Corticopontine

JF-Expert Member
Sep 20, 2019
591
1,000
FB_IMG_1621433844688.jpg
 

guzman_

JF-Expert Member
Jan 27, 2016
1,177
2,000
Huyu mama CCM tutampitisha agombee 2025. Mana anatufaa na anawafaa wananchi.
 

Pslmp

JF-Expert Member
Mar 18, 2021
1,630
2,000
Hao vijana wake wanasifika Kwa kulevuka basi waache pombe zao wapige kazi
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
6,174
2,000
hicho alikalia bibi ndio KIGODA CHA MWALIMU??huwa nasikia naomba kueleweshwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom