Rwanda yamkataa Balozi wa Tanzania

Rwanda yamkataa Balozi wa Tanzania

Nafiki njia moja nzuri sana ni kwa Tanzania pia kumkataa balozi wa Rwanda, halafu yanakwisha; inaitwa reciprocity

Na ndivyo itakavyokuwa hivyo.Imefika mahali sasa Wakuu awa kila mmoja anajiona ni muhimu kuliko mwezie!
 
No nahisi kwa halli iliyokuwepo Kati ya Tanzania na Rwanda atukutakiwa kupeleka mtu alirwhi kuwa mkurugenzi kitengo cha usalama wa taifa hataa kwangu asingeingia. Mbaya zaidi huyo bwana aalaishawahi kutumika kutoa msada wa kiintelligincia kipindi ndoa yetu na Yao aijavunjika. Leo hui amestaafu miaka miwili alafu mnakwepana njeyanchi maraisi then uniletee siwa labda apitie sumbawanga

Ikumbukwe moja ya sababu ni kiusalama. Na wanayohaki

Ni wakati. Sasaa wa mzee kuwakumbuka wale ma brigedia generali nao wakafie uballozin

u6.JPG

Mwanadiplomasia Naibu balozi Bw.Ali Siwa (katikati)akiongea na watanzania

Je, Mkuu Basiasi una uhakika na data ulizotupatia Mwanadiplomasia huyu alifikia cheo cha Ukurugenzi wa Kitengo?
 
Hivi Kagame anajiamini nini! Anatakiwa ashikishwe adabu. Si mfagilii kabisa huyu jamaa!
 
Nafikiri kuna haja Serikali katika mitaara ya Elimu za Msingi na Sekondali,kuna haja ya kuingiza Somo la Uzalendo.Maana kuna baadhi ya watu kwenye mambo hata yanayohusu Nchi yetu wao utadhani sio watanzania au hata kama ni watanzania lakini mawazo yao utadhani sijui PUNGUANI.Usipokuwa na uchungu na nyumbani (NCHI) kwako,unadhani nani atakayejali wako?Sasa hata kwenye mambo yanayohusu Nchi watu wanaongea ujinga wa kupitiliza tena wakati mwengine wanatamani nao wawe upande wa pili kutukandamiza TANZANIA ili mioyo yao ifurahi.Shauri yenu mnaowaza ujinga au mnaopenda kutukuza vya JIRANI wakati vya kwenu NYUMBANI (TANZANIA) unavidharau na kuvipuuza kuona kama umezaliwa Tz kwa bahati Mbaya.Lakini ukumbuke "MDHARAU KWAO NI MTUMWA" itafikia hatua ya mtu baki anakuja kumtukana BABA yako nyumbani kwenu na wewe kwa UPUUZI wako,badala ya kumsaidia baba yako ndio unakuwa wa kwanza kumshambulia na hata ikiwezekana kumsaidia mtu baki kumdhuru baba yako.

Uzalendo kwa Tanzania hii hii ya Jakaya?Bora nipigwe risasi kuliko kujifanya mzalendo kwenye taifa lililotekwa nyara na Mafisadi!Unadhani vita ikitokea kati yetu na jirani yetu wananchi tutapugana upande wa Mafisadi?Think about it!!!
 
Kuliko Kunichukia na Kukataa Ukweli na Uchambuzi Wangu Huo Mdogo tu Ungenishukuru Kwani Kuna Mengi Ninayo na Ninayoyajua Ya Kuhusu Sakata Zima La Rwanda na Tanzania na Kwanini Kumeundwa Coalition of the Willing na Nyeti Lukuki Za Nchi za Maziwa Makuu ILA Kwakuwa Umetanguliza Chuki Kwangu Sikupi Nyeti Zingine ambazo Zingekusaidia Wewe Na Hata Wenzio Wananiona Msaliti na Mwenye Akili Angetumia Haya Maoni au Mtazamo au Mchambuzi Wangu Huu Kuisaidia Tanzania ktk Masuala Mazima Ya Ulinzi na Usalama. Kaka Nipo Jikoni Kote Kote Kigali, Dar es Salaam, Nairobi, Bunjumbura, Kampala, Kivu na Kinshasa. Mimi Siyo Mtanzania Wala Mnyarwanda bali Mimi Ni Mwana Wa Afrika na Makabila Yote Ya Nchi Zilizopo Afrika Ni Yangu na Msipende Kuchochea Vita bali Tuchochee Amani, Upendo na Ushirikiano na Tanzania Inaponzwa na Haya Magazeti Mawili Ambayo NIMEYADHARAU na NITAYADHARAU Mpaka Mwisho wa Pumzi Yangu, Nayo ni Jambo Leo na Mtanzania Hivyo Badala Ya Kuniambia Shame on Me Ningeshauri Kwanza Uyaambie Hayo Magazeti Tajwa hapo Juu Kuwa Shame on them...............................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mkuu sisi ndo utufundishe kuhubiri amani au nyie mnaouana kila siku? mshauri kagame ajue hatotawala milele na kuna siku atakufa tu hawezi ishi milele hivyo aandae utaratibu wa kuachia madaraka miaka inakwenda ishirini na rafiki yake kaguta, amani ni kusameana na kuishi pamoja, wale watoto wanaozaliwa mwituni kama yeye alivyokulia watarudi siku moja rwanda kama yeye alivyorudi kwa kutungua ndege ya rais na ndo hapo hapatakalika tena itakuwa kufukuzana kwa mtutu kwa kila ashikae madaraka!
 
Sasa naanza kuhisi hata aliyeamuru siku ya muungano kuonyesha vifaa vya kivita alikuwa na mawazo kama yako, huu ni woga tu! Mwenye busara anaweza kujiuliza kuwa Tanzania itakuwa imepata wapi vifaa hivyo ambavyo nchi nyingine haiwezi kupata, imenunua wapi ambako nchi nyingine haiwezi kununua? inautajiri kias gani ambacho nchi nyinne aiwezi kua nao. Hizi ni tabia za masikini kujisifu, au silaha hizo tumetengeneza nyenyewe? Hata pamba za masikio zinatoka china. Tumia akili, vita ikianza huta pigana na Rwanda pekee.

Mkuu Tselm
Uonavyo majibuyao ndivyo akili za viongozi wao zilivyo sidhani twaitaji kuwaelimisha zaidi


Namaanisha wapotezeee kimoja


Ukitaka kujua umbumbu wa vijana wa jf. Kunamadaza Muungano na Tanganyika haohao wanaomba ukawa warudi tupatekatibaya amani
Wakisema jeshilikichukua nchi atutapona

Leo hii haohao. Popompo wanaleta picha za silaha bila kukumbuka walichokuwa wakiandika. Huko nyuma
 
ningekushangaa sana kama usingeemtetea PAKA raisi wako

Sure acha nimtetee maana huyu wa kwako tumemtetea weee hakuna la maana zaidi ya kutumia madaraka kujinufaisha na familia. Acha Kagame amkomeshe apige na mabomu hizo mali wananchi wameibiwa!!! Hivi Mzeru alishazikwa??? Zile mali zetu niaje? Polissm walikuwa wakizichunga a second after his assassination!!! Walijuaje? Yaani kabla hata polisi wa DSM hawajafika accident scene!! Makubwa haya!!
 
Huna la kuniambia lolote wewe kuhusu usalama wa nchi hii na wala kuhusu rwanda. Angalia comments nilizowahi kuzipost huku kuhusu kagame nenda uzitafute na usome. Usiangalie wala kuhisi uwezo wa watu. Na kama unafanya kazi usalama nyunyi ndio wale walioajiriwa kwa kujuana. Umemaliza hupati ajira mjomba wako anakuvuta usalama. Well siwezi kucomplain sana maana hata ndugu zangu wengi wako huko kwa staili yako hiyo. Kwanza hujawahi hata kufanya ubaloz wowote tanzania kuongea such high intelligence kwahiyo nakufharau. Kingine wewe navyokuona na kukuosma ni mwajitiwa wa jana tu tena kazi yako ni kusimamia utoaji wa vitambulisho vya taifa na usahihishaji wa mitihani . We ni ni uselsess . Napoteza muda wangu kukujibu.kenya hata ujafika unaongela ya rwanda.





The king.

Nilichokigundua Ni Kwamba Unanichokonoa ili Nizungumze Mengi Humu na Upate Faida na Labda Niseme tu Mimi Siyo Mwajiriwa Wa Intelligence Agency Yoyote ile Hapa Duniani na Sidhani hata Kama Nina Hadhi Ya Kuwa Mmoja Wao Hivyo Ondoa Hofu Na Mimi Mkuu na Ni Mtu tu Wa Kawaida Sana ILA NASHUKURU tu Kwamba Nina UPEO MKUBWA Wa KUKUSHINDA WEWE Binafsi, UKOO Wako Wote Wa Masuala Haya na Wapo Watu Wengi tu Wamo Humo Humo Idarani WANANISHIRIKISHA Kwa Kiasi Kikubwa tu ktk KUWASHAURI na Wengine Ni Wazito Kabisa na Wengi Wao Pia Wamenilea na Ninawaheshimu na Hadi Kuwapenda Na Labda Nikuweke tu Wazi Nimekuwa NIKIPAMBANA Mno ktk Kuhakikisha Natoa Ushirikiano na Ushauri Wangu Kwa Wahusika Wako Ya Nini Kifanyike Kurudisha Uhusiano Wetu na Rwanda Hivyo Wewe Ukiwa UNATAFUTA KIKI Kwangu Wenzako Idarani Humo Humo Wananishirikisha Kuniomba Ushauri Na Kwakuwa Nimegundua Wewe Huna AKILI Sikuambii Kwanini Wananishirikisha na Utabaki Hivyo Hivyo Na Chuki Yako Binafsi Ukidhani Mimi Nina Hila au Natumika Dhidi Ya Tanzania LAKINI NAKUHAKIKISHIA HATA SIKU MOJA HAPATATOKEA VITA Kati Ya Tanzania na Rwanda Na Amani ITADUMU MILELE. Na Ukiendelea Kunichokonoa NITAKUAMBIA Ni Nani Anayechochea Hili Vugu Vugu Baina Ya Rwanda na Tanzania Na Kwa Maslahi Gani na Yepi................ ENDELEA Tu Kutokwa Na Povu ILA HAMTAFANIKIWA Kumwingiza Rais Wetu JK ktk Matatizo Yenu Ya Uroho wa 10% ktk Ununuzi wa Silaha ( Hapa NIMEKUFUMBIA tu Hivyo Ni Jukumu Lako Kujua KULIKONI ) JK na PK Hawana Mahusiano Hayo Unayodhani Na Wanashirikiana Vizuri tu Katika Kujenga JUMUIA YETU YA AFRIKA YA MASHARIKI na Wala Hawana Ugomvi. Asubuhi Njema!
 
Haka ka-Kagame kaniniudhi mimi? I wish Tanzania tungekuwa na viongozi tukashikishe adabu! Sura yenyewe kama a dead man!

what jk doesnt understand is that kagame is nothing butjust a chewing gum "pk"
 
Mimi kila siku nawaambia watu tzee weredi katika habari hakuna lolote...vinatumika kisiasa na kichama chama ivi..magazet engine upinzani mengine chama tawala...alaf oooooh tunataka Uhuru was vyombo vya habari....iv ingekuwa Korea kaskazini mmiliki angekuwa kibra saiv

huko Rwanda hata forum kama hii hairuhusiwi!
 
Nilichokigundua Ni Kwamba Unanichokonoa ili Nizungumze Mengi Humu na Upate Faida na Labda Niseme tu Mimi Siyo Mwajiriwa Wa Intelligence Agency Yoyote ile Hapa Duniani na Sidhani hata Kama Nina Hadhi Ya Kuwa Mmoja Wao Hivyo Ondoa Hofu Na Mimi Mkuu na Ni Mtu tu Wa Kawaida Sana ILA NASHUKURU tu Kwamba Nina UPEO MKUBWA Wa KUKUSHINDA WEWE Binafsi, UKOO Wako Wote Wa Masuala Haya na Wapo Watu Wengi tu Wamo Humo Humo Idarani WANANISHIRIKISHA Kwa Kiasi Kikubwa tu ktk KUWASHAURI na Wengine Ni Wazito Kabisa na Wengi Wao Pia Wamenilea na Ninawaheshimu na Hadi Kuwapenda Na Labda Nikuweke tu Wazi Nimekuwa NIKIPAMBANA Mno ktk Kuhakikisha Natoa Ushirikiano na Ushauri Wangu Kwa Wahusika Wako Ya Nini Kifanyike Kurudisha Uhusiano Wetu na Rwanda Hivyo Wewe Ukiwa UNATAFUTA KIKI Kwangu Wenzako Idarani Humo Humo Wananishirikisha Kuniomba Ushauri Na Kwakuwa Nimegundua Wewe Huna AKILI Sikuambii Kwanini Wananishirikisha na Utabaki Hivyo Hivyo Na Chuki Yako Binafsi Ukidhani Mimi Nina Hila au Natumika Dhidi Ya Tanzania LAKINI NAKUHAKIKISHIA HATA SIKU MOJA HAPATATOKEA VITA Kati Ya Tanzania na Rwanda Na Amani ITADUMU MILELE. Na Ukiendelea Kunichokonoa NITAKUAMBIA Ni Nani Anayechochea Hili Vugu Vugu Baina Ya Rwanda na Tanzania Na Kwa Maslahi Gani na Yepi................ ENDELEA Tu Kutokwa Na Povu ILA HAMTAFANIKIWA Kumwingiza Rais Wetu JK ktk Matatizo Yenu Ya Uroho wa 10% ktk Ununuzi wa Silaha ( Hapa NIMEKUFUMBIA tu Hivyo Ni Jukumu Lako Kujua KULIKONI ) JK na PK Hawana Mahusiano Hayo Unayodhani Na Wanashirikiana Vizuri tu Katika Kujenga JUMUIA YETU YA AFRIKA YA MASHARIKI na Wala Hawana Ugomvi. Asubuhi Njema!

kuipiga rwanda hatuhitaji silaha mpya.
 
Uzalendo kwa Tanzania hii hii ya Jakaya?Bora nipigwe risasi kuliko kujifanya mzalendo kwenye taifa lililotekwa nyara na Mafisadi!Unadhani vita ikitokea kati yetu na jirani yetu wananchi tutapugana upande wa Mafisadi?Think about it!!!

kwa kifupi unachosema ni kwamba likitokea libaba fulani hivi linamtaka mamako kinguvu, we utamtosa dingi yako, utaungana na hilo jamaa kumdunda dingi yako kisa dingi yako alikupiga makwenzi....:der:
 
Yani kagame anaogopa Jasusi mmoja tuu! shame on you Kagame
 
Back
Top Bottom