Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Rais wetu yuko wapi tena? Kagera hayuko Zambia hajaenda

Intel's hairuhusu kuzulu
Kwan hofu ya. Muingiliano na wapinzan

Be square and accurate dhana anayo tumia magu now
 
hawa ndio GT waliopo hujitambui wewe haya ya zimbabwe yanafikaje kwa mfano jukwaani
 
Hata mimi nimeshangaa sana.
1/Kule Zambia kwenye kuapisha rais hajaenda(Alihairisha).

2/Kule Kagera kwenye Tetemeko lilipotokea pia Rais bado hajaonekana.

3/Kwenye Hafla ya Idd hakutokea (Labda sio muumini wa dini hiyo)

4/Kule Ikulu kwenye kuapisha wakurugenzi wapya hakuwepo.

5/Huko Dar kwenye kuchangisha Pesa za kusaidia wahanga wa Tetemeko pia hakuwepo.

Something is wrong somewhere....
Nakubaliana na wewe
 
CHADEMA siku zote wanaenda na matukio. Tetemeko la Ardhi limefuta mijadala yote ya UKUTA

Angekufa mmeo au nyumba ya mmeo kuanguka ndo ungejua kama ni matukio. Nguvu mlizozitumia kuzuia UKUTA zingetumika kuwasaidia watu wanaolala nje hadi leo tungewaelewa
 
Hafanyi kazi kama mlivyozoea...Sio mtu wa selfie kama wale wengine!!!
Kwani maandiko yanasema..."na pale mpatwapo na yale yaletayo maafa na njaa ni wakati wa kutulia na kusaidiana" andiko halijasema mfanye selfie na kuutangazia uma.
Nonsense
 
Magufuli anawanyima raha sana. Kitengo cha Maafa kipo chini ya Waziri Mkuu. Waziri Mkuu ameshafika eneo la tukio na kila kitu kinaenda sawa. Nini kinawawasha?
Ila wewe ni mnafiki uliepitiliza
 
Akienda huko Bukoba na Mwanza mtaanza kumhesabia safari za kwenda kwake. Hamna maana ninyi. Bora aendelee kuratibu maafa akiwa Ikulu kwa vile kule kuna wakuu wa mikoa na wilaya wanaweza kufanya vema
Kumbe anafanya kazi ya "kuratibu maafa akiwa ikulu"! Lizaboni bana we ni shida kweli. Bahsti yako jamaa anakufahamu kiaina vinginevyo ungeitwa mchochezi!
 
Wahaya bhana! Sasa mlitaka sura ya Magufuli na promo ya magazeti au mnataka msaada?
Unamaanisha wakazi wa mkoa wa kagera wote ni wahaya ama bhange zinakuvuruga? hata wale wanafunzi waliolala nje siku tatu pale ihungo na nyakato ni wahaya pekee? una akiri kama yule mdudu mweupe mwenye mapingili anayeishi kwenye kinyesi cha ng'ombe, hata kupe anakuzidi uwezo wa kufikiri
 
Wabongo mmezoea kulalama tu kila siku,JPM chapa kazi achana nao.
Mkuu uko sahihi, mpaka watanzania waache kulalama ndo maisha yao yatabadilika maana kila uchao, ni serekali, serekali wamesahau wajibu wao kama raia
 
Rais taasisi kubwa sn chini yake kuna viongoz wengi ambao anashirikiana nao kuratibu na kuwasaidia wahanga wa tetemeko la ardhi
 
anakazia teuzi zake pale IKULU kwa kutoa VIAPO na leo mkuu dk.Ramadhani Dau kaapishwa balozi wa Malaysia.
HONGERA KWA KUHARISHA SAFARI YA ZAMBIA NA KUTOKWENDA KUWAONA WAHANGA HAO ILA UDSM UJENZI WA HOSTEL ULIKWENDA NA UKAVAA MPAKA KOFIA YA KAZI NA KUINGIA MPAKA KWENYE JENGO AMBALO HALIKUKAMILIKA NA LINGEWEZA KUHATARISHA MAISHA YAKO BABA JESCA,HII INAONESHA KUWA BABA JESCA UNAJALI ZAIDI MAJENGO KULIKO WATU WAKO KISA TU ULIWAHI KUWA WAZIRI WA UJENZI.
Hongera kwa walioapishwa leo na baba jesca.
 
Nimeshasema tangu asubuhi, katika hili tunaiona tofauti ya wazi ya JK na JPM kiuongozi! JK anahuruma sana yule baba, na anauwezo mkubwa wa kumobilize resource kwa haraka! hakuwa mtu wa kujifungia ndani

Kiongozi anazaliwa nafikiri
 
anakazia teuzi zake pale IKULU kwa kutoa VIAPO na leo mkuu dk.Ramadhani Dau kaapishwa balozi wa Malaysia.
HONGERA KWA KUHARISHA SAFARI YA ZAMBIA NA KUTOKWENDA KUWAONA WAHANGA HAO ILA UDSM UJENZI WA HOSTEL ULIKWENDA NA UKAVAA MPAKA KOFIA YA KAZI NA KUINGIA MPAKA KWENYE JENGO AMBALO HALIKUKAMILIKA NA LINGEWEZA KUHATARISHA MAISHA YAKO BABA JESCA,HII INAONESHA KUWA BABA JESCA UNAJALI ZAIDI MAJENGO KULIKO WATU WAKO KISA TU ULIWAHI KUWA WAZIRI WA UJENZI.
Hongera kwa walioapishwa leo na baba jesca.

Yesu alimjibu mtu fulani hivi " acha wafu wazikane"
 
Back
Top Bottom