Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Ataenda tu ngoja kwanza tathmini ya kina ifanyike
 
Akienda mnalalamika eti anaenda sababu ni kwao. Wapuuzi sana nyie
 
Magufuli anawanyima raha sana. Kitengo cha Maafa kipo chini ya Waziri Mkuu. Waziri Mkuu ameshafika eneo la tukio na kila kitu kinaenda sawa. Nini kinawawasha?

Lizaboni,

Hoja yangu ni ya msingi sana huwzi kujibu kihunihuni tu. Weye ndiyo unawashwa tena sana. Kama unataka kujibu kihuni huni kuna magazeti ya udaku yamejaa huko mtaani nenda kajibu upuuzi wako huko!!
Hivi mpaka sassa to be frank PM wako Majaliwa na kitengo chake cha Maafa amefanya nini cha maana zaidi ya kurudi Dar na kuanza kutembeza bakuli la omba omba kana kwamba hii serikali ni fukara kiasi hicho? Hizo Trilioni 1+ wanazokusanya kila mwezi zinafanya kazi gani? Lakini pia Kitengo cha Maafa cha Serikali hakina Bajeti ambayo hutengwa kila mwaka????Tusidannganyane Lizaboni. Hii serikali haijajipanga. TYale maneno ya Mzee Kingunge Ngombare Mwiru shall stand quoting,''CCM WAMEISHIWA PUMZI'' and that is the naked truth which can be noted even by mere chilren.

Hii ni aibu.
 
Hafanyi kazi kama mlivyozoea...Sio mtu wa selfie kama wale wengine!!!
Kwani maandiko yanasema..."na pale mpatwapo na yale yaletayo maafa na njaa ni wakati wa kutulia na kusaidiana" andiko halijasema mfanye selfie na kuutangazia uma.

Hilo ni andiko la kitabu gani mkuu
 
Leo ni siku ya 5 tangu tetemeko la Ardhi litokee mnamo tarehe 10/9/2016 kule Bukoba, Kagera. Nilitegemea Rais JPM wa JMT angelikuwa miongoni wa viongozi wa kwanza kabisa kufika kwenye eneo la tukio lakini mpaka sasa kimyaaaaaaaaaaaa!!! Nini kinaendelea?

Nauliza tu. Kwanza tulisikia ametoa pole kwa Mkuu wa Mkoa wa KAGERA na baadaye kufuatiwa na taarifa kuwa ameahirisha safari ya kuhudhuria kuapishwa kwa Rais Mteule wa Zambia Bwana Edgar Lungu.

Nimekuwa nikifuatilia iwapo nitasikia Rais JPM ametembelea Bukoba kujionea athari za tetemeko pamoja na kuwapa pole Wananchi wa Bukoba mjini na maeneo mengine lakini kimyaaa!

Ukija kwenye media zetu hasa TBC,both TV&Radio nako kimyaaa! Coverage ya matukio ya tetemeko la Kagera haijatetendewa haki na media zetu kabisa. Lakini cha ajabu ukisikiliza BBC wanafuatilia kwa karibu sana na wanatoa update za mara kwa mara.

Wapi TBC, Wapi ITV na hasa StarTV ambao wako jirani na eneo la tukio lakini hakuna wanachoripoti pamoja na kusaidia sana coverage za JPM wakti wa Kampeni 2015 kwa sasa kimyaaaaaa!!!

Nini kinaendelea? Nauliza tu. Je, yawezekana JPM ana ile inaitwa GUILTY CONSCIUONESS ya maneno aliyowatamkia Wasukuma wenzake wa Kahama kuwa Seriklai yake haiwezi kuwajengea Wananchi waliopatwa na maafa ya kungukiwa nyumba zao baada ya mvua kubwa mwaka mwanzoni mwa 2015!

Je, inawezekana ndiyo maana kamtuma Kiranja wake Mkuu Majaliwa wa Majaliwa kutembeza Bakuli kwa Wafanyi biashara ili watafute michango ya kuwajengea Wana Bukoba nyumba kwa hela hiyo maana Serikali yake haitaki kutumia fedha kuwasaidia Wananchi wake?

Nauliza tu.
Aende ili iweje mkuu? Atambue tu tushaachana naye kabisa wala asishindwe kula ugari wake akaiwazia Kagera. Na sahivi tuna gazeti letu la Hamasa, ni bora kulitegemea lile kuliko kutegemea vya wengine, kila mmoja atalingia chake. ....hii ndo Tz.
 
Akienda mnalalamika eti anaenda sababu ni kwao. Wapuuzi sana nyie

Lini kumetokea maafa huko kwao akaenda na watu wakalalamika?Mbona mijitu mliolewa maji ya bendera za kijani mnapayuka tu kama walevi?
Ukikubali kuwa Rais lazima uwe na hekima na busara na huwezi kuwa biased na eneo lolote bila kujali unatokea jimbo gani. You must be president of all!
Najua kinachomfanya JPM asifike Bukoba, kisa ni kwa vile BUKOBA NI JIMBO LINALOONGOZWA NA CHADEMA/UKAWA!!!
Ukisha kuwa na Rais mwenye mawazo kama hayo ni janga la kitaifa!!
 
Aende ili iweje mkuu? Atambue tu tushaachana naye kabisa wala asishindwe kula ugari wake akaiwazia Kagera. Na sahivi tuna gazeti letu la Hamasa, ni bora kulitegemea lile kuliko kutegemea vya wengine, kila mmoja atalingia chake. ....hii ndo Tz.
Duh! Huku sasa ni kuchanganyikiwa.
 
Acha ujinga wewe. Lini kumetokea maafa huko kwao akaenda na watu wakalalamika?Mbona mijitu mliolewa maji ya bendera za kijani mnapayuka tu kama walevi?
Ukikubali kuwa Rais lazima uwe na hekima na busara na huwezi kuwa biased na eneo lolote bila kujali unatokea jimbo gani. You must be president of all!
Najua kinachomfanya JPM asifike Bukoba, kisa ni kwa vile BUKOBA NI JIMBO LINALOONGIZWA NA CHADEMA/UKAWA!!!
Ukisha kuwa na Rais mwenye mawazo kama hayo ni janga la kitaifa!!
Ndio akili yako imefikia hapo? Kweli machadema yote ni kama yamewehuka. Ni mangapi Serikali inafanya kwa ajili ya wana Bukoba? Kama Serikali itaamua kubinya majimbo yenye wapinzani mtapata kitu? Na kwa nini Rais afanye hivyo ilhali amechaguliwa mpaka na wana CHADEMA?
 
UKUTA umeshaangushwa na tetemeko. Kwa sasa umebaki UKATA
 
Wanadhani Rais ni kama wale jamaa zao wa kupenda Selfie na wahanga
 
Naombea aendelee kukaa bila kwenda. Kama watu wa Kahama walipatwa na janga na mh Rais wa kipindi hicho akawaahidi kuwajengea makazi, lakini yeye akasema dhahiri kuwa hakuna mpango huo, naombea asiende hivi Karibuni maana sijui atatamka Lipi kwa kweli. Bado kuna misiba kule.
 
Tuliambiwa kaahirisha shughuli na ziara za kimataifa ili ashighulikie janga la tetemeko la ardhi Bukoba na Mwanza, Lakini huku Bukoba Hatujamwona/Hajafika!!
kwani akienda ndio nini kitabadilika
 
....loading.... Kaeni kimya msije pata kesi ya yule dogo mwaka jana kuhusu mkuu wa jeshi
 
Ubinadamu upi unaoutaka wewe? Sehemu ya kazi si Waziri Mkuu kamuwakilisha tayari.Madaktari kutoka bugando wameenda kutoa tiba kwa wahanga.Na Serikali bado inatoa mahitaji kwa wahanga.
Wataka kusema Obama, na marais wengine dunian wanafika kwenye maafa kama hayo huwa hawana wasaidizi au tz iko tofaut na nchi nyingine
 
Back
Top Bottom