Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Vumbi likishatulia watu wote ndipo watafahamu kama aliyeko chini ni punda au farasi
 
vasco da gama nasikia yupo italy, mwenye uhakika na hii taarifa atueleze tafadhali
 
Wakuu Mimi nashangaa kitu gani kimetufumba akili wengi wetu hapa mpaka tunashindwa kutambua GAME lilivyosukwa na linaendelea kusukwa sukwa kusudi issue ipotee bila kujadiliwa.Kwanza kabisa Hii issue ya kuzuia ili jambo lisijadiliwe limeshikiwa kidedea na viongozi wakuu wa serikali ya CCM na ndio maana walivyoona mambo yanaelekea kumwagwa hadharani Kwa kupitia Naibu spika (kutoka CCM Halisi) ikabidi atafutiwe safari ya nje ya nchi siku 14 asiharibu mambo kwani angeweza kuruhusu mjadala uanze jumatatu baada ya kuomba ushauri wa wabunge.Baada ya hapo ikaamuliwe aitwe Makinda (CCM Maslahi) popote alipo kusudi aje kucontrol game ...Tujiulize Kwa haraka kama Makinda angekuwa na nia ya dhati ya kujadili report angefanya maamuzi ijadiliwe Jana baada ya kupewa taarifa na myika jana asubuhi kuwa kuna watu wapo mahakamani. .. Pia kudhihirisha kwamba game bado linaendelea Mwenyekiti wa leo kalidanganya bunge kuwa hakuna zuio lolote wamepokea huku akijua waziwazi mda huo huo makinda na kamati yake wapo wanajadili zuio hilo?aisee ikifika jioni sasa ndio mtaona Sana'a za makinda...CCM walimpamnga muarabu mwenzio yule ajaribi kuchomeka issue ya Wakili wa IPTL na uhusiano wake na Marando wakidhani itasaidia ndio Maana zungu alimuona huku akiwaacha wabunge waliokaa mstari wa mbele bahati mbaya akamchagua tens lisu akammaliza kabisa Wakili yule Kwa kumvua nguo..najiuliza Leo akifika home atawaeleza nini wanae kuhusu alipo mama yao.Malipo nimeamini ni hapa hapa duniani
 
binafsi naona kizunguzungu!sijamwelewa kabisa mh zungu!as if kuna kitu bado hakiko wazi !
 
kazi ipo, ngoja niwaambie wadau wang kijijini kwangu wasogee kwa mwali wakafuatilie bunge, hapa mjin wakikata umeme ntazama internet
 
Ningekuwa na uwezo ningefanya kitu ambacho kingebaki kuwa history kwa Tanzania na pengine ulimwenguni kote, nakosa wa kuniunga mkono tu
 
Imefika wakati wa kuingia msituni sasa;
Hawawezi kukomba keki yote wao
huku nchi inatepeta kama tumbo la tembo aliyekosa nyasi.
Kila kitu hakuna, kila mahali ni shida, ni ukiwa mtupu.

hii kali hadi mama yangu uliyekuwa umelala usingizi umeamka, ni nani aliyekuasha huyo ukaacha usingizi mnono jaman?
 
Tunataka tuone ni nini kitatokea kati ya Bunge na Mahakama leo jioni. Hao ni mafahari wawili wanavutana.
 
yetu macho but hakuna kulindana na wakati wa kulindana umekwisha kila mtu abebe msalaba wake, kama katibu wetu mkuu ndugu comrade Abdulrahman KINANA alivosema.mafisadi lazima watuachie chama chetu cha wakulima na wafanyakazi
 
I wish kuwa zaidi ya Al Shabab, full  stop

tena anzisha hapahapa, napendekeza kikundi kiitwe invisible new bokoharam in TZ,kiwe kikundi hatar, lakin kisteke wasio husika kicheze na vigogo na wez wa mali za wananch ili kiungwe mkono na wananch, au unaonaje mkuu
 
tena anzisha hapahapa, napendekeza kikundi kiitwe invisible new bokoharam in TZ,kiwe kikundi hatar, lakin kisteke wasio husika kicheze na vigogo na wez wa mali za wananch ili kiungwe mkono na wananch, au unaonaje mkuu

Nadhani kwa jina hilo hata Wajeshi wengi sana wakajiunga lakini tusubiri wakati ufike, maana wakati nao ni Mwamuzi mzuri asiye na upendeleo
 
we peleka bangi zako kule.ufanye kitu cha kihistoria kama nn labda tembea uchi bas kwan hata hilo lahitaji support ya mtu mwingine?

mkuu kuna mweshima hapo juu anahasira za ajabu anataka afanye historia kuhusu hawa jamaa wanaoweka serikali mifukon mwao kwa kuwafanya kitu mbaya
 
Back
Top Bottom