Sauti ya Ujerumani: TANESCO hoi bin taaban kifedha!

Sauti ya Ujerumani: TANESCO hoi bin taaban kifedha!

DW wana ajenda gani na Tanzania? Kwa zaidi ya miaka mitatu sasa hii Radio ya Ujerumani haina zuri la kusema kuhusu Tanzania. Inajulikana msemaji wa Lowassa Abubakar Liongo alikuwa anafanya kazi huko inaelekea bado mkakati bado unafanya kazi. Tuwatakie kila la heri.
Jadili kwanza ukweli wa hoja kabla ya kulalamika
 
Mtakatifu sana alishasema Tz haihitaji misaada kutoka nje. Yupo anajenga airport binafsi pale chato. Ikikamilika itaingiza mabilioni ya mapato zaidi hata ya bandari....
Watz nikiwamo mm ni wajinga sn
 
Karibu trilioni kasoro,ningemuona Mkuu wa maana kama angeachana na mandege yake, akalipa deni ili tanesco ianze maisha mapya
Kipaumbele ni kuhakikisha ng'ombe pale chato wanaona bormberdier live
 
Watanzania baadhi
Baadhi yetu tulisema zile unit za bure ni motisha ya Utumishi. Mkopo wa nini tena? Hivi bonus c inatokana na ziada katika uzalishaji? Kumbe tunagawana unit za bure wakati tunadaiwa. Ni upumbavu usiomithilika.
 
DW wana ajenda gani na Tanzania? Kwa zaidi ya miaka mitatu sasa hii Radio ya Ujerumani haina zuri la kusema kuhusu Tanzania. Inajulikana msemaji wa Lowassa Abubakar Liongo alikuwa anafanya kazi huko inaelekea bado mkakati bado unafanya kazi. Tuwatakie kila la heri.
sio radio au gazeti la uhuru
 
Serikali inatafuta mkopo wa dola milioni 200 benki ya dunia. Hivi sasa TANESCO inadaiwa zaidi ya dola milioni 363.

Benki ya dunia imetoa masharti ili TANESCO wapewe mkopo lazima bei ya umeme ipandishwe.

Source: DW
Nafikiria kama Mugabe angejua kama ataifikisha Zimbabwe, angefanya alivyofanya? Let us learn from history.

Wengine tunasubiri tu sinema ya Tanesco itaendeleaje?
 
Hawa DW wajinga nini hatuna undugu nao kabisa wakafie mbali
 
DW wana ajenda gani na Tanzania? Kwa zaidi ya miaka mitatu sasa hii Radio ya Ujerumani haina zuri la kusema kuhusu Tanzania. Inajulikana msemaji wa Lowassa Abubakar Liongo alikuwa anafanya kazi huko inaelekea bado mkakati bado unafanya kazi. Tuwatakie kila la heri.
DW wanainyoosha siri-kali ya Danganyika iliyopinda, iliyopindishwa na chama-dola. chama-majipu.

DW ina njaa, inataka kupikiwa chakula.

DW oyeeeee.
 
World Bank kwa nini waweke hilo pendekezo la kupandisha bei?

Rais awe mnyenyekevu, aende China.
Mkuu, kupambana na IMF, WB inahitaji ujasiri na uthubutu mkubwa. Hugo Chaves alijitahidi sana lakini sidhan kama alifanikiwa.
Inasemekana hao jamaa ndiyo walitoa mashrti wakati fulan kuhusu JKT kwa mujibu wa sheria. Walikomaa na kuibinya serikali na kweli ikafutwa kabla ya kurejeshwa tena mwaka juzi hapa
 
World Bank kwa nini waweke hilo pendekezo la kupandisha bei?

Rais awe mnyenyekevu, aende China.
Mkuu, kupambana na IMF, WB inahitaji ujasiri na uthubutu mkubwa. Hugo Chaves alijitahidi sana lakini sidhan kama alifanikiwa.
Inasemekana hao jamaa ndiyo walitoa mashrti wakati fulan kuhusu JKT kwa mujibu wa sheria. Walikomaa na kuibinya serikali na kweli ikafutwa kabla ya kurejeshwa tena mwaka juzi hapa
 
Back
Top Bottom