nawe thibitisha mafanikio yote ya Diamond si halali!Thibitisha mafanikio yote ya Diamond ni halal.
nawe thibitisha mafanikio yote ya Diamond si halali!Thibitisha mafanikio yote ya Diamond ni halal.
Tayari wafuasi wa mwamed mmeanza yaani asiguswe muislam kosa la jinai
Mi angekupata tu kwa hiyo umepata faida gan alivyokosaa???
Tayari wafuasi wa mwamed mmeanza yaani asiguswe muislam kosa la jinai
ungepata faida gani kama angepata?
nawe thibitisha mafanikio yote ya Diamond si halali!
haya na wewe mfuasi wa mungu mvaa boxer unasemaje?
Ningefurahi tu
Ningefurahi tu
wivu wa kijinga, chuki za kichawi-chawi, udananda wa kilofa nakadhalika1. Kwanza hakuna cha uzalendo wala nini, Diamond anafanya hayo kwa faida yake mwenyewe, genge lake na wanawake wake.
Vinginevyo angekabidhiwa bendera ya taifa.
2. Diamond angeshinda, angekua expensive zaid na nyodo za kutufungia vioo.
Genge lake lingezunguka nae nchi nzima kupiga hela. Hiyo tuzo na yeye mwenyewe asingeenda uwanja wa taifa au nchi nzima na mashabiki tukaione bure baada ya kumpa ushindi.
Sosi:- Kill music awards.
3. Diamond angeishia kitupnyesha majumba na magari ya kifahari kwenye instagram, badala ya mfano ka-ambulence bajaj ambako hata sisi walala hoi tungekatumia.
4. Angezidi kuwa muhuni na dharau kwa wanawake.
5.
6.
nk
Kwa iyo mi kufurahia mafanikio ya Davido ni tatizo?!
Wanajamvi naombeni namm ntoe yangu....
Haya ndio mawazo ya kilofa kweli kweli yani mtu akiwin kidogo tu basi ni fremason,huu ni upimbi utabaki kuwa msindikizaji tu maishani mwako km hauto kua kiakili.huwezi imba upuuzi ukaenda BET afu ni freemason ambaye kichwani ni hewa HELA SIO MAFANIKIO HELA NI UTUMWA ZIKIZidi
Au basitoa........