Sababu za kuishi hapa duniani ni zipi

Sababu za kuishi hapa duniani ni zipi

Swali lako ni fikirishi mno, binafsi naona duniani kama sehemu ya kutumikia adhabu ya Mungu kwa makosa tuliyomkosea tulipokuwa sehemu nyingine iliyokuwa ya asali na maziwa.
Dunia naona Mungu anaitumia kama gereza lake. Kuna wanyapara (matajiri) watakaopata raha kidogo ila magonjwa kama presha na kisukari ni adhabu kwao. Kuna wafungwa wakawaida (masikini) hawa mvua na jua ni lao kila shiada ni mali yao. Ukifa umemaliza kifungo unarudi uraiani (sehemu ya asali na maziwa) ulipokuwa mwanzo before uletwe gerezani (duniani).
jibu zul mkuu
 
Wote hamana majibu sasa mimi nawapa Tulieni;

1. Tupate raha, raha ya maisha, yaani kila kitu kina kutii tuna miliki na kutawala, viumbe vyote havina ubishi kwa mwanadamu, ana fanya anavo taka.Mfano kuku ana uhai lkn unachinja, Gari, Train, Farasi, Mbwa, waweza kuvifanya chochote havina ubishi, sometimes hata mwanadamu mwenzio japo hapa si rahisi ni kwa ubishi sana.

2.Kuacha thamani ya kumbukumbu ya urithi, kwa unao waacha nyuma, wa vitu mbalimbali ulivofanya, ambavyo wewe hukuvikuta hapa Duniani ila umevipata baada ya kuja sasa unawaachia. mfano Majumba,Mashamaba, Uhuru nk.

3.Kupenda, hasa kupenda Mazingira yanayo kuzunguka na kuwapenda wengine na kuwafanya sehemu ya maisha yako, kama mke watoto, majirani, marafiki.itakufanya uishi zaidi Duniani, na kuepuka magonjwa yasiyo ya lazima kama BP.Sonono, IDDM. kumbuka hili neno '' itakufanya uishi/maisha marefu''
Huwezijipenda wewe tu pekee. wahangaikaji wote mjini, wavaa uzuri, gari zuri ni kwa ajili ya wengine, mke watoto, wageni ambao ni ndg na marafiki.

4.Wewe ni jibu, Maisha ni kutengeneza u maana wa nafsi yako. ni kitu tunacho kitengeneza sisi wenyewe na kukitolea matunda ajiri ya wengine, kama baadhi ya avatar humu zina maana sana ktk mantiki ya uchangiaji wao, utasikia; Mshana jr uko wapi? njoo huku.

5.Kufanya mambo chanya tofauti tofauti, na kuyaweka kwa walimwengu, Mfano wewe ukienda mwezini mwenzako anaenda tengeneza maisha Mars. kuweka mghorofa wa maana Masaki, au Njiro, amabao wameweza wachache hii yote ni sababu ya maisha/kuishi.

6. Sababu ya kuishi Duniani ni kupata utaalamu na uzoefu mbalimbali mkuu. mfano Miaka 25 nyuma hukufanya unayo yafanya leo. uongo?
kutajirika, Elimu nzuri na kundesha gari la fahari ni uzoefu na raha pia. au tuseme Rubani-mbongo umeburuza Bombardier kutoka USA mpaka Bongo ya jiwe.
vitu km Burudani, kutembelea sehemu mbalimbali ni nuzoefu tosha unapata, nk

7.Kupata suluhisho la mahangaiko yako. kam vile kupigika/ kuhangaika ni sehemu ya maisha, unapojitahidi kujiepusha na mahangaiko hayo na kupata suluhu la kudumu, unapata nafuu na raha, hapa jua ndo sababu ya wewe kuishi. mark my word;
''He has a why to live can bear almost any how!''

8.All these I just picked aside from Biblical Jargon.
 
Kwanza muulize mzazi wako sababu ya kukuzaa. Yey ana sababu ya kukuzaa. Bila shaka ni ili awe na mridhi, kuiga kwa sababu wengne wanazaa, kutaka sifa kuwa na yey ana mtoto, kutafuta mtu wa kumsaidia mbeleni. Kama unaamini Mungu na unaamini uumbaji muulize Mungu sababu za kuzaliwa duniani. Lakini naamini kakuumba kwa ajili ya utukufu wake, Mungu anapenda sifa na kuabudiwa, kuonyesha ukuu wake na mengne ya siri.
 
Hujachagua kuja hapa umejikuta tu upo duniani sasa hapo utawezaje kujua sababu za kuwepo sehemu ambayo umejikuta tu upo wala hukupanga uje?
 
Unapoishi usitake dunia ikufanyie kitu ila kwa mda wako mfupi wa kuishi umeifanyia nini dunia. Jitahidi uache kumbukumbu yoyote duniani
 
Ishi duniani kama upo peponi HAKUNA MAISHA BAADA YA KIFO, PESA hutengeneza pepo ndogo duniani kwa hiyo zitafute.
 
Mungu anasema nimeumba binadamu na majini ili yaniabudu tu sitaki kwao riziki
 
Dini ya Kiislam ni dini pekee inayoeleza kwanini Mungu ametuleta duniani, Hakika hakuna dini nyengine iliyosubutu kueleza wafuasi wake kwanini tuko hapa Duniani

Katika kitabu cha Quran sura adhariyat, sura ya 51 aya ya 56, Mungu anasema: sijaumba Majini na Binaadamu isipokuwa kwa sababu ya kuniabudu..

Mungu katuumba tumuabudu tu, hakuna chengine, tufate yale aliotuamrisha,... Muabudu Mungu fanya mema utafanikiwa,Mkuu
 
Back
Top Bottom