Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Hili suala la escrow litawatokea puani Bunge kama wakiendeleza na ukaidi.
 
wasome asubuhi au jioni watajua wenyewe sisi tunataka hawa wahuni wa ccm warudeshe pesa zetu
 
watabana mwisho wataachia tu hao mafisadi
 
Mkuu nimekubali kuwa sasa Watanzania tumeanza kuamka.... baadae jioni lazima keleweke, sawa sawaaaa.
 
Last edited by a moderator:
Wale wote waliochana kazi zao kufatilia mwenendo wa usomaji report ya tegeta escro waisubiri ijioni kutokana na majadiliano ambayo bado yanaendelea kati ya speaker na kamati kuu ya bunge kwa ujiyo wa zuio la mahakama.
 
Waruke warukavyo....mwisho wa siku sie tunataka ripoti iletwe hewani, tushughulike na wabaya wetu.
 
Escrow ni kokoro.

Jamani JF huwa haina longolongo. Kuna mtu aliandika humu kwamba Marando na Myele wameenda kuping mahakamani Report ya Escrow isisomwe, watu wakapinga na kukanusha. Sasa hati ya mahakama inaonyesha Mnyele ambay ni partner wa Marando katika kampuni ya uwakili ya Marando & Mnyele Advocates ndiye wakili kinara katika shauri hili akiiwakilisha PAP/IPTL.
 
Hii laana Mh Pinda haitomuacha kabisa! Pinda aliandaa mazingira ya kutojadiliwa report ya escrow!
 
Back
Top Bottom