Sababu za kuishi hapa duniani ni zipi

Sababu za kuishi hapa duniani ni zipi

nmekuelewa mkuu, lakini kama lipo kusudi lakuwa hapa kwanini iwe siri
Hili swali binadamu amekuwa akijiuliza miaka na miaka hadi leo....nini kusudio la maisha?
Je tulifikaje hapa duniani? Tukitokea wapi? Na kwa kusudi gani?
Je ni ili tuishi, tufe then ndiyo iishie hapo?
Je ni kupata mali nyingi, ambazo tunapofariki hatuchukui hata moja?

Kusudio la maisha ni nini hasa?

Binafsi naona kuwa kamwe huwezi kupata majibu ya msingi kuhusu maswali ya aina hii bila kumhusisha Mungu.

Pamoja na mambo mengine, tupo hapa kwa sababu Mungu alituweka hapa ili tuwe na uhusiano naye while living.
 
Nadhani kusudi la maisha si siri...ndiyo maana Mungu akatoa majibu ya maswali kama haya kwenye maandiko yake.
nawaza sana mkuu nateseka duniani kutafuta pesa mali najinyima alafu naviacha wanakuja kugombania watu
 
daaanh mkuu inauma sana kujitesa kote duniani alafu .
Embu kasome kitabu chamhubili mkuu
B.t.w hata ukifa hutajua kama umekufa simply utaacha kuexist yaani kama kabla hujazaliwa tu... so haya maisha unaamua mwenyewe cha kufanya na unakifanya then unadedi kiroho safi biashara inaishia makaburini
 
Mleta mada kama mpaka sasa hivi hujaona faida ya wewe kuishi hapa duniani,je una uamuzi gani mpaka sasa? au ndio utaendelea tu kuishi hivyo hivyo bila kuiona faida ya wewe kua hapa duniani? yaani upo upo tuu?
 
faida yakuwa mtumishi ?
Mungu ndie atakae kulipa hio faida kwa kufanya kazi yake,ulianzia kwake ukaja duniani utaishi hapa miaka kadhaa,at the end of the day utarudi kwake tena,hakuna ujanja hapa wa kumkwepa,yeye ndie atakae kupokea na kuamua utakaa nae mbinguni au kuzimu.......
Alishasema nendeni ulimwenguni mwote mkahubiri injili,kwa hio ndio lengo lake kuu alilompa binadamu aishi hapa duniani
 
ni kuijenga dunia kwaio inatakiwa kuacha structure yoyote hapa dunian
Mimi kama mtu nisiyekuwa na maarifa ya kutoelewa sababu za kuja kuishi hapa duniani, lakini sababu kubwa ya kuishi hapa duniani sio kuwa na nyumba, magari, pesa au heshima, nahitaji kutambua tukiachana navitabu vya kidini

1. hivi nini kusudi la kuishi hapa duniani ?

Mimi nimekuwa nikiona watu wakizaliwa wanakuwa wanazaa na muda ukifika anakufa. Je, sisi maisha yetu ni kama hawa wanyama kwamba tunaishi tu badae tukifa tunakuwa hatukuwepo, maana yake hapo hakuna faida ya maisha ?

Kwenu wajuzi .
 
Mleta mada kama mpaka sasa hivi hujaona faida ya wewe kuishi hapa duniani,je una uamuzi gani mpaka sasa? au ndio utaendelea tu kuishi hivyo hivyo bila kuiona faida ya wewe kua hapa duniani? yaani upo upo tuu?
swali gumu mkuu, kwan wewe ninifaida yako mkuu
 
kwa wasio nadini mkuu ?
Mungu ndie atakae kulipa hio faida kwa kufanya kazi yake,ulianzia kwake ukaja duniani utaishi hapa miaka kadhaa,at the end of the day utarudi kwake tena,hakuna ujanja hapa wa kumkwepa,yeye ndie atakae kupokea na kuamua utakaa nae mbinguni au kuzimu.......
Alishasema nendeni ulimwenguni mwote mkahubiri injili,kwa hio ndio lengo lake kuu alilompa binadamu aishi hapa duniani
 
Back
Top Bottom