Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Mpka sasa sina imani kama ripoti itasomwa na kujadiliwa mafisadi wanatumia mahakama vibaya kuziba aki ya wananchi
 
Wito kwa taasisi na wananchi wote,tuingie frontline kulikemea hili.
 
Kitaelewekaje wakati kuna Court Injuction?

Court injuction aliwekewa hata Davido asipande jukwaani Fiesta, lakini alipanda akasepa zake. Tanzania ya leo ni vurugu mechi, gombania goli. Tatizo baba ukiwa mwizi hivi utakuwa na ubavu wa kukemea wanao? JK is blackmailed in this so serikali yake haina ubavu wa kufanya maamuzi magumu.
 
Inakera natamani siku moja ccm wote wapate ajali na wafe kabisa
 
Kwa kweli mimi ninaamin mh. Profesa katia mkono si bure.. Halafu mbna harud?????


Daahhh nchi uzalendo sifuri
 
Hapa ni sheria na taratibu tu hakuna mabavu wala maguvu.
Aisee, mfano wa karibuni ni Ndugu (sio rais tena) Blaisse Compaure aliyetaka kuendelea kutawala, alijaribu kubadilisha katiba kwa kutumia sheria zile zile zilizokuwepo lakini wananchi wakamuondoa madarakani bila kufuata sheria za nchi! Leo hii historia inasema kuwa walichofanya wananchi (kutofuata sheria) ndicho sahihi! Siasa hasa huku Africa zinaendeshwa kiharamia, fikiria na kutafakari .

 
Huu mchezo wa akili unaofanyika sasa...
 
So hapo itakuwaje wakuu
Je itasomwa na kujadiliwa ama?
Coz nimekaa natazama TV but sijajua what next regarding this sakata wazee
Haisomwi; wewe unadhani ndugu gei alifukuzwa kuongoza vikao bure hiyo ilipangwa na mtekelezaji ni huyo mawigi alikuwa anajidai tu kusema hakuna wa kuzui. Kiukweli hakuna wa kuzuia na kama shida ni ripoti ya CAG si waiache wajadili ripoti ya Zitto au hiyo nayo iko kwenye kesi? sarakasi tuuuuuu
 
kwa mujibu wa maelezo ya mwanasheria wa standard Advocates leo asubuhi kwenye redio uhuru FM mahakama hawako sahihi wameliingilia bunge.hivyo bunge lipo sahihi.
 
Hizi Dana Dana hiziii, tutashuhudia ngamia akipita kwenye tundu la sindano
 
Wananchi wote tuliopo Dodoma, hiyo jioni tujitokeze kwa wingi tukake kuzunguka eneo lote la Bunge kwenye umbali unaokubalika.
 
Back
Top Bottom