Sababu za mimi kufurahi Diamond kukosa tuzo....

Sababu za mimi kufurahi Diamond kukosa tuzo....

Kuna mtu aliweka ka link kakumpigia kura humu huyo kichwa nazi mbata.. Wakawa wanasifiana ujinga eti dai domo anaongoza. Anaongozaaa!? Mi nilisema yaliyo moyoni kuwa hashindi wala nini Qudadeki. Haya kama mmekasirika andamaneni basi.

wanajifanya wame panic mkuu kama vp waombe kibali cha polisi wafanye MAANDAMANO YA AMANI sio wanatoa povu jf!!!!!
 
nlikua siamini kama kuna haters duniani, nlikua nadhani ni watu wenye opinion tu ila leo nimeona hater, mtu akifanikiwa inapunguza idadi ya vijana wanaokaa na njaa nchini which is what we want wewe unaona kero.. hahaha! hating waziwazi duh... mi jamaa angefanikiwa ningeona poa maana ingewaamsha wasanii wengine wabongo waache ujinga waige maujanja wasikae kuombaomba hela mtaani
 
Haya nyie mnaoponda imbeni sasa na nyie tuone hata mtaingizwa kushindania tuzo yoyote ile,
Angeshinda sasa hivi mngekua mnasifia kweliii na siku zote huwez pendwa na watu wote hata kama ana wanawake nyie wenyewe mna wanawake au kwa vile sio maarufu tuacheni wivu hata hivyo tu kajitahidii mbona wengine hawajaitwaa????acheni hizoooooo
 
  • Thanks
Reactions: BAK
nlikua siamini kama kuna haters duniani, nlikua nadhani ni watu wenye opinion tu ila leo nimeona hater, mtu akifanikiwa inapunguza idadi ya vijana wanaokaa na njaa nchini which is what we want wewe unaona kero.. hahaha! hating waziwazi duh... mi jamaa angefanikiwa ningeona poa maana ingewaamsha wasanii wengine wabongo waache ujinga waige maujanja wasikae kuombaomba hela mtaani

dah! hongera mkuu umeongea kwa uchungu sana inaoneka na wewe domo alikupa ajira haya tueleze ajira amekupa au mnapeana zamu na wema?!!!!!!
 
Hajui music mtu mwenyewe kazi kuimba na playback na sidhani anaweza hata piga ngoma achia mbali gitaa na piano. Niliipenda sana show ya FA kwenye KTMA kwa ubunifu wake. Nitaendelea kuwa shabiki wa FM Academia, Christian Bella, Banana Zoro, Maunda Zoro, AY na wote walio na hadhi ya uanaMuziki na sio uSanii kama Domond.
 
---- diamond!! Ujanja ujanja tu apate mzigo mkubwa kama huo ilhali akina Oliver mtukudzi wanapiga mizigo murua na hawapati mashavu ka hayo halafu crazybaldhead with a basket mouth achukue mzigo..

mxiiiiiiuuuuuu!!! Blalifuli!!! To hell with domond.
 
Haya nyie mnaoponda imbeni sasa na nyie tuone hata mtaingizwa kushindania tuzo yoyote ile,
Angeshinda sasa hivi mngekua mnasifia kweliii na siku zote huwez pendwa na watu wote hata kama ana wanawake nyie wenyewe mna wanawake au kwa vile sio maarufu tuacheni wivu hata hivyo tu kajitahidii mbona wengine hawajaitwaa????acheni hizoooooo

Hahahah......kinehe mayo. Domond hajui lolote kwa tasnia hii zaidi kuwaimbia watu na playback ambazo tumezichoka. usikute hajui hata kupiga dufu and still ajiita mwanamuziki. ujingaujinga tu.
 
Wabongo wanafiki kwelikweli, jana hawa hawa hawa si walikuwa wanamsifia?
 
Huu ujinga ungepelekwa bungeni, afu mwisho wa siku bunge lingeongezewa muda.
 
Wanatafuta sababu ili thredi ifutwe.

Huyo diamond kwanza muislam wa jina. Mtu gani kachora matatoo anazini wazi mwezi wa ramadhani yeye ndio anakumbatia wanawake kwenye video yake aliyoirekodi no 1 south anavaa Cheni uislam haturuhusiwi mwanamme kuvaa chain ana hela ngololo kwenye maulid du mbona mengi ya kumuita mwislam wa jina sijaona akitia nguvu kwenye uislam ana mkumbuka mungu kwa kusema mdomoni sio kwa matendo
 
Back
Top Bottom