Role Model wako ni nani ndani ya Jf? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Role Model wako ni nani ndani ya Jf?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee, Oct 24, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    Najua kila mmoja ana role model wake ndani ya jf.

    Mimi binafsi role model wangu ni ritz.

    Je! Wewe role model wako ni nani?.
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo yangu na fikra zangu
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Role model wa kazi gani???
     
  4. Mnandi

    Mnandi Senior Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wangu Lizzy,,,! napenda sana hiyo Avatar yake',,,,:poa
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,889
    Likes Received: 1,370
    Trophy Points: 280
    Mimi sina, mimi natumia mawazo yangu. Na sifuati mawazo ya mtu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    I have so many role models.kuna wa siasa, kuna wa mapenzi, kuna ambaye ana a strong heart and I look up to him/her for strengh. Kuna ambaye yuko very intelligent, ama very spiritual. Kuna wajeuri ambao they can stand uo for what the blv in. Kuna wenye a big hearty sense of humor. There is something to learn and pick from @one around,why have one role model?
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Napenda sana poetry na role model yangu HAPA JF ni Mzee Mwanakijiji... I love his style!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Another gayish thread..
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,227
    Trophy Points: 280
    ndani ya jf? Mmmh
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    My exact thot......
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180


    Abdulhalim habari ya siku?? (naomba usinibonde na mawe sijakuona siku nyingi)
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,928
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu tatizo lao unapenda kila kitu kiende kwa style yako lol. Waache watu na thread zao, mtu kajiskia tu .

    Ajabu sijakuona kwenye jukwaa la man united jumapili, au wewe unatuandama sisi tu?
     
  13. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,928
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Salam dadangu, nategemea unaendelea salama na shughuli zako za kila siku.

    Mungu akujalie na akutimizie yote unayopanga.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Mkuu Abdul sijakupata,homosexuality na role model ndani ya jf wapi na wapi?
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kuna watu wengine hawanaga role model ujue mkuu. Wako wenyewe wenyewe tu kama wachawi.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Arsene Wenger mie mzima hua tu nikikuona nafurahi sababu wee mtu adimu saana hapa bana. Mambo yanasemaje... Alafu yale magoli ya Manchester... where you affected positively or negatively??
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Ngoja nitafute kamusi
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,091
    Likes Received: 6,557
    Trophy Points: 280
    AshaDii
    Rose1982,
    TheBoss,
    Bujibuji,
    Facebuku.
    Mamamdogo
    ni kwa mwezi huu wa kumi na huko mbele nitaongeza.
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Jf hamna role model yoyote ni matatizo matupu yanajadiliwa huku!
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    je fikra zako pekee zinakufanya ufikie malengo?
     
Loading...