bampami
JF-Expert Member
- Nov 5, 2011
- 5,700
- 4,126
ahsanteeeeeSiasa Chafu... Sisi sote ni ndugu, Vip kama Mbowe alichukuwa nafasi ya wabunge wote na kwa niaba ya upinzani, vipi Meya?
ahsanteeeeeSiasa Chafu... Sisi sote ni ndugu, Vip kama Mbowe alichukuwa nafasi ya wabunge wote na kwa niaba ya upinzani, vipi Meya?
Yaani watu wa arusha wanapenda sifa wamesahau kama ni sehemu ya huzuniDuh siasa za Tanzania bana. Malalamiko hadi msibani aiseee
Unamshambulia hata kamanda Kilewella?Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu.
[emoji23][emoji23][emoji23] Gambo amepingwa kila kona kwa hii political immaturity aliyoonyesha msibani, sasa ameamua kuja na vipost vya kitoto.Short and clear!
Soma uelewa wewe , don't be narrow mindedUnalijua eneo la ajali? Karatu haiko arusha!
Safi sana inaonekana meseji imefika!!
Tuanze hapa kwanza Mbunge wa eneo lililokea ajari ni nani ?Lema ni mzee wa misifa
Safi sana inaonekana meseji imefika!!
Povu la nini?? Huo utaratibu wa lema kuongea ni utaratibu wa mmeo na wewe chumbani kwenu, kwa ishu ya leo dj kaongea kwa niaba ya lema, hutaki acha!
Safi sana hilo lilionekana na wengine tulielewa, wengi hata mawazo yetu hayakuwa yanafikiria nani ataongea bali kusikiliza ujumbe waliotoa.
Na hayo majibu kama kweli yeye ndiye aliye yatoa basi kayatoa ili kufurahisha wajinga kama nyie ili muendelee kushangili na kufurahi lakin kwa wenye akili wanajua umuhimu wa mbunge katika jimbo lake na uzito wake pale miongoni mwa mwananchi wake wanapo pata shida.Lema ni Mr misifa
Wewe na uvccm wenzako mnatakiwa mpelekwe jando mkakomazwe kisiasa.Lema anaelekea kuchizika! Anatakiwa apelekwe kwa macounselor wamfanyie counseling ya haraka aisee
Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu
Lema ni Mbunge shughuli ilipofanyikia!! Halafu Gambo anakosea, kama Mbowe aliongea kwa niaba ya wabunge wa Upinzani, kwa nini Lowassa ambaye ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA asingepewa nafasi aongee kwa niaba ya CHADEMA kama Kinana Katibu Mkuu wa CCM alivyoongea kwa niaba ya CCM?Tuanze hapa kwanza Mbunge wa eneo lililokea ajari ni nani ?
Yaani watu wa arusha wanapenda sifa wamesahau kama ni sehemu ya huzuni
Afadhali ya Harmorapa yeye anasema hafuati kiki bali kiki zinamfuataKiki za kihamorapa zikazimwa na bwana mdogo!
Ukiwa na akili fupi kama yako kwa hakika kila jambo kwako ni sawa na ndio maana ukanyimwa uelewa na umesha lemaa kiakiliPovu la nini?? Huo utaratibu wa lema kuongea ni utaratibu wa mmeo na wewe chumbani kwenu, kwa ishu ya leo dj kaongea kwa niaba ya lema, hutaki acha!