Rostam Aziz ndo anaendesha Serikali(?)

Alieamrisha cctv zitolewe ni nani kwamba cctv zinazuia watu kufanya uhalifu kwamba wataonekana? Mtu akivaa uhusika bandia akavaa vinyago utamjuwa. Lengo lilikuwa lis auwawe watu waingie barabarani jpem achafuke zaid apewe shutuma liwekwe shinikizo atolewe
 

Nakuelewa sana mkuu na ni kwamba umeongezea uzito tu wa hoja niliyotoa, kwamba wafanyabiashara/wajasiriamali wanaitwa na wanasiasa/watawala waliowekwa na wananchi (assuming) then wanatengenezwa kuwa oligarchs kwa parcent chache za kukickback kwa watawala, so hata ungekuwa wewe umeitwa kwenye sinia la pilau ili utoe visource kadhaa kwa mlango wa nyuma ungechukua mzigo utajirike na kukana imani yako whether ni mkristo, muisllamu, buddha, mkomunisti, mliberali au wa imani ingine yoyote,

Imani za binadamu zinaundwa kwa lengo la kufika tunapotarajia, so ikitokea utaamini imani yako au maombi yako yamekupa muujiza wa kuitwa sahani kuu na maisha yanaanza upya, the same to rostam, simsupport though!
 
Hakuna serikali ya wasafi kwa asilimia 100 duniani, haipo hata moja. Roma inayoongozwa na Papa ina ufisadi sembuse Tanzania!.

Katikati ya vita za kupambana na ufisadi yapo mengi chanya yanayofanyika kila kukicha.
Yapi hayo yanayofanyika, embu tutajie.

Ufisadi upo kila sehemu lkn kuna watu wana-pay the price, wewe tangu kuzaliwa kwako uliishawahi kuona fisadi yoyote Tz kashughurikiwa, nani?

Ufisadi unaimbwa miaka nenda rudi, CAG wote wanalalamika kila mwaka, uliishawahi ona kuna kitu kinafanyika??
 
Dah nlikuwa nasoma part two mara papaaa umefutwa sijui kuna shida gani🙋
 

Hamna lolote.

Mafisadi serikalini wanatumia "wafanyabiashara" kufront wizi wao. It is not about kickbacks -- its is about hiding the absolute illegality of it all.

Hawawezi biashara, hawawezi siasa.

Karaha tupu.
 
Mkuu mengi sana yanafanyika, tembea mkoa mzima wa Pwani uone viwanda vinavyojengwa kila kukicha.

Hiyo SGR inakwenda kufungua mamilioni ya fursa katika mikoa yote inamopita kuanzia hapo Dar mpaka kule kanda ya ziwa.

Kushughulikiwa mafisadi kupo pia, wanafungwa wengi tu wanaojichanganya katika kuiba mali za umma. Marehemu Basil Mramba na Daniel Yona walifungwa jela baada ya ushahidi kupatikana. Mhindi mmoja aliyekuwa anachora mchoro wa wizi na wataalam wa sekta ya pesa alifungwa wakati wa JPM.

Uwezo wao kipesa unawatoa vifungoni hili tatizo la dunia nzima. Mwenye pesa anafanya analotaka, hata Donald Trump wanasema ule ushindi ulitengenezwa sio kwamba anapendwa sana na wamarekani, wenye pesa wanataka ya kwao yanyooke wakampiga chini mwanamama.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…