Sababu za kuishi hapa duniani ni zipi

Sababu za kuishi hapa duniani ni zipi

Ni mungu gani huyo anaehitaji kutumikiwa?.

Mungu" perfection" iweje aitaji kutumikiwa?.

Hujui kuhitaji kutumikiwa ni mapungufu?.

Ni kwanini huyo mungu wenu ni mhitaji kama mlemavu?.

Au hana uweza wa yote?.

Endeleeni kudanganyana.....
Elimu Elimu Elimu,Walijisemea zamani watu wa nywele nyeupe.

Mungu anajulikana kupitia Elimu.Kuna Mungu na mungu.

Yupi alokusudiwa? Kabla ya kuingia kwenye matumizi ufafanuzi ni muhumu wa neno Mungu/mungu.
 
Hahha kwa nn unasema na roho ya ukarimu ?!

Ofcourse kubshana siwez kabsa

Hapa kuna mtu kanipigia kaanza tu kuleta mabshano nkakata simu yaan siwez kabsa
Kutokubishana au kutokupenda mabishano,uliye mbali na magomvi/Maneno yenye kuvuruga mpangilio wa akili/kiroho.
Busara inasema ni heri kukaa kimya kuliko kutoa/kupokea neno baya.
 
Kabla ya kuwauliza wazazi,tujiulize sisi tunawaleta watoto duniani kufanya nini?
Pengine udhaifu wa wazazi wetu kutuleta sisi duniani ukamilifu wake unatimia kwa sisi kuwapatia wajukuu.
Ukiachana na survival instinct,wengi tumezaliwa tu bila malengo/bahati mbaya yani walifanya yao kitu kikajibu.
 
Ukiachana na survival instinct,wengi tumezaliwa tu bila malengo/bahati mbaya yani walifanya yao kitu kikajibu.
Yawezekana ikawa ni kweli,maana jogoo anampopanda tetea uona fahari ya ujogoo wake ila ushangaa kumuona tetea akiwa na vifaranga na hivyo kujiona ni mfalme mwenye sauti katika himaya yake.
 
Elimu Elimu Elimu,Walijisemea zamani watu wa nywele nyeupe.

Mungu anajulikana kupitia Elimu.Kuna Mungu na mungu.

Yupi alokusudiwa? Kabla ya kuingia kwenye matumizi ufafanuzi ni muhumu wa neno Mungu/mungu.
You are absolutely wrong my friend.
Kwanini mungu aitaji elimu kumuelewa as if unajifunza chemistry?.

Kwanini hasingeliweka mfumo wa mtu kumuelewa automatically bila kuhitaji elimu?.

Hujui hadi sasa kuna watu % fulani hawajui kusoma wala kuandika, hao watu mungu kawaweka kundi gani?.

Ni elimu hipi kusudiwa hapa?.

Itaje hiyo elim hapa, uenda mimi ndiyo sijakuelewa elimu unayomaanisha wewe.

Iweje mungu aitaji elimu kumuelewa wakti amekuumba hukiwa hujui kusoma wala kuandika?.

Kwahiyo babu yko kizaa babu yko yuko jehanam, kwasababu amekufa bila kupata elimu?.
 
Yawezekana ikawa ni kweli,maana jogoo anampopanda tetea uona fahari ya ujogoo wake ila ushangaa kumuona tetea akiwa na vifaranga na hivyo kujiona ni mfalme mwenye sauti katika himaya yake.
Na ukizaliwa wanaokulea 100% wanakutengenezea maisha wanavyotaka wao wewe huna uhuru binafsi.
 
Kwa hio wewe binadamu utakaekufa na kuoza ni mjuzi wa mambo kuliko muumba wako?alikuepo kabla yako na atakuepo baada yako,watu maarufu duniani
walikuja,wamepita,yeye yupo.
Hatudanganyani hapa ndio reality, ulianzia kwake utaishi miaka yako hapa duniani ikiisha utarudi kwake,hakuna ujanja katika hilo.
Ishi vizuri hapa duniani,fanya kazi yake ya kuuambia ulimwengu upendo wa Mungu,utapata ujira wako utakapoenda kukutana nae baada ya miaka yako ya kuishi hapa duniani.
Mimi kufa hakuthibitishi uwepo wa mungu bali kuna thibitisha kuwa mungu hayupo.

Mungu muweza wa yote, mwenye upendo wote angelikuwepo kifo kisingelikuwepo.

Kwahiyo kifo hakithibitishi kuwa mungu yupo, bali hayupo.

Halafu kifo sio jambo la pekee kwa mwanadamu, kifo ni mchakato wa kila kiumbe hai, miti, wadudu, wanyama hadi nyota zinazaliwa na zinakufa.
 
Na ukizaliwa wanaokulea 100% wanakutengenezea maisha wanavyotaka wao wewe huna uhuru binafsi.
Uhuru wako unategemea umri na tabaka/kundi gani la wanyama ulilopo.
Kwa mfano mtoto wa mbuzi hujifunza/hufunzwa jinsi ya kuzaliana kutoka kwa wazazi wake,vivyo hivyo hata kwa ndege hususani bata.
Ingawa kwa binadamu hali hiyo hapo juu uoneshwa kwa binadamu wasio ndugu wa damu,mfano MTU mzima Me/Ke anaweza kudate na binti/kijana mdogo sawa na umri wa mtoto wake.
 
Sababu ya kuishi ni kusurvive katika mazingira haya yenye vikwazo

Hivyo mwenye kuzimudu changamoto na vikwazo huyo ndie aliyeshinda na ukishindwa kuzikabili changamoto na vikwazo katika mazingira yako basi jua wewe umeshindwa hapa duniani

But god does not exist kuzielewa changamoto zako ndio kitu muhimu narudia mungu hayupo
 
Mungu ndie atakae kulipa hio faida kwa kufanya kazi yake,ulianzia kwake ukaja duniani utaishi hapa miaka kadhaa,at the end of the day utarudi kwake tena,hakuna ujanja hapa wa kumkwepa,yeye ndie atakae kupokea na kuamua utakaa nae mbinguni au kuzimu.......
Alishasema nendeni ulimwenguni mwote mkahubiri injili,kwa hio ndio lengo lake kuu alilompa binadamu aishi hapa duniani

Mungu hayupo hizo hadithi
 
Hili swali binadamu amekuwa akijiuliza miaka na miaka hadi leo....nini kusudio la maisha?
Je tulifikaje hapa duniani? Tukitokea wapi? Na kwa kusudi gani?
Je ni ili tuishi, tufe then ndiyo iishie hapo?
Je ni kupata mali nyingi, ambazo tunapofariki hatuchukui hata moja?

Kusudio la maisha ni nini hasa?

Binafsi naona kuwa kamwe huwezi kupata majibu ya msingi kuhusu maswali ya aina hii bila kumhusisha Mungu.

Pamoja na mambo mengine, tupo hapa kwa sababu Mungu alituweka hapa ili tuwe na uhusiano naye while living.


Mungu hayupo kwa hivyo huwezi pata majibu sahihi ya swali hilo
 
Back
Top Bottom