Wee subiri wenye Mjep wao wakushukie km mwewe.Kwa raha zako mama Mjep 😹😹
Njombe eeh?kijijini kwetu huku sanga mwalugeshi,, Jana kulikuwa na shereehe ya ufunguzi wa nyumba pakachinjwa ngombe tukaalika na msanii kisima.
Sasa ndio tupo hapa tunamalizia mabaki.
Uduguu, umeamua nawee uweke kibumbu hapa jamvini. Hujataka kuweka piemuni iwe deal, unamwaga hapa hapa hutaki masjala wala nini?mshamba_hachekwi haya piga nyeto kijana 😹😹😹🔥🔥
😂😂😂Selfika inafanya watu wawe na shauku ya kuonana kupitia hizi picha za kuibia ibia.
Wanapoamua kuzifanyia kazi hizo shauku ni juu yao. Mtu yeyote mwenye akili timamu anaweza kuona hatari zilizopo.
Wanapoamua kuuziana via vya uzazi ni juu yao vile vile.
Moderators watashughulikia lugha mbaya tu. Mimi labda ningeshauri waifanye selfika iwe "members only thread".
😹😹😹 Wasije kusema oohh alinitumia pm..!!Uduguu, umeamua nawee uweke kibumbu hapa jamvini. Hujataka kuweka piemuni iwe deal, unamwaga hapa hapa hutaki masjala wala nini?
😂😂😂😂
Kwani mjep ana mke tofauti na wewe? 😹Wee subiri wenye Mjep wao wakushukie km mwewe.
😂😂😂😂
😹😹😹Sitaki kuona
Huu uzi lazima ufutwe 😎
Achana naye uzi haufutwi wataacha ndala wao..!! 😹Mbaga una shida gani na uzi wetu, Tatizo uzi au tatizo watu?
Yeaahhh..!! 🔥Oyaaaa weeeeeee 🥰🥰🥰
Kinga OG!
Ndo naamka aiseee..!! 😹Tuone macho hayo
😂😂😂😹😹😹 Wasije kusema oohh alinitumia pm..!!
Nimewawekea mwenyewe wajioneee..!! 😹
Udugu mke mwenza ameacha ndalaa, ila JF bhana.Kwani mjep ana mke tofauti na wewe? 😹
Mi nakujua wewe na bi mdogo yule aliyenunuliwa vyombo Mlimani city..
Kama kaongeza mwingine atuhabarishe shemeji..!! 😹😹
Una shingapi? 😹Anayeweza kunisaidia aniambie hizi picha zinazosèmwa humu ni zipi za nani zinahusiana na nini??
Unajua kabisa upande wake hela sina kabisaaaaa!!!! mi omba omba tu.Una shingapi? 😹
Nipo, Nakuwaza tu Hapa.Nipo mie hansamu boi, vipi wewe?
Demu wangu yupi tena huyo, kumbe nna mwanamke na sijui 😂😹😹😹
Uzi haufutwi wewe kaguswa demu wako kidogo umeanza milio.. tulia dawa iwaingie..!!
Kwanza hizo pic ziko wapi na mi mnitumie nione kama uzi unahitaji kufutwa? 😹😹
Please usiondoke Tayana, dado tunakuhitaji sana humu🙏Duh
Umepambana mpk nimekuja 😃😃
Notification nyingi sijui nij8bu ipi niache ipi...
Anyway
Nimekuja kuwaaga hata hivyo....
Kuondoka kimyakimya sio poa
Nawapenda sana
Ngoja tuangalie maisha mengine ss