RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Kwan angepewa dakika mbili tatu ingegharimu nn? Kuna watu hawana akili Hata kidogo
 
Kuna dalili kuwa tutaanza kudai hata karo iliyokuwa imelipwa na wazazi kwa niaba ya wazazi!!
Mungu atusamehe kwa kweli! Yaani tunaanza marumbano kwenye msiba tena unaoumiza kiasi hiki??? Jamani jamani wa Tz tuangalie tunakoelekea!! [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Pumzikeni kwa amani wanangu

MALUMBANO/UGOMVI unahitaji pande mbili
 
kwa hili gambo aliteleza. lema ni mbunge wa arusha mjini sehemu tukio lilikotokea. katika hili lema yuko sahihi.
 
ukishatukana maisha yako yanakuwa yamebadilika kwa kiasi gani?😀😀😀😀 Punguza ulimbukeni wa mitandao
Nimeanza kutumia mitandao kabla hujazaliwa na sidhan kama hata wazazi wako walikuwa wameoana mkuu hivyo sidhan kama hiyo hoja yako ya ulimbuken ina mashiko kwangu. Naenda na mtu vile anavyo taka yeye ukinijia kichwa kichwa tutamalizana hivyo hivyo ukija na mambo ya msingi nitaenda nawe vivyo hivyo ,
 
Ni upuuzi na ujinga tu, local reps huwezi kuwaruka hata siku moja maana wao na huyo kiongozi wa upinzani wana role tofauti sana !!

Uonezi ulioufanya kwake awali lazima mliogopa aka guilty consciousness na hiyo itawatafuna milele !!
Is It a written law, regulation, traditional value or mbona mmekomalia sana Lema kuzungumza? sio kila kitu lazima kitafsriwe kisisa. Maelezo ya Mh Gambo ni toshelevu.
 
Maadui watatu wa Tanzania ni umasikini, ujinga na maradhi. ..hapo kwenye ujinga ndipo kwenye janga kubwa la Taifa maana ujinga ndio chanzo kikubwa cha maadui wengine waliobaki.
 
Sio ndio mwezako huyo! Mpo timu moja! Ndio unajiangalia kwenye kioo hapo!
Kuwa timu moja si lazima mfanane. Mshangiliaji wa timu na Mchezaji wapi na wapi, au majukumu ya Kocha na mfua jezi yanafananaje!!
 
Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu
mjinga mama yako
 
Safi sana inaonekana meseji imefika!!

Toa kwanza hiyo avatar yako ya swastika inaonekana dhahiri kuwa wewe ni mbaguzi na hiyo ndiyo alama yenu mkiongozwa na Hitler, Himmler, Heydrich, Goebbels, Goering, Bormann na wengineo. Ni tabia ya wabaguzi kuteteana pale mwenzao anapoharibu.
 
Nimeanza kutumia mitandao kabla hujazaliwa na sidhan kama hata wazazi wako walikuwa wameoana mkuu hivyo sidhan kama hiyo hoja yako ya ulimbuken ina mashiko kwangu. Naenda na mtu vile anavyo taka yeye ukinijia kichwa kichwa tutamalizana hivyo hivyo ukija na mambo ya msingi nitaenda nawe vivyo hivyo ,
kwa hiyo unajua nimezaliwa lini? akili ndogo at work
 
Kuna dalili kuwa tutaanza kudai hata karo iliyokuwa imelipwa na wazazi kwa niaba ya wazazi!!
Mungu atusamehe kwa kweli! Yaani tunaanza marumbano kwenye msiba tena unaoumiza kiasi hiki??? Jamani jamani wa Tz tuangalie tunakoelekea!! [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Pumzikeni kwa amani wanangu
Ni kweli kabisa mkuu kila kitu ni siasa hadi ubinadamu unasahaulika
 
Back
Top Bottom