Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Ripoti ya PAC kuhusu Escrow Kusomwa Jioni Bungeni

Kitu chenye ncha kali kitadondoka saa
11.00 jioni. Kaeni mbali jaman.
 
tanzania haiishi vituko , hili ni bomu la kwanza bado la katiba
 
Huo ndio ukweli kinachoendelea bungeni ni zuga tu , Mh. pinda ndiye anaye haha usiku na mchana ili kuhakisha riport hiyo haisomwa na kafanikiwa mpango wake.

Na nguvu ya wananchi mmeikadiriaje? Msije na ushauri mzuri kwa wezi wenzenu mkasahau kuwa mifarakano mingi iliyotokea nchi za wenzetu imetokana na kupuuza mambo ambayo yanawagusa wananchi walio wengi na kuheshimu wachache walioko madarakani
 
duh ngoja tusubiri tuone ila huku kwetu umeme hakuna hawa jamaa tanesco wamekata
 
Modes! kuna haja ya kuwadhibiti hawa akina Prof. Maji Marefu humu na utabiri wao wa kichawi
Haha haha et prof. maji marefu acha hizo mkuu. ni simple sayansi ya logic tu hakuna uchawi. Kama watu wanakimbia barua za mahakama watapata wapi ujasiri wa kujadili mkuu?
 
Naomba wabunge wa upinzani mtambue kwamba CCM wanacheza na techniques,nanyi ni lazima mjue namna ya kuwachezesha!
Leo itakapofika jioni mtakuja kutangaziwa kuwa wamepokea order paper kutoka mahakama kuu na hivyo mjadala wa ripoti hautaruhusiwa,nanyi mtapiga mtaishia kupiga kelele kama asubuhi then wataahirisha bunge mpaka kesho.Kesho ikifika watakuja na movie part two na mwisho wa siku mjadala hautakuwepo na bunge litaahirishwa na huo upepo utapita.
USHAURI WANGU KWENU WABUNGE WA UKAWA:Andaeni karatasi na muingie nalo bungeni,wakileta mchezo mchafu kama wa asubuh muanze kukusanya sahihi za wabunge kwa ajili ya kumng'oa SPIKA na WAZIRI MKUU na sahihi zikitimia watu hao wawili kufikia kesho asubuh muwagomee na wajiuzulu mara moja.Hapo tutajua ni wabunge gani wa CCM ambao wako na wananchi na wanauchungu na hili suala tofauti na unafiki wa kelele wanazopiga.Tofauti na hivyo wapinzani nao mtaonekana watu wa ovyo msio na mikakati katika kupambana na uharamia wa serikali na CCM!
Ni hayo tu kwa sasa
Jolebatawi
 
Huwa nina tabia ya kulala mchana leo nimeipotezea hadi nione Pinda anachomoka kutoka kwenye ofisi zetu na bado jimboni kwake ni tieni tieni kwa moyo mmoja.

Hapo kuna umeme?hapa hakuna nausubiria walau nione japo aka ka-luninga kangu kana uso mdogo mithili ya nyani
 
Ningekuwa na uwezo ningefanya kitu ambacho kingebaki kuwa history kwa Tanzania na pengine ulimwenguni kote, nakosa wa kuniunga mkono tu

nna wazo kama lako mkuu Elli ,ebu ni PM
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom