Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Kwani zile busara za majaji tunazoambiwa wanazitumia kwenye issues nyeti zimeenda wapi??????????? au mgawo umewafumba macho na wao?????????????????? Hovyo, hakuna chombo kinachoamini ka nchi hii

Tunaita Judicial Hunch
 
Mnyele atakuwa anatumiwa na mzee Pinda ni mfipa mwenzake tena ni shushushu wa kutupwa ana nifahamu na nina mfahamu huyu mnyele alimuua mkewe kwa kipigo hata hakufungwa

Huyu ni inzi kuna kipindi alikuwa NSSF
 
Kwa kweli mimi ninaamin mh. Profesa katia mkono si bure.. Halafu mbna harud?????


Daahhh nchi uzalendo sifuri

Mkubwa na wanawe nouma!! Hayupo kimwili hapa bongo, ila mawasiliano na maagizo nina uhakika yapo kila dk. Public sympathy ya busha waliotaka kucheza nafikiri imebugi. Wanavyozidi kubana, na sisi wananchi ndo tunavyozidi amini mkubwa na wanae yupo nyuma ya hii.
 
Mkuu ni kweli Mnyele alimuua mke wake pale Hugo House na badala ya murder akashitakiwa kwa manslaughter.

Mkuu katika sheria ya partnership partner mmoja huwa anafanya kwa niaba ya partner mwingine. Hivyo Marando naye yumo humo in a way.


Niambie kwanza kwani ile ni kampuni au partnership?
 
Hili suala la escrow litawatokea puani Bunge kama wakiendeleza na ukaidi.

mbona DAVIDO HAIJAMTOKEA PUANI,ni bora itokee PUANI mwizi ajulikane,kuliko kutokea kinywani ili MAFISADI watambe
 
What a coincidence!!! Mkuu kaenda kupasua tezi dume huku nyumbani escrow imepamba moto, au alishalijua hili?
 
dah..!! LE PROFESSERI @ work...!
hivi kwa akili ya kawaida,serikali inaweza kuwa kwenye mgogoro mkubwa hivi bila yeye kuhusika?Nilisema siku nyingi,huyu jamaa nimemsoma hadi nimemwelewa,ukimuona kaondoka nje ya nchi muda mrefu,ujue kuna madudu yake yanalipuka anayakimbia,hopeless president,ovyo kabisa!
 
Escrow ni kokoro.

Jamani JF huwa haina longolongo. Kuna mtu aliandika humu kwamba Marando na Myele wameenda kuping mahakamani Report ya Escrow isisomwe, watu wakapinga na kukanusha. Sasa hati ya mahakama inaonyesha Mnyele ambay ni partner wa Marando katika kampuni ya uwakili ya Marando & Mnyele Advocates ndiye wakili kinara katika shauri hili akiiwakilisha PAP/IPTL.
sijawai kuwa na imani na mawakili(wanasheria),mara zote wapo kimaslai
 
Aibu ya mahakama kutumika kama kichaka cha kuficha maovu.
 
Mnyele atakuwa anatumiwa na mzee Pinda ni mfipa mwenzake tena ni shushushu wa kutupwa ana nifahamu na nina mfahamu huyu mnyele alimuua mkewe kwa kipigo hata hakufungwa

Ni kweli mmmmm hapa kuna ufipa na kulipa fadhila za kuachiwa bila kuadhibiwa baada ya kuua.
 
Ungese mtupu makindakomaa tukonyumayako mama hatamabasi tutakodi kuja dodoma
 
Back
Top Bottom