RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Sawa mkubwa ila jua kwamba Lema nae kakosea sana kuja kulalamika mitandaoni ina maana alitegemea kupata kiki msibani. Angemzuia boss wake kwenda hapo msibani ili apate nafasi.
Eitha we we ni mtoto au kuna shida katika uelewa. "Msiba wake" ni kumaanisha uko "nyumbani" kwake yaani Arusha. OK, tuyaache hayo ila tabia za Jana zimeidhalilisha serikali ya ccm mbele ya jamii
 
Kwani ule msiba ni wa arusha au ulifanywa kitaifa
Tatizo kubwa ni pale ambapo wajinga wengi hawataki kukubali ukweli kuwa protocal haikuzingatiwa, hata kama ni kada mtiifu ukisha zoea kuteta mambo hata yaliyo kinyume na utaratibu eti kwavile tu yamefanywa na upande unao upenda

kwa hakika kuna siku utaingiliwa kinyume na maaumbile na upande huohuo unao upenda na ukapongeza na kupiga vigeregere kisa tu hutaki kuukosoa upande unao upenda, huu ni utumwa wa kifikra na mawazo kukubali kuongozwa kimawazo na kundi badala ya kutumia akili yako kwanza nawalio weka protocal walikuwa na akili timamu ,shida kubwa wajinga wengi wa Kk hawataki kufuata taratibu kwa sababu ya ujinga wao tu vichwan mwa na wana uhakika kuwa kuna wajinga wenzao wanao waunga mkono .

MKUBALI MKATAE ARUSHA WAMEKIUKA PROTOCOLS KWA MAKUSUDI KWA SABABU YA CHUKI ZA KIMASKIN NA ELIMU NDOGO YA URAIA.
 
Msiba wake!???msiba wa Taifa huo,wale ni vijana wa kesho wa mikoa mbalimbali huwezi sema ni msiba wake. Halafu sioni haja ya malumbano haya wakati watoto bado hawajapumzishwa nyumba zao za milele
Sema basi tu ni msiba wa dunia
 
Katika page yake ya instagram RC Gambo amewashukuru wanaarusha kwa kujitokeza kwa wingi kuwaaga watoto wetu na pia amekanusha uzushi unaoenezwa na Lema
2cf8697ebe914fb698c948357c337fea.jpg
Ni upumbavu kuunga mkono upuuzi..

Gambo anapodai Lema anazusha ni kuwaona wananchi ni wajinga.

Tulikuwepo sote pale, Mbunge na Meya wa Arusha HAWAKURUHUSIWA kutoa salaam zao za pole. Tumeyaona hayo.

Alipewa nafasi Freeman kutoa salaam za chama chake kama Mwenyekiti..

Meya na Mbunge ndio wenyeji kwahiyo kwa itifaki yoyote ile walikuwa na wajibu mkubwa wa kuwapa pole wapiga kura wao.

Gambo kama upuuzi kama alivyo mpuuzi.

Jambo jema ni kwamba wananchi tumehuhudia na kuelewa.

SISI SIO WALE...
 
Msiba umetokea jimboni kwa mbunge Lema. Gambo tatizo anaendekeza ujinga uliokithiri
 
Katika page yake ya instagram RC Gambo amewashukuru wanaarusha kwa kujitokeza kwa wingi kuwaaga watoto wetu na pia amekanusha uzushi unaoenezwa na Lema
2cf8697ebe914fb698c948357c337fea.jpg
kumbe mambi yalikuwa sawa tu, sasa kwa nini jamaa analalamika sana
 
Lema ni Mbunge wa Arusha, na ndiye mwenyeji wa msiba, yeye na RC Gambo, kwa nini asipewe nafasi??
Ktk hili RC Gambo amepotoka sana.
Wakazi wa jimbo la Arusha wamebaguliwa kwenye msiba huu
Sauti zao kupitia MEYA na MBUNGE wao zimekataliwa kwa kigezo cha "hata wabunge wa CCM sikuwapa nafasi"

HUU NI UKWELI UTAKAOSIMAMA DAIMA
 
Msiba umetokea jimboni kwa mbunge Lema. Gambo tatizo anaendekeza ujinga uliokithiri
sasa si muwakilishi wa chama ameshapewa nafasi, kama vipi mbowe angemuachia nafasi hiyo. Yeye kama mfiwa alipaswa kuwa na majonzi kiasi cha kutokugombania kuongea.
 
Arusha imebanwa ikabanika.jaman serikal usishindane nayo utaumia2 hata useme kwa kiburi eti huyohuyo tutampitisha nawao watafanya yaleyale mwisho wasiku sisi wapigakura ndotunaoumia.leo gambo anakila kitu kinacholinda kama mkuu wamkoa namkoa mzima uko chin yake nahii kaz anayofanya kwalema nahis hata magufuli atampigia sim kumpongeza yaan anamshughulikia kikwelkwel hata ukimuangalia saiv lema mpaka anatia huruma kiherehere kwisha ubabe majigambo matus yote hakuna.anabaki kulalamika na misiba yawatu yan mpaka aibu.lalamika kila kitu lakin sio misiba.
 
Mama, kampe mmeo cha usiku naona unatokwa na povu tu humu bila kuongea lolote la maana, hicho kichwa chako ulichojaza uji wa moto ni mzigo wako mwenyewe, hamna wa kukusaidia kukibeba! Naona kwako ujinga ni mtaji.
Yaan kwa comment yako hapo unadhihirisha ni kwa kiasi gani ulivyo mpumbavu na akili huna kabisa nadhan bado una valishwa ponpon maana sidhan kama una akili hata ya kukupeleka choon, na kwa uwezo wako huo ulio nao kiakili sidhan kama kuna unacho elewa humu,wewe nadhan kuna tatizo kichwan ambalo huenda limesababishwa na ndoa ya jisia moja unayo ihudumu ,
TARATIBU ZIMEKIUKWA NA WOTE WANAO SHABIKIA SIFA YAO KUU NI, K.K hii ni kwa mujibu wa waziri husika.
 
Arusha imebanwa ikabanika.jaman serikal usishindane nayo utaumia2 hata useme kwa kiburi eti huyohuyo tutampitisha nawao watafanya yaleyale mwisho wasiku sisi wapigakura ndotunaoumia.leo gambo anakila kitu kinacholinda kama mkuu wamkoa namkoa mzima uko chin yake nahii kaz anayofanya kwalema nahis hata magufuli atampigia sim kumpongeza yaan anamshughulikia kikwelkwel hata ukimuangalia saiv lema mpaka anatia huruma kiherehere kwisha ubabe majigambo matus yote hakuna.anabaki kulalamika na misiba yawatu yan mpaka aibu.lalamika kila kitu lakin sio misiba.
Mhh elimu ni muhimu sana hasa ya uraia hii dhana ya KK inaliingiza taifa shimon, eti mtu mwenye akili kabisa anashabikia ujinga wa arusha? Mnadhan hiyo ndio itawapa jimbo hilo?? Ni ujinga tu na elimu ndogo ndio tatizo kuu kwa wafuasi wa chama na si vinginevyo
 
Lazima iwe hivo kutokan napande tunazozishabikia ww utabaki naelim yako kwakumshabikia yule unaemuona anafaa kwako.hiyo ndodemocras unaamua kule unakokuona ww kunafaa nasio mwingine anavoona yeye ila tatizo2 sigombane kutokana nahiyo mitazamo kila mmoja aheshim mtazamo wamwingine sasa ukiona mwingine anakuona ww mjinga huna elim kwasababu huauko upandewake huyo anataka nayy atukanwe maana anaonekana nimpenda shari.
 
Back
Top Bottom