Borat69
JF-Expert Member
- Jun 17, 2012
- 2,522
- 1,761
Najaribu kukupa mbinu za kujikwamua. Atawatoa Roho nyinyi anaowamiliki na kuwaburuza mkuu.Hapa tulikuwa tunaongelea namna ya vijana kujikwamua sasa naona umerudi kwa hasimu wenu atawatoa roho...
Najaribu kukupa mbinu za kujikwamua. Atawatoa Roho nyinyi anaowamiliki na kuwaburuza mkuu.Hapa tulikuwa tunaongelea namna ya vijana kujikwamua sasa naona umerudi kwa hasimu wenu atawatoa roho...
Wafukuzwe tu warudi vijijini hata wasipolima warudi wakakae huko vijijini tu wametujazia nafasi sana sisi wa mjiniMmekimbia vijijini mmejazana mijini ambako hakuna mashamba. Rudi kijijini
Kwao ni mjini tuWewe unaishi wapi mkuu
Mbinu za kwenda kuomba? hizo mpe baba yako tujadiliane namna ya kuendesha hicho kilimo siyo mnapayuka payuka tu huku mkishindwa kuwapa pembejeo wakulima...Najaribu kukupa mbinu za kujikwamua. Atawatoa Roho nyinyi anaowamiliki na kuwaburuza mkuu.
Shida ni moja watu hawaelewi, JPM aliongelea swala la kucheza pool table muda wa kazi hajakataza kucheza pool table baada ya kazi. Afu unajua bei ya token moja ya pool table? mshindi akishinda game analipa kodi wapi?Mkuu pooltable ni mchezo ambao ukiwekeza utaingiza pesa kama michezo mingine...
Mbona unapaniki kijana!?Mbinu za kwenda kuomba? hizo mpe baba yako tujadiliane namna ya kuendesha hicho kilimo siyo mnapayuka payuka tu huku mkishindwa kuwapa pembejeo wakulima...
Asiye na nauli ya kivuko APIGE MBIZINenda kasaidie (volunteer) kwenye Vituo vya kulea watoto Yatima au kwenye kambi za wakimbizi.
biashara nyingine za mchicha na nyanya siziwezi, mi bitoziHizo meza za pool badilisha matumizi yake asubuhi mpaka jioni panga mboga mboga, nyanya, vitunguu n.k ujipatie kipato huku ukiitikia wito wa Mh Rais na kuisaidia jamii. Ikifika muda wa jioni endelea na Pool lako...changamkia fursa BALKIA wa nguvu.
Ni kazi ya serikali kutengeneza namna ya kukusanya kodi...Shida ni moja watu hawaelewi, JPM aliongelea swala la kucheza pool table muda wa kazi hajakataza kucheza pool table baada ya kazi. Afu unajua bei ya token moja ya pool table? mshindi akishinda game analipa kodi wapi?
Nenda katika hizo sehemu nilizoainisha utapata habari kamili kuhusu taratibu zao. Acha kulia lia na kucheza Pool saa kumi na mbili asubuhi.
Niko fresh Mkuu...maana najua hapa ni zaidi ya siasa...Mbona unapaniki kijana!?
Utaenda kwenye makambi kulima hamna namna. Ukawaletee wanajeshi ubitoz huko na kuwaambia habari ya Kenice sijui shenice.biashara nyingine za mchicha na nyanya siziwezi, mi bitozi
na kingine ujue kenice linauzwa bei mbaya, usilete zarau eti nigeuze genge
Mwambie Rais aondoe vifurushi vya chuo akimaliza aondoe social network then akate internet watu WAKALIME TU.Viwanda huwa vinajengwa siku moja!? Ndio kwanza kazi imeanza. Mtamuelewa tu Mh Rais. Wakati watu makini wanafanya kazi, wengine wako kwenye Pool sasa hivi wanapambana mtandaoni kukashifu Serikali ya awamu ya tano kwa kutumia vifurushi vya Chuo.
Endelea kusensi wee sensi.Mwambie Rais aondoe vifurushi vya chuo akimaliza aondoe social network then akate internet watu WAKALIME TU.
Nchi mliivurunda wenyewe sasa hivi ndiyo mnajifanya kuijenga kwa mabua, jitahidini
Naona ubongo wako umegota...Endelea kusensi wee sensi.
Nyumbuz at workMbona mashamba mengi tu, huyu mkuu anaishi wapi?
Sio hivyo tu ni nyumbu. Nilikuwa natafakari sana nani huwa ni nyumbu Leo nimewafahamu mkuuna wewe ni mmoja wa hao vijana haswa wa LUMUMBA anaesubiria kupakatwa na POMBE
pengine mimba yake imepatikana bar kwenye poortable huyo, usihangaike nayeKwani kwenu ni kwenye pool table?