Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Mkuu nina uhakika kuna wengine walichangia tu ili kumwonyesha rais kuwa wao sio kama yeye..
 
Acha maswali yako na kurukia watu usiowafahamu. Nani alikwambia mimi natoka kijijini? You don't know anything about me, stop pretending.

Mkuu kwani wewe kijijini kwenu yamepita matukio mangapi hujaenda wala hata rambirambi hujatoa?
 
Hata mimi nimeshangaa sana.
1/Kule Zambia kwenye kuapisha rais hajaenda(Alihairisha).

2/Kule Kagera kwenye Tetemeko lilipotokea pia Rais bado hajaonekana.

3/Kwenye Hafla ya Idd hakutokea (Labda sio muumini wa dini hiyo)

4/Kule Ikulu kwenye kuapisha wakurugenzi wapya hakuwepo.

5/Huko Dar kwenye kuchangisha Pesa za kusaidia wahanga wa Tetemeko pia hakuwepo.

Something is wrong somewhere....



Ikulu ipi waliapisha wakurugenzi wapya?
 
Rais John Pombe Magufuli alighairi safari ya zambia ili aende Kagera kwenye maafa ya tetemeko
Nukta ya sahihisho: Rais John Pombe Magufuli alighairi(aliahirisha)safari ya zambia ili aende (ashughulikie)Kagera kwenye maafa ya tetemeko.Si vizuri kumtia mtu maneno kinywani.
 
Kikwete alikua kiongozi, nakumbuka siku ghorofa la kisutu lilipo poromoka, hata masaa matatu hayakwisha alifika.
 
Acha maswali yako ya kipum.bavu na kurukia watu usiowafahamu. Nani alikwambia mimi natoka kijijini? You don't know anything about me, stop pretending.
Sihitaji kukufahamu.Ila tambua MKATAA KWAO NI MTUMWA.
 
Akiiongea mnamsema ya kuwa anaongea SANA na apunguze, akikaa KIMYA napo mnamsema pia mbona haongei...!

Afanye nini mridhike?!

Watanzania bhana!

Kwa issue ya Tetemeko nafikiri amemwagiza W/mkuu achukue hatua.

Sio lazima atoke kwenye media. Nafikiri ataenda Kagera soon..!

Kwa hili hapana!
Tangu jumamosi? Alipaswa awe ameshasema kitu achilia mbali kwenda.
 
Huhitaji kunifahamu halafu unaandika humu kama vile unajua chochote kuhusu mimi! Akili zako peleka mtaa wa lumumba na siyo hapa. Acha kudandia watu usiowajua, wenzako wanadandia dala dala.

Sihitaji kukufahamu.Ila tambua MKATAA KWAO NI MTUMWA.
 
Mpu.mbavu kweli wewe! Huhitaji kunifahamu halafu unaandika humu kama vile unajua chochote kuhusu mimi! Akili zako za kitaahira peleka mtaa wa lumumba na siyo hapa. Acha kudandia watu usiowajua, wenzako wanadandia dala dala. Mpuuzi mkubwa wewe.
AKSANTE SANA.
KINYWA CHA MTU HUMTAMBULISHA MTU.
 
Umeongea point wabunge nao wapo Zitto Kabwe. kazi yake kubwa ni kuandika umbea tu Twiter kwenye maafa hachangij hata senti tano mzalendo gani huyo
 
Ungeyajua hayo usingemrukia mtu usiyemfahamu hata chembe na kuanza kuandika kule atokako na yote uliyoyaandika HAYANA UKWELI WOWOTE. Siku nyingine uliza kwanza kabla ya kukurupuka na kuandika uzushi wako.

AKSANTE SANA.
KINYWA CHA MTU HUMTAMBULISHA MTU.
 
Ungeyajua hayo usingemrukia mtu usiyemfahamu hata chembe na kuanza kuandika kule atokako na yote uliyoyaandika HAYANA UKWELI WOWOTE. Siku nyingine uliza kwanza kabla ya kukurupuka na kuandika uzushi wako.
I can't argue with you
 
Back
Top Bottom