Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,234
- 129,279
Bora uwe na ziwa kubwa afu ndala kuliko kuwa na ziwa ndogo afu ndala, zinakuwa kama vya mbwa hv 😎Watu walipost vibumbu na haukufutwa sembuse ndala zilizolala…!!
Bora uwe na ziwa kubwa afu ndala kuliko kuwa na ziwa ndogo afu ndala, zinakuwa kama vya mbwa hv 😎Watu walipost vibumbu na haukufutwa sembuse ndala zilizolala…!!
😹😹😹 Vinakua kama masikio ya mbwa..!!Bora uwe na ziwa kubwa afu ndala kuliko kuwa na ziwa ndogo afu ndala, zinakuwa kama vya mbwa hv 😎
😂 Ww n mwanamke ujue 😂😹😹😹 Vinakua kama masikio ya mbwa..!!
Uzi HAUFUTWI
Acha tuone 😹😹😂 Ww n mwanamke ujue 😂
Uzi utafutwa tuu kudadeki
Tuone macho hayoLeo niko vyombo.. ULIZWA SWALI UJIBIWE NA LAMO
Huu uzi lazima ufutwe 😎Mbaga una shida gani na uzi wetu, Tatizo uzi au tatizo watu?
Sitaki kuonaAcha tuone 😹😹
Huu uzi haufutwi nakwambia..!!
Wee subiri wenye Mjep wao wakushukie km mwewe.Kwa raha zako mama Mjep 😹😹
Njombe eeh?kijijini kwetu huku sanga mwalugeshi,, Jana kulikuwa na shereehe ya ufunguzi wa nyumba pakachinjwa ngombe tukaalika na msanii kisima.
Sasa ndio tupo hapa tunamalizia mabaki.
Uduguu, umeamua nawee uweke kibumbu hapa jamvini. Hujataka kuweka piemuni iwe deal, unamwaga hapa hapa hutaki masjala wala nini?mshamba_hachekwi haya piga nyeto kijana 😹😹😹🔥🔥
😂😂😂Selfika inafanya watu wawe na shauku ya kuonana kupitia hizi picha za kuibia ibia.
Wanapoamua kuzifanyia kazi hizo shauku ni juu yao. Mtu yeyote mwenye akili timamu anaweza kuona hatari zilizopo.
Wanapoamua kuuziana via vya uzazi ni juu yao vile vile.
Moderators watashughulikia lugha mbaya tu. Mimi labda ningeshauri waifanye selfika iwe "members only thread".
😹😹😹 Wasije kusema oohh alinitumia pm..!!Uduguu, umeamua nawee uweke kibumbu hapa jamvini. Hujataka kuweka piemuni iwe deal, unamwaga hapa hapa hutaki masjala wala nini?
😂😂😂😂