Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

4. Serikali imeandaa Mikakati wa kukata umeme baadhi ua maeneo (hasa mijini) ili watu wasiweze kufuatilia mjadala wa leo kupitia TV. Mkakati wa kukata umeme umekamilika kwa baadhi ya maeneo na hadi sasa kuna maeneo hawana umeme.!

#MORE_UPDATES_WILL_FOLLOW .![/QUOTE]


Hilo la kukata umeme limeanza tangu jana arusha hakuna giza la mchana....sijui kwingineko.

Pia nimeshangaa TBC asubuhi hawakuwa wakionyesha Bubge isipokuwa walikuwa na documentary zao za hukp China via CCTV , as if we do not have ours.

STARTV ndoo walikuwa waonyesha kabla ya IPTL kuchukua Umeme wao TANESCO waliotusmbazia.
 
Imefika wakati wa kuingia msituni sasa;
Hawawezi kukomba keki yote wao
huku nchi inatepeta kama tumbo la tembo aliyekosa nyasi.i
Kila kitu hakuna, kila mahali ni shida, ni ukiwa mtupu.
Labda msitu wa JF.
 
They can fool some Tanzanians sometime BUT they can not fool all Tanzanians in all the time.

Time will tell, and that time is Now.
 
Mkuu nimekubali kuwa sasa Watanzania tumeanza kuamka.... baadae jioni lazima keleweke, sawa sawaaaa.

Walioamka sio watanzania wa kwenye mitandao tu humu?!

Na si kuamka tu bali ni kutenda ili wajue wameamka, wapo macho na wanatenda haswaa.
 
Last edited by a moderator:
1. Baada ya bunge kukaidi amri ya mahakama kuna madai kuwa Polisi wameagizwa wamkamate Spika na timu yake. So tunaweza kushuhudia kichekesho asubuhi hii Dodoma, cha polisi kuwakamata Spika, AG, Katibu wa bunge, na wengine waliokiuka amri ya mahakama.

2. Zitto, Filikunjombe na wajumbe wengine wa PAC wamelala nje ya ofisi ya Spika wakiilinda ripori isichakachuliwe. Ktk hili nawapongeza.

3. Baadhi ya Wabunge wameanza kuondoka kwa kuhofia vitisho. Ila na wale "wanafiki" wasiopenda misimamo yao ijulikane wameanza kuondoka kwa kusingizia vitisho. So hawa wanarudi hotelini na kwenda kujifungia ili wawaangalie wenzao wakifanya maamuzi kupitia TV. What a shame??

4. Serikali imeandaa Mikakati wa kukata umeme baadhi ua maeneo (hasa mijini) ili watu wasiweze kufuatilia mjadala wa leo kupitia TV. Mkakati wa kukata umeme umekamilika kwa baadhi ya maeneo na hadi sasa kuna maeneo hawana umeme.!

#MORE_UPDATES_WILL_FOLLOW .!
Maeneo ya hapa pande za UKAWA hapa Arusha hatuna umeme ni zaidi ya masaa matatu sasa:A S-rap:
 
Labda msitu wa JF.
Tofautisha alama ya Msalaba na alama ya kujumlisha au tofautisha alama ya x na alama ya kuzidisha - Watanzania ni watu wapole sana lakini itafika siku na wakati ndio huu watasema basi Inatosha!
 
Huo ndio ukweli kinachoendelea bungeni ni zuga tu , Mh. pinda ndiye anaye haha usiku na mchana ili kuhakisha riport hiyo haisomwa na kafanikiwa mpango wake.
 
We are the COWARDS OF THE COUNTRY...ndo maana CCM inatuchezea shere itakavyo...

Nakuunga mkono Mkuu nawe pia naona umeniunga mkono kiaina! Nilishasema siku nyingi kwamba sisi wa-Tz ni mataahira!! Ulishasikia wapi taahira likafanya maamuzi magumu? Hili nalo litapita na ccm wataendelea kutuchezea hivi hivi na uchaguzi ujao tutawaachia nchi tena! Hata tusipowachagua wataiba kura waziwazi si wanaongoza mataahira? Kazi tunayo kwa kweli!!
 
hahaha,tanzania bwana kwahiyo kukata ume
me mwanza,arusha etc ndo wameona strategy ya kunyima watu information
 
Report ya escrow haitajadiliwa leo saa kumi na moja jioni, PLAIN AND SIMPLE. Anayebisha ataniambia kuanzia saa kumi na moja na nusu.
 
Haya majizi na majambazi yamediriki kuiba kwa kiwango kikubwa kwakuwa watanzania ni wapole wanaibiwa miaka hamsini sasa na bado tunayapigia makofi mafisadi haya yanapotutembelea na magari ya gaharama ya majasho yetu! ila siku zote wajinga ndio waliwao! tuwaamshe wote waliolala tuyakatae majizi haya kutuongoza! longterm solution wananchi tupigie kura upinzani kwa ngazi yoyote kwa mgombea yoyote kuyaondoa majangili haya. otherwise , ni kumpigia mbuzi gitaa kwa maana mwenye shibe hamjui mwenye njaa! MAKINDA akishindwa kuwezesha mjadala kufanyika, umma wa wanyonge uchukue nafasi kwa maandamano ya amani kudai chetu! africa imebaki peke yake katika kuhalalisha wizi na ufisadi wa viongozi na ndo maana tumebaki nyuma na tunarudi nyuma! hivi watu wa kijijini wanajua kuwa ulaya mtu anafungua mlango wa nyumbani kwake nje ya mji kwa simu yake , yeye akiwa ofisini mjini! hawa walikuwa kama sisi ila wako serious na rasilimali zao sio bongo majizi kila ngazi.kweli tuna safari ndefu!
Tunashindwa kutofautisha kati ya upole na uzoba. Kati ya Nchi ambayo wananchi wake hawawezi ku-react mwenye issue serious basi ni Tanzania. Yani Bure kabisa. Wakati mwingine nakatatamaa na kusema wacha wanasiasa wale tu. Pumbavu kabisa
 
Huo ndio ukweli kinachoendelea bungeni ni zuga tu , Mh. pinda ndiye anaye haha usiku na mchana ili kuhakisha riport hiyo haisomwa na kafanikiwa mpango wake.

What ru talking about?
 
Mahakama zetu hizi.

Kama Mbowe anashindwa kufika mahakamani kwa kisingizio kuwa gari lake limeharibika na akaachwa. Litakuwa hili? Bure kabisa.
 
Hivi hili tanesco kukata umeme ni planned au ni coincides? Maana kuna wadau walisema umeme utakatwa leo na ni kweli. Tangu saa nne asubuh hatuna umeme huku Tanga.
 
Back
Top Bottom