RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Lema mbunge wa Arusha.

Mbowe mbunge wa?

Kinana mbunge wa?

Kwa jibu alilotoa huyu jamaa anaonesha kua kwake kila kitu ni siasa, kinana na mbowe siyo wawakilishi wa wananchi wa pale unawapa muda wa kuzungumza ukiwa umelenga eti kwa niaba ya upinzani na ccm.

Siasa kila mahali hii ni aibu, mpaka kwenye misiba watu wanatumia kama ni jukwaa la kujitangaza kisiasa.

Ujinga na unafiki unaangamiza taifa.
Yaani hiki ulichomwandikia hapa nachelea hatoweza kujua maana yake bwana gambo!
 
Lema ni Mbunge shughuli ilipofanyikia!! Halafu Gambo anakosea, kama Mbowe aliongea kwa niaba ya wabunge wa Upinzani, kwa nini Lowassa ambaye ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA asingepewa nafasi aongee kwa niaba ya CHADEMA kama Kinana Katibu Mkuu wa CCM alivyoongea kwa niaba ya CCM?
Gambo amelikoroga anatafuta pa kutokea. Ukiangalia argument zake ziko illogical. Lakini hakuna cha kushangaza.
 
Kiitifaki mkubwa akishaongea mdogo harusiwi kuongea kitu.

Kwa tukio la leo alitakiwa akae kimya Mbowe angee akiwa ndio bosi wa chadema kitaifa. Kumbuka watoto wale sio wa Arusha tu wapo pia wanaotoka mikoa mingine.

RC hajakosea chochote Lema ni mtu wa kulalamika lakini kwa leo hayupo sahihi Mbowe alikuwa anatosha kuwakilisha Chama. Ndio hata mmiliki wa shule ambaye ndiye mwathirika Mkuu hakupata nafasi ya kutoa salaamu badala yake ametoa salaamu prof. Ndalichako ambaye ndiye waziri wa elimu.

Kwa hili mtu akimsapoti atakuwa hayupo sahihi kabisa badala yake utakuwa ni ushabiki wa vyama. Kumbukeni hata Lowasa hajapewa muda wa kuongea.
 
Ili kuondoa utata mbowe asingeenda,hapo lema angekua na point kubwa zaidi maana kama wangemnyima nafasi mbowe wakampa lema ingekua tatizo pia.(maana binadamu hatuishiwi visingizio)

NB ajali imetokea eneo la karatu mbona mbunge wa karatu hamumtaji sana kama wa arusha ina maana kuna kaubaguzi kwenye ukubwa wa jina la mbunge?
Yaani uwezo wa uchambuzi wa baadhi ya watu unatia mashaka kama hata wanaelewa kiini cha mjadala. Suala hapa sio upinzani Bali ni Mbunge wa Arusha mjini ilipo hiyo shule na wanapo ishi wafiwa. Kama Mbunge wao ndio msemaji wa shida na raha zao kwa nini msiba mumtenge asitoe hata shukrani kwa wageni? Yaani naye mumemfanya mgeni mwalikwa wakati ndio msiba wake?
Kwenye hili mume bugi sana
 
Lema ana hamu ya kurudi Kisongo....ingawa leo kejiheshimu akiwa uwanjani na kaja kuropoka kwenye mitandao.
 
Yan nimejaribu kumfatilia huyu Gambo na Makonda hawastahili kuwa wakuu wa Mikoa kabisaaa yan sijui wanawaangaliaga hata Kina Emmanuel Macron,yan tofauti ya hawa watu ni level za UBASHITE na MABASHITE menzao TU.
 
ugomvi mwingine ni ugomvi na uhasama wa kipumbavu sana.
 
Tatizo Moja Katika Hii Nchi yetu Tumejawa na wauza Sura Na C wazalendo Hivi Kweli Jina lako Kutokutajwa Kwenye List Ndo Utokwe Na Povu Kiac Hicho?!!! Naona Ile Kitu Manyapara Wamemfanyiaga Matokeo yake Ndo Haya Tabia za Ajabu Hizi.
 
Wewe na wenzio ni sawa na kopo la kuchambia chooni kazi yenu ni moja tu kuosha uchafu matak* ni na kuyaacha mat*ko yakiwa safi. Hivyo siwashangai kwa nguvu kubwa mnayo itumia huku mitandaoni kuosha uchafuu

Wenzangu ulioniweka nao ni akina nani, basi kaa nao kichwani mwako. Sikujiunga jf kwa kupewa ombi OK.

Umejaa uchafu ulipo maneno yako yanaonyesha, ungekuwa na uwezo wa kushusha ya kunishtua ungeandika bila maneno machafu...nasikia kichefuchefu kama vile nipo pembeni yako...eeeeeh pita hukooooo wivu.com
 
Yan nimejaribu kumfatilia huyu Gambo na Makonda hawastahili kuwa wakuu wa Mikoa kabisaaa yan sijui wanawaangaliaga hata Kina Emmanuel Macron,yan tofauti ya hawa watu ni level za UBASHITE na MABASHITE menzao TU.


Mzoee tu utawala bora wa awamu hii.
 
Mpaka sasa sijapata justification ya hiyo ratiba.

Siku hizi wapinzani huwa wanaongea majukwaani kwa huruma ya Mkulu. Huwa anawapandisha jukwaani nje ya ratiba. Inaelekea kama hayupo inakuwa vigumu kufanya maamuzi .... na matokeo yake ndiyo haya!!
 
Mmbunge kiuhalisia alitakiwa apewe nafasi ya kuwafariji wapiga kura wake unless otherwise kama hakuwepo, wengi tunafahamu tofauti zilizopo kti ya RC na MP Lema, tulitarajia hayo japo hayana maana sana kwa two sides.
 
Soma uelewa wewe , don't be narrow minded

Karatu ipo jimbo la lema? Siifahamu Arusha na majimbo yake vizuri zaidi ya Arumeru na Arusha(arusha mjini) , karatu ndo ilipotokea ajali, rudi kwenye comment niliyoquote awali.
 
Wenzangu ulioniweka nao ni akina nani, basi kaa nao kichwani mwako. Sikujiunga jf kwa kupewa ombi OK.

Umejaa uchafu ulipo maneno yako yanaonyesha, ungekuwa na uwezo wa kushusha ya kunishtua ungeandika bila maneno machafu...nasikia kichefuchefu kama vile nipo pembeni yako...eeeeeh pita hukooooo wivu.com
Ndio maana huwa nakwambia wewe unaonekana ni fuska wa kutupwa ptuuuu!!!!!! Maana usipitwe na wata kutwanga sana kisamvu wewe akili zizidi potelea kusiko julikana maana kwa sasa unazo tumia sio zako
 
Lema ni Mbunge shughuli ilipofanyikia!! Halafu Gambo anakosea, kama Mbowe aliongea kwa niaba ya wabunge wa Upinzani, kwa nini Lowassa ambaye ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA asingepewa nafasi aongee kwa niaba ya CHADEMA kama Kinana Katibu Mkuu wa CCM alivyoongea kwa niaba ya CCM?
Ni Mbunge wa eneo husika kwa wananchi walomchagua sasa inaingia akilini asipewe nafasi ya kutoa neno la pore kwa maafa yalowakuta wananchi wa eneo lake auhiitaji akili ya ziada kugundua ni nini aliwaza kwenye kichwa chake GAMBO
Ni mjinga na mpumbavu wa akili pekee ndo atakubaliana na maneno ya utetezi wa gambo
Ule ni msiba si SHEREHE hakuitajiki itikadi za kichama sasa sehemu ya kuaga maiti kuna mijitu imetinga minguo ya KIJANI na Njano kama si kujitoa akili kumbe nini
 
Lema ni Mbunge mwenyeji (mahali shughuli ilipokuwa ikitendeka) huwezi kugeneralise .
 
Ni Mbunge wa eneo husika kwa wananchi walomchagua sasa inaingia akilini asipewe nafasi ya kutoa neno la pore kwa maafa yalowakuta wananchi wa eneo lake auhiitaji akili ya ziada kugundua ni nini aliwaza kwenye kichwa chake GAMBO
Ni mjinga na mpumbavu pekee ndo atakubaliana na maneno ya gambo
Ule ni msiba si SHEREHE hakuitajiki itikadi za kichama sasa sehemu ya kuaga maiti kuna mijitu imetinga minguo ya KIJANI na Njano kama si kujitoa akili kumbe nini
Mwisho wa siku kumbe Gambo ndo kidume wa Arusha, maana kachagua wa kutoa salamu na lema anamlaumu bosi wake Gambo hajampa nafasi.
 
Back
Top Bottom