Unapanda Audi ya boya, unapita Morena Hotel kuona alikofikia, anaibia anakupiga picha huyoo tayari anakuja kutangaza humu kuwa alikukula tena mande. People are sick and please be careful hata kama ni tamaa ya pesa basi kuweni na kiasi. Unatumia mvulana wa JF picha zako za uchi. Unategemea nini? 😡😡😡😡
Nyumba za mapedeshee izi apa nipo kwa shemeji hela ya ujenzi natoa wapi mimi tajiri yangu 😂😂Ewaaaahhh namna hiyo..!!
Nyumba safi decoration ya kimataifa..
Tajiri umeshindikana, pesa unazo na mansion unalo..!! 🔥🔥🔥
Nipe mchongo na mimi nipate mjengo kama huo..!!