Safari za Kikwete zazaa matunda...

Safari za Kikwete zazaa matunda...

hawa wote ni new CIA operatives

hamna lolote

mbona wakati wa mgomo wa waalimu hawakuletwa?
 
kah!
Leteni na madaktari basi!sina uhakika kama kuna mwalimu wa hesabu na sayansi kilimo hapo.
 
Waalim wa sayansi 47 kutoka USA wameapishwa leo ubalozi wa Merekani. Wamejitolea kuja kufundisha shule za Sekondari za Tanzania baada ya kuombwa rasmi na Mheshimiwa Rais Kikwete.

Ahsante Kikwete. Inanikumbusha wakati nasoma, enzi hizo, tulikuwa na Waalim kutoka Australia, India, Uingereza kwa uchache na mambo yallikuwa swaafi kabisa,

Hii ni fursa kubwa kwa Waalim wetu kujifundisha mbinu za wenzetu nasi kuwaonesha uwezo wetu nao wajifunze kutoka kwetu.

Haya wanafunzi, kazi kwenu na Mungu awasaidie muwe wanafunzi wazuri wa kuigwa na hawa Wamerekani wapeleke salaam njema kwao ili waje na wengine wanaosuasua.

Kagame amefanikiwa sana...yeye aliletewa "walimu" wangapi na hao waamerica hivi?

Halafu 47 manake ni aje?mwalimu mmoja kila mkoa,au?..wanakaa muda gani jumla?manake hata mimi nikiwa form V waliwahi kuja kundi la walimu wa ki-America kutuuzia sura na elimu yao rahisi,wakaishia kukaa miezi miwili tu..
 
adhabu wanazopewa walimu baada ya ka-mgomo feki ni kubwa.hapa ndipo watakapojifunza kuacha unafiki .
 
Asanteni serikali kwa kuongeza idadi ya CIA!!!!! Watafanya multiple roles while in Tanzania!!! Wataenda kufundisha shule zipi? Zile za Kayumba au Academy? Kuna vifaa huko au mnacheza? Nasikia shule nyingine ubao umechakaa haushiki chaki, chaki hakuna, viti vya waalimu kukaa hakuna na ile ya Morogoro jana katika news mwalimu ni 1, madarasa hakuna yamebomoka bomoka na grades up to three in one class. Wapelekeni shule za namna hii ili muweze ku-justify safari zenu marekani kila siku!!! Social policy poor in Tanzani, very poor!!
 
kwani kusomesha walimu 47 wa sayansi bei gani, hadi tuombe msaada USA.
 
kwani kusomesha walimu 47 wa sayansi bei gani, hadi tuombe msaada USA.
Tanzania-has-been-receiving-US-Peace-Corps%E2%80%99-volunteers-every-year.jpg

​
 
Sina hakika kama ni walimu kweli. Lazima kuna siri nyuma ya pazia. Je mishahara yao ni shs ngapi kwa mwezi na nani atawalipa?
 
Tanzania-has-been-receiving-US-Peace-Corps%E2%80%99-volunteers-every-year.jpg

The government of United Republic of Tanzania has received 47 US teachers who will join with other Tanzanian Secondary school teachers to teach in schools allocated

Hawajaja kufundisha hao. wamekuja kwa staili ilile ya karl peters ya shanga(kufundisha) kwa lengo la upelelezi. Ni aibu kwa CCM baada ya miaka 50 nchi haijitoshelezi walimu
 
Hawajaja kufundisha hao. wamekuja kwa staili ilile ya karl peters ya shanga(kufundisha) kwa lengo la upelelezi. Ni aibu kwa CCM baada ya miaka 50 nchi haijitoshelezi walimu
halafu waweza sikia kuna walimu lukuki hawana ajira.
 
Mleta mada yaelekea hajui kwamba hajui kwamba hajui.
Mie nimesoma miaka 50 iliyopita na kila mwaka hawa vijana wanaojitolea toka marekani huwa wapo! Sasa wapi na wapi kikwete kahusika?
Hujui nyamaza
 
Tanzania-has-been-receiving-US-Peace-Corps%E2%80%99-volunteers-every-year.jpg

The government of United Republic of Tanzania has received 47 US teachers who will join with other Tanzanian Secondary school teachers to teach in schools allocated

Hakuna mwalimu hapo hao ni wafungwa wamekuja kutumikia adhabu ya kufanya kazi za kijamii Africa. Mwalimu gani atoke US kuja kfundisha kwenye shule ambazo madarasa hayana hata sakafu?
 
Mwekezaji ni mwekezaji awe mhindi au mmerekani au mbantu. Jana niliona tv hapa Dar vijana wamevamia na kuvunja nyumba za watu kisa eti wao hawajengewi, khaa, huo sasa kama si ujinga ni nini?

Hizo kokoto unazosema mlikuwa hamjaziona kabla ya kuja mwekezaji? mbona hamjazichimba, mwekezaji kaja anachimba ndio mumletee fujo? wacheni zenu hizo, uchumi mnao mnaukalalia, wakija wanaojuwa kuuzalisha mnawaonea wivu.

Ngojeni Wamerekani waje kuwafundisha science ni nini. Si unaiona ile USA ilivyotajiri? wote ni watu wa nje wale, ndio walioijenga ile nchi na kuwa giant, wenyewe wenyeji wamewekwa kwenye hifadhi za taifa, wale, wanywe wakachukuwe posho, wanaoweza fursa zipo.

Na hapa ndio hivyo hivyo, tuibe, tule, tunywe (msiba tunywe, harusi tunywe), tucheze, tusifanye kazi, wakija wawekezaji tulalamike. Haya kachimbe na vidole ulizuiliwa? Hata sururu hujui kutengeneza unategemea hao hao wa nje, halafu unataka kuleta mdomo.

Hivi hii ardhi hapa ilivyo nzuri hata kulima kunatushinda halafu tukiletewa wataalaam wakapewa sehemu za kulima tujifunze, sisi tunakwenda kuwaibia halafu kulalamika. Maendeleo bila hawa wageni sahau.

Wacha Kikwete awaletee hawa mjifunze, mmeshindwa kila kitu, mmeuwa kila kitu. Huko mnasomeshwa au mnajazwa ujinga? Miaka yote tunaambiwa elimu inatoka huko St. Kayumba na kubenea, vipi, mbona haitusaidii?

Waje mara ya pili, au hauko nchi hii
 
Waje mara ya pili, au hauko nchi hii

Wamekuja kwa makusudi kabisa kuboresha masomo ya science, au huelewi hilo?

Kufundisha, kutazama yanavyofundishwa na kisha kutoa ushauri.
 
Kagame amefanikiwa sana...yeye aliletewa "walimu" wangapi na hao waamerica hivi?

Halafu 47 manake ni aje?mwalimu mmoja kila mkoa,au?..wanakaa muda gani jumla?manake hata mimi nikiwa form V waliwahi kuja kundi la walimu wa ki-America kutuuzia sura na elimu yao rahisi,wakaishia kukaa miezi miwili tu..

Ikiwa tutaziweka Rwanda shule zote zilizopo Tanzania, basi Rwanda watakosa nchi ya kufanyia shughuli zingine zozote. Usifananishe tikiti na zambarau. Unakijuwa kisa cha tikiti na zambarau?
 
Ivi unaposifia walimu wa kigeni ambao huenda huna utakachowalipa na ukashindwa kuwalipa walimu wa zalendo stahiki zao unajisikiaje?
 
Wamekuja kwa makusudi kabisa kuboresha masomo ya science, au huelewi hilo?

Kufundisha, kutazama yanavyofundishwa na kisha kutoa ushauri.


Kama mnafurahi kudilishana vyandarua na madini, then mnaambiwa nyinyi ni wadhaifu mnaleta bifu la nini???, ama kwa sasa mmeshakubali.... Hivyo viini macho vyenu mwisho 2015..
 
Back
Top Bottom