RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Kila binadamu hupenda kusifiwa na kuheshimiwa....Kwa kweli Lema alitamani sana leo aonekane mbele ya kadamnasi ili amwoneshe Gambo ni nani anakubalika kati yao...Gambo nae akaikata juu kwa juu...but ilikuwa ni haki ya lema kutupia walau neno moja leo
 
Naomba kuuliza,katibu mkuu wa chadema ni nani?na je yupo wapi kwa sasa?
Lema ni Mbunge shughuli ilipofanyikia!! Halafu Gambo anakosea, kama Mbowe aliongea kwa niaba ya wabunge wa Upinzani, kwa nini Lowassa ambaye ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA asingepewa nafasi aongee kwa niaba ya CHADEMA kama Kinana Katibu Mkuu wa CCM alivyoongea kwa niaba ya CCM?
 
Mm nachowaza hivi Mkuu wa mkoa ni kachaguliwa na Raisi kuiwakilisha serikali kimkoa je Lema alochaguliwa na wananchi kwa kupigiwa kura kwann apangiwe mbele ya wananchi wake? Yan ni simple logic sanaa hata Gigi money haimsumbuhi nashangaa watu wanajiita Magreat thinker huku hoja ndogo kama hii kuinyambua TATIZO!!!
 
Na hayo majibu kama kweli yeye ndiye aliye yatoa basi kayatoa ili kufurahisha wajinga kama nyie ili muendelee kushangili na kufurahi lakin kwa wenye akili wanajua umuhimu wa mbunge katika jimbo lake na uzito wake pale miongoni mwa mwananchi wake wanapo pata shida.
Usiishie kusoma maandishi jaribu na kusoma kilichoandikwa. Jifunze kuvumbua maudhui ya kinachoandikwa!!
 
Katika page yake ya instagram RC Gambo amewashukuru wanaarusha kwa kujitokeza kwa wingi kuwaaga watoto wetu na pia amekanusha uzushi unaoenezwa na Lema
2cf8697ebe914fb698c948357c337fea.jpg
Hata hivyo pamoja na majibu ya Mkuu wa Mkoa ambayo nayo pia yana ' tija ' Kiitifaki ILA nadhani ' kibusara ' tu kwakuwa Mheshimiwa Lema ni ' Mwakilishi / Mbunge ' wa Jimbo ambalo imetokea hiyo ' ajali ' basi na Yeye angepewa tu hata dakika zake tatu ( 3 ) japo aseme chochote na sidhani kama kingeharibika kitu au angechelewesha ratiba. RAI yangu Siasa zisitufanye tukakosa ' Hekima ' ya Mungu na tukumbuke pia kuwa kuna Kesho na maisha hubadilika wakati wowote.
 
muwa ache watoto wa watu wapumzike jamani hizi siasa zipo tu hazina mwisho thou Gambo kazingua tufanye kma hatuja ona
 
Naomba kuuliza,katibu mkuu wa chadema ni nani?na je yupo wapi kwa sasa?
Swali lako halina mantiki kwenye mada hii. Maelezo ya Gambo alimpa Mbowe nafasi ya kuongea kama mwakilishi wa wabunge wa Upinzani, na anasema almipa kinana nafasi kama mwakilishi wa CCM, CHADEMA iliwakilishwa na nani? Bila shaka Lema na Lowassa ni wajumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA kwa nini hao mmoja wao hakupewa nafasi kuongea kwa niaba ya chama chao!!??
 
Gambo hili lisingekuwa tatizo lisingejadiriwa hapa na hata wewe unajua wazi kwamba umekosea makusudi na kama kweli huoni kama ni tatizo basi uongozi huuwezi bwana mdogo!

Umemtaja makonda, umemtaja joket je ulijaribu hata (angalau) kutambu uwepo wa Mbunge na Meya??

Uongozi si kitu cha kushikamana nacho tumia mwanya huu kujipatanisha na watu kabla jioni yako haijafika.

Hata hivyo jaribu kupitia clips za matukio yote yaliokuwa yanatendeka kwenye tukio hili utagundua ni kwa kiasi gani hujatetelesha mapenzi ya wana arusha kwa viongozi wao waliowachagua. Na nadhani una safari ndefu ili kufanikiwa katika hili.
 
Mbowe ni jeshi la mtu mmoja kakamilika kila idara (mwenyekiti cdm,kiongozi kambi ya upinzani bungeni) hapo ni boss wa Lema na Lowassa pia.

Acha kukwepesha katibu mkuu vs katibu mkuu inakua poa. Yuko wapi?
Swali lako halina mantiki kwenye mada hii. Maelezo ya Gambo alimpa Mbowe nafasi ya kuongea kama mwakilishi wa wabunge wa Upinzani, na anasema alipa kinana kama mwakilishi wa CCM, CHADEMA iliwakilishwa na nani? Bila shaka Lema na Lowassa ni wajumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA!!
 
Ili kuondoa utata mbowe asingeenda,hapo lema angekua na point kubwa zaidi maana kama wangemnyima nafasi mbowe wakampa lema ingekua tatizo pia.(maana binadamu hatuishiwi visingizio)

NB ajali imetokea eneo la karatu mbona mbunge wa karatu hamumtaji sana kama wa arusha ina maana kuna kaubaguzi kwenye ukubwa wa jina la mbunge?

Basi kama ndio hivyo nadhan wagonjwa wote wanao fia hospitali ma dr wangekuwa wana enda msibani na wanapewa nafasi,kinacho tizamwa hapa msiba ni wawapi na sio wamefia wapi, shit!! hebu acheni ujinga nyie watu hata hilli mnahitaji akili ya juu zaid ije iwaambie kuwa kuna kosa la kiprotocal limefanyika.!!!??

Mbona watanzania mmekuwa wajinga na hamuwezi kupambanua mambo kias hiki?? Mbowe ana nanafasi yake na lema pamoja na mayor wananafasi zao ki protocal na hakuna wakuzibba nafasi ya mwingine hapo zaid ya kulazimisha ujinga na upumbavu ndio vitamalaki na kwa namna nyngine naweza sema lema alikuwa muhimu zaid ya mbowe kwenye msiba huo ni ujinga na upumbavu tu ndio utalificha hilo
 
Ni upuuzi na ujinga tu, local reps huwezi kuwaruka hata siku moja maana wao na huyo kiongozi wa upinzani wana role tofauti sana !!

Uonezi ulioufanya kwake awali lazima mliogopa aka guilty consciousness na hiyo itawatafuna milele !!
So what
 
Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu
Yaani kwa Gambo, Lema ni mbunge wa CDM tu haoni uhusiano wake na Arusha. Nafikiri somo la critical thinking linahitajika kwa viongozi wetu. Amefanya kusudi sasa anatafuta pakutokea. Ninaamini wananchi wa Arusha wanaelewa kilichotokea na watachukua hatua zinazostahili wakati ukifika.
 
Tutake tusitake lakini Rc Gambo kakosea nahii haihitaji ushabiki wa kivyama wala unafiki, kazi kubwa ya mbunge ni kuwakilisha wananchi wa sehemu husika(mabaya/mazuri) kwa kimombo"Representative ". Kabla ya hao aliowataja kuwapa nafasi alistahili kumpatia mwakilishi husika wa wananchi wa eneo hilo nafasi ya kutoa pole/salamu zake za rambirambi kama baba yao wa kieneo.
Wanao mlaumu Lema kulalamika ni ambao hawajui au wanapotosha kwa makusudi/chuki protocol za uwakilishi husika kieneo katika masuala yanayotokea au yanayohusu jamii husika iwe mabaya/mazuri.
 
Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu

Unaniandikia mimi upupwu huo kama vile ulivyojiita mjinga, ninapatia pesa ya kula. Embu nipite ni burudike zangu mimi kama kawa ndani ya JF.
 
Na hayo majibu kama kweli yeye ndiye aliye yatoa basi kayatoa ili kufurahisha wajinga kama nyie ili muendelee kushangili na kufurahi lakin kwa wenye akili wanajua umuhimu wa mbunge katika jimbo lake na uzito wake pale miongoni mwa mwananchi wake wanapo pata shida.

Ndimu zipo hazijaishaaaa, labda
tukununulie hata iliyokatwa robo kipande...


Eeeeeeeeh
 
Huo ndio ukweli msiotaka kuukubali. Boss asingeenda msibani ili kutoa nafasi kwa mbunge na chama pia.
Basi kama nduo hivyo nadhan wagonjwa wote wanao fia hospitali ma dr wangekuwa wana enda msibani na wanapewa nafasi,kinacho tizamwa hapa msiba ni wawapi na sio wamefia wapi, shit!! hebu acheni ujinga nyie watu hata hilli mnahitaji akili ya juu zaid ije iwaambie kuwa kuna kosa la kiprotocal limefanyika.!!!?? Mbona watanzania mmekuwa wajinga na hamuwezi kupambanua mambo kias hiki?? Mbowe ana nanafasi yake na lema pamoja na mayor wananafasi zao ki protocal na hakuna wakuzibba nafasi ya mwingine hapo zaid ya kulazimisha ujinga na upumbavu ndio vitamalaki na kwa namna nyngine naweza sema lema alikuwa muhimu zaid ya mbowe kwenye msiba huo ni ujinga na upumbavu tu ndio utalificha hilo
 
Back
Top Bottom