Sababu za mimi kufurahi Diamond kukosa tuzo....

Sababu za mimi kufurahi Diamond kukosa tuzo....

Nashangaa Raisi wetu kushabikia bogus huyu..bora angekua AY naweza piga kura yangu.. lakini watu hawamjui Davido.. kiukweli ukiliza nyimbo za davido kama EKURO na IGOBE utamjua vizuri Davido..wala hawezi kushindwa na huyu bogus wa ngololo..pambaf zake
 
1. Kwanza hakuna cha uzalendo wala nini, Diamond anafanya hayo kwa faida yake mwenyewe, genge lake na wanawake wake.
Vinginevyo angekabidhiwa bendera ya taifa.
2. Diamond angeshinda, angekua expensive zaid na nyodo za kutufungia vioo.
Genge lake lingezunguka nae nchi nzima kupiga hela. Hiyo tuzo na yeye mwenyewe asingeenda uwanja wa taifa au nchi nzima na mashabiki tukaione bure baada ya kumpa ushindi.
Sosi:- Kill music awards.
3. Diamond angeishia kitupnyesha majumba na magari ya kifahari kwenye instagram, badala ya mfano ka-ambulence bajaj ambako hata sisi walala hoi tungekatumia.
4. Angezidi kuwa muhuni na dharau kwa wanawake.
5.
6.
nk

Sipendi muziki wa diamond na wala yeye mwenyewe simpendi kama mwanamuziki lakini sidhani kama hayo uliyoandika ni sahihi..jipange upya au la inaonesha how IQ yako ilivyo ya "Single Digit"
 
Watu wana uelewa mdogo...
Mnalazimishaje watu tufanane mawazo na machaguo.
Mimi nikipenda hiki kwanini nikereke wewe usipokipenda??
Every coin has two sides.
 
unayaona mapungufu ya Diamond, we mwenyewe umeonesha mapungufu makubwa kuliko yake, ujinga tu na wivu usiokuwa wa maendeleo...loh
 
I see, mazingira ya makuzi ni hatari, tuna safari ndefu sana.
 
1. Kwanza hakuna cha uzalendo wala nini, Diamond anafanya hayo kwa faida yake mwenyewe, genge lake na wanawake wake.
Vinginevyo angekabidhiwa bendera ya taifa.
2. Diamond angeshinda, angekua expensive zaid na nyodo za kutufungia vioo.
Genge lake lingezunguka nae nchi nzima kupiga hela. Hiyo tuzo na yeye mwenyewe asingeenda uwanja wa taifa au nchi nzima na mashabiki tukaione bure baada ya kumpa ushindi.
Sosi:- Kill music awards.
3. Diamond angeishia kitupnyesha majumba na magari ya kifahari kwenye instagram, badala ya mfano ka-ambulence bajaj ambako hata sisi walala hoi tungekatumia.
4. Angezidi kuwa muhuni na dharau kwa wanawake.
5.
6.
nk

5.angezidi kuwadhalilisha Dada zetu.
 
Kwa haya madongo nimeghairi kuwa selebriti!!

Watu wanapiga dongo za hatari sana.
 
kwa wahuni alokuwa nao ataendelea kuwa wahapahapa said fela babu tale na clouds ni wasakatonge tu
 
Kwa haya madongo nimeghairi kuwa selebriti!!

Watu wanapiga dongo za hatari sana.

Huwez sema eti mtoto wako mbaya halaf wa jirani ni mzuri umchukue halaf umuache wakoo, MIAFRIKA NDIVYO TULIVYOOOO
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Huyo diamond kwanza muislam wa jina. Mtu gani kachora matatoo anazini wazi mwezi wa ramadhani yeye ndio anakumbatia wanawake kwenye video yake aliyoirekodi no 1 south anavaa Cheni uislam haturuhusiwi mwanamme kuvaa chain ana hela ngololo kwenye maulid du mbona mengi ya kumuita mwislam wa jina sijaona akitia nguvu kwenye uislam ana mkumbuka mungu kwa kusema mdomoni sio kwa matendo

Wa kutoa hukumu ni Mungu, PIGA KIMYA!!
 
Usiogope madongo ya watu. Baadhi ya Watanzania ndivyo walivyo watakuchukia tu kwa mafanikio yako kimaisha hata kama hawakujui au hujawahi kuwaomba msaada wowote ili kukamilisha ndoto zako.

Kwa haya madongo nimeghairi kuwa selebriti!!

Watu wanapiga dongo za hatari sana.
 
jamani acheni racism, hata wazungu wanapondana kama kawaida. let them speak their minds.

Ila Diamond amethubutu kwenda a hundred miles!
Speak your mind,

Hi Haters!
 
Back
Top Bottom