RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu.
Kweli lema pale ni kwake
 
Tatizo Moja Katika Hii Nchi yetu Tumejawa na wauza Sura Na C wazalendo Hivi Kweli Jina lako Kutokutajwa Kwenye List Ndo Utokwe Na Povu Kiac Hicho?!!! Naona Ile Kitu Manyapara Wamemfanyiaga Matokeo yake Ndo Haya Tabia za Ajabu Hizi.
Pumba hizo Mbunge kuongea katika jimbo lake ni kuuza sura peleka pumba huko
Tutake tusitake lakini Rc Gambo kakosea nahii haihitaji ushabiki wa kivyama wala unafiki, kazi kubwa ya mbunge ni kuwakilisha wananchi wa sehemu husika(mabaya/mazuri) kwa kimombo"Representative ". Kabla ya hao aliowataja kuwapa nafasi alistahili kumpatia mwakilishi husika wa wananchi wa eneo hilo nafasi ya kutoa pole/salamu zake za rambirambi kama baba yao wa kieneo.
Wanao mlaumu Lema kulalamika ni ambao hawajui au wanapotosha kwa makusudi/chuki protocol za uwakilishi husika kieneo katika masuala yanayotokea au yanayohusu jamii husika iwe mabaya/mazuri.
 
Unalilia kuongea Msibani
Lema Anamatatizo siyo bure
 
Ili kuondoa utata mbowe asingeenda,hapo lema angekua na point kubwa zaidi maana kama wangemnyima nafasi mbowe wakampa lema ingekua tatizo pia.(maana binadamu hatuishiwi visingizio)

NB ajali imetokea eneo la karatu mbona mbunge wa karatu hamumtaji sana kama wa arusha ina maana kuna kaubaguzi kwenye ukubwa wa jina la mbunge?
Dah inaonekana ulienda shule kusomea ufala, So msiba uko Karatu?
 
Hakuna cha kukanusha! He messed up! Stupid as he is! Gambo wewe ni hopeless, ungefuata ratiba ilivyoonesha, Kwa nini hakuongea Waziri mmoja kuwakilisha wengine? Mbowe alikuwa hapo kwa kofia gani? Kinana? Ninaposema wewe ni Mpuuzi namaanisha ni Mpuuzi wa kiwango cha Juu kabisa. Hovyo kuliko hovyo yenyewe!
 
Kila binadamu hupenda kusifiwa na kuheshimiwa....Kwa kweli Lema alitamani sana leo aonekane mbele ya kadamnasi ili amwoneshe Gambo ni nani anakubalika kati yao...Gambo nae akaikata juu kwa juu...but ilikuwa ni haki ya lema kutupia walau neno moja leo
We nazani shule ulienda kusomea ufala
 
Kumpa nafasi mbunge mwenyeji kulikuwa kuna tatizo gani? Huu si ni utaratibu wa kaida tu. Au kama nafasi ilikuwa haitoshi hapo huenda ingeeleweka
 
Hizi nguvu za kujitetea zingeliweza kuepukika.
 
Unalilia kuongea Msibani
Lema Anamatatizo siyo bure
Mi naona wewe na huyo Gambo ndio bure kabisa tena bashite,huwezi kufanya ubaguzi katika majonzi naona ni mambo ya jikoni na saloon sio ya mwanamme mwenye kuwa rijali,ukweli lazima usemwe Lema kashangaa upuuzi kama huu kufanya na mtu rijali labda kuna Tatizo Gambo analo ila analificha.
 
Lakini bado shughuli ilifanyika kwenye jimbo lake na kwenye halmashauri ya yule mayor. Ni busara tu iliyokuwa inatakiwa kutumika. Sijui uwezo wa hawa vijana wetu wanaopewa madaraka ya kulevya kama wanajua kiwango cha ulevi uliko kwenye hayo madaraka
 
Yaan kwa comment yako hapo unadhihirisha ni kwa kiasi gani ulivyo mpumbavu na akili huna kabisa nadhan bado una valishwa ponpon maana sidhan kama una akili hata ya kukupeleka choon, na kwa uwezo wako huo ulio nao kiakili sidhan kama kuna unacho elewa humu,wewe nadhan kuna tatizo kichwan ambalo huenda limesababishwa na ndoa ya jisia moja unayo ihudumu ,
TARATIBU ZIMEKIUKWA NA WOTE WANAO SHABIKIA SIFA YAO KUU NI, K.K hii ni kwa mujibu wa waziri husika.
Bado unatoka povu pande zote juu na chini yaani matundu yote? Tulia madam!
Usitegemee uniquote kwa kuandika pumba alafu nije na "sense", comment yangu itareflect comment yako!
 
Back
Top Bottom