Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Duh
Hapana jmn
Naomba unisaidie, siko tayari kupoteza nilichonacho!🤌

We unajua ila unazingua katibu!
Najua tunataniana ila sio wote wanaoelewa kuwa huu ni utani watu wana wivu kipenzi ...wanapita kusoma humu...!

Siko tayari kuachika kipenzi, tafadhali sitaki ht kufikiria kwa mbali yaani!
🤝😉
😹😹😹 Tayana risiti imetumwa hapa kesi yako ngumu..!!

Labda niwape mawakili wenzangu Tonny Kapola Gas Station na spidernyoka wakufanyie cross examination 😹
 
Msiwe na roho za wivu hata nyie ruksa kupost mikokoteni na punda 😹😹

Unataka kushindana mwenzetu unalala wapi?

Unataka kushindana mwilini una rangi mbili 😹😹😹

Unataka kushindana na shepu lako la mchongo..!! 😹😹

Unataka kushindana mwenzetu single maza wa watoto watatu na kila mtoto na babaake..!! 😹😹

Ila hii taarabu inachekesha sana..!! 😹

Hivi hua wanawaona machizi wa JF walivyo au mi ndo sielewiii…!! 😹
 
AI imekudanganya, hiko chuma kina baby face na shingo ya kukatika..!!

Kuhusu pesa anazo sema hataki watu wamjue… salary yake ina koma tatu..!!
Nami naona huyu anaweza tumika kama dhamana kulipia deni la taifa
 
Nami naona huyu anaweza tumika kama dhamana kulipia deni la taifa
😹😹😹 Vigezo anavyo si unaona pisi ilivyopoa..!!

Deni linaisha na pesa za kuanzia miradi tunapewa bure..!!
 
Msiwe na roho za wivu hata nyie ruksa kupost mikokoteni na punda 😹😹

Unataka kushindana mwenzetu unalala wapi?

Unataka kushindana mwilini una rangi mbili 😹😹😹

Unataka kushindana na shepu lako la mchongo..!! 😹😹

Unataka kushindana mwenzetu single maza wa watoto watatu na kila mtoto na babaake..!! 😹😹

Ila hii taarabu inachekesha sana..!! 😹

Hivi hua wanawaona machizi wa JF walivyo au mi ndo sielewiii…!! 😹
Itabidi tuanzishe kampeni ya women supporting women humu badala ya kukandiana nakupigana vijembe kuchochea ugomvi iwe kinyume chake unaonaje ????

Wanawake kwa wanawake kudhalilishana Haipendezi mrembo!
 
😹😹😹 Vigezo anavyo si unaona pisi ilivyopoa..!!

Deni linaisha na pesa za kuanzia miradi tunapewa bure..!!
Aah ila nakumbuka sana ule ukucha wako ule kuna muda natamani kumueleza boss akufanye wife material hapa
 
Itabidi tuanzishe kampeni ya women supporting women humu badala ya kukandiana nakupigana vijembe kuchochea ugomvi iwe kinyume chake unaonaje ????

Wanawake kwa wanawake kudhalilishana Haipendezi mrembo!
Mi nawasapoti shida wanawake wengine wana roho za wivu, chuki na roho mbaya..!!

Sasa mtu kupost gari nayo ni habari kweli miaka hii??

Au mtu kupost pesa zake mwingine unaumia nini??

Mbona wewe unapost pic zako na shape linaonekana tunakupa maua yako.

Ukiona mtu ana kamdomo ka chuchunge afu mjuaji na ana wivu wa kiseee na yeye lazima tumpashe apashike..!!

Makelele kibao kusema wenzie wakati yeye anajisell pm huko tunamchora na taarifa zake tunazo..!!

Nwei, nna shida niongezee mtaji uduguu.
Support ianze sasa hivi..!! 😍
 
Aah ila nakumbuka sana ule ukucha wako ule kuna muda natamani kumueleza boss akufanye wife material hapa
Upi tena?

Huyo boss wako ana pesa mi sitaki mwanaume namuomba pesa ya kuongezea mtaji wangu wa vijora halafu yeye anajizungusha..!! 😹😹😹
 
Back
Top Bottom