Je kuna umuhimu wa kuwa na role model ?

Je kuna umuhimu wa kuwa na role model ?

Binafsi kwasasa sidhan kama kuna umhimu wa kuwa na role model maana kwasasa watu wanamaisha aina mbili, kuna yale maisha public na kuna maisha ya secret!

Tena watu waliofanikiwa sana wanamakando kando sana huko nyuma ya pazia, ukija kujua utabak kinywa wazi, sema wanapotoka infront of the mass wanaongea vitu tofauti!
Cha msingi ni kukomaa tu na kuamini njia (halali) zinazoweza kukutoboresha, komaa sana na hizo, kama Mungu yupo upande wako utatoboa tu
 
Watu wengi waliofanikiwa huzungumza swala la role model au mtu wanaye mtazama na wanatamani kuwa kama yeye. Je kwako wewe mwana JF ,swala hili lina uzito kwako na role model wako ni nani na kwa nini?
Kwa maisha ya Kiroho ni Yesu,Kwa JF ni Max Melo,aliyekataa kuuza Id za wanaJf Hadi Kwa Pilato!
 
Watu wengi waliofanikiwa huzungumza swala la role model au mtu wanaye mtazama na wanatamani kuwa kama yeye. Je kwako wewe mwana JF ,swala hili lina uzito kwako na role model wako ni nani na kwa nini?
eti kabisa unakuta jamaa anapayuka kwa kupiga kelele kabisa,
kwamba eti yeye role model wake katika siasa na maisha ya kijamii ni dr Slaa :pedroP:

mzee ambae aliusaliti upadre kwa tamaa ya pesa na ngono, alisaliti ndoa yake takatifu na familia yake hadharani, hakuishia hapo akapora mke wa watu, akaisaliti chadema n.k

Sasa unajaribu kutafakari,
atafaidika na nini huyu mjamaa ikiwa anapata experience na uzoefu wa tabia useless kama za huyoemzee?🐒
 
Wore waliofanikiwa Wali fuata njia za walio watangulia either wakijua au lah...

Kama hauja anzisha kitu chako lazima kupitia njia za walio kutangulia, role model sio mpaka umfate kila alilofanya bali ni kufuata misingi alivyo itumia
 
Binafsi kwasasa sidhan kama kuna umhimu wa kuwa na role model maana kwasasa watu wanamaisha aina mbili, kuna yale maisha public na kuna maisha ya secret!

Tena watu waliofanikiwa sana wanamakando kando sana huko nyuma ya pazia, ukija kujua utabak kinywa wazi, sema wanapotoka infront of the mass wanaongea vitu tofauti!
Cha msingi ni kukomaa tu na kuamini njia (halali) zinazoweza kukutoboresha, komaa sana na hizo, kama Mungu yupo upande wako utatoboa tu
Dunia imebadilika sana, kufanya mambo bila kuwa na mtu aliyepita hiyo njia nayo inaweza kuwa hatari katika kuyafikia hayo mafanikio. Wewe ukiulizwa hapo, ni miji mingapi umetembelea hapa duniani, unaweza kujiona jinsi huna exposure ya mambo. Lakini kumfuata mtu aliyetembea miji mingi, hakika ameona mengi kuliko wewe. So kwa mtazamo wangu, role model ni muhimu sana.
 
Back
Top Bottom