Rais Kikwete na safari za nje

Rais Kikwete na safari za nje

Mbali na kuwa Jk anasafiri sana kwa kisingizio kuinadi nchi kwa serious investors, je katika hii miaka miwili kuna ushahidi wowote kuwa gharama zinalipa au kuonyesha matunda yoyote?

Hizi safari ni kuwa anajaribu kujinadi yeye kama JK nje ya nchi, au kweli anainadi Tanzania kama nchi?
 
Ndiyo ushaidi wa kutosha kuonesha matunda ya safari hizo upo.
Wasiliana na Ikulu kwa maelezo zaidi.
 
Ndiyo ushaidi wa kutosha kuonesha matunda ya safari hizo upo.
Wasiliana na Ikulu kwa maelezo zaidi.

Sikua najua kuwa ikulu siku hizi wanatoa info ukirequest, basi transparency itakuwa ilifika bila sisi kujua. Kama rais hufikiri anadaiwa na wananchi kutueleza matunda haya bila sisi kumuuliza?
 
Mbali na kuwa Jk anasafiri sana kwa kisingizio kuinadi nchi kwa serious investors, je katika hii miaka miwili kuna ushahidi wowote kuwa gharama zinalipa au kuonyesha matunda yoyote?

Hizi safari ni kuwa anajaribu kujinadi yeye kama JK nje ya nchi, au kweli anainadi Tanzania kama nchi?

Yes, I think it is more about him than about us.
 
Yes, I think it is more about him than about us.

Jasus,

Naweza kukubaliana na wewe hapa, kwa sababu kama ingekuwa kwa manufa ya taifa, does he really have to wait until we question for him to be forthcoming with matunda ya hizo safari?
 
Anaondoka nchini leo, lengo kubwa la safari ni kuhudhuria kikao cha UN. Amepangiwa kuhutubia UN Jumanne kama mwenyekitiw a AU.
Atahudhuria pia mikutano kadhaa lakini taarifa ya Ikulu haielezi atarejea lini
 
Wadanganyika mtatembelewa sana 2010 kwa hiyo msihofu!!!!!!
 
Hivi kiongozi anayechukua muda mrefu akiwasimulia mabo ya nje anatufaa kweli sisi Watanzania?



UNAPOCHUNGULIA JUWA UTACHUNGULIWA. KUWA KIMYA SIO UBUBU
 
Huo ni uzushi!Umesikia wapi?shirikisha chanzo cha habari!

FL
Mbona unaanza na konklusheni ya uzushi? Watanzania tuna kazi kweli kweli. Premises zinafuata baadaye! Ukisikia kwenda(kufikiri) kinyumenyume ndio huko.
 
Ahamie huko huko US bongo haimfai muungwana...Nchi amwachie Rostamu na Lowassa.

Na hao Rostam na Lowassa vijana mithili ya kina Nape na Wazee kama kina Six watawaachia waendeshe nchi?
Hapo kutaweza kutokea machafuko na kama kweli kuna vijana smart ndani ya nchi yetu..Basi wataichukuwa nchi na tutaanza UPYA.
On Top of that...Kuna wale wanaodai nchi ni kama haina Raisi tena na wanadiriki kusema kuwa wanataka Mama Maria Nyerere awe Malikia na waziri Mkuu mpya...
 
nnchi imeshachukuliwa na vijana anataka kuomba ukimbizi. adhabu yao yeye na mawaziri wako ni kupigwa mawe mpaka wafe uwanja wetu wa taifa mpya. si unajua tena azabu za kichina za rushwa

Hiyo ni adhabu ya Mpita Njia?
 
Atakuwa hapa kwa wiki mbili, pamoja na kufanya yaliyosemwa ataungana na Mama, halafu na yeye mwenyewe atakuwa kwa ajili ya Medical check up. Ana tatizo ambalo nilishadokeza siku nyingi zilizopita na sasa wakati umefika wa kulitilia mkazo, and NO siyo mdudu a.k.a ngoma a.ka umeme kama wengi walivyoaminishwa.

That exclusive from KLHN: Hadi hawa jamaa watakapojua kuwa wa wazi kuhusu afya ya Rais na kwa kadiri wanavyochelewa kuliambia Taifa sisi wengine tutajitolea kufanya hivyo.
 
Atakuwa hapa kwa wiki mbili, pamoja na kufanya yaliyosemwa ataungana na Mama, halafu na yeye mwenyewe atakuwa kwa ajili ya Medical check up. Ana tatizo ambalo nilishadokeza siku nyingi zilizopita na sasa wakati umefika wa kulitilia mkazo, and NO siyo mdudu a.k.a ngoma a.ka umeme kama wengi walivyoaminishwa.

That exclusive from KLHN: Hadi hawa jamaa watakapojua kuwa wa wazi kuhusu afya ya Rais na kwa kadiri wanavyochelewa kuliambia Taifa sisi wengine tutajitolea kufanya hivyo.

Sioni sababu ya sisi kuchonga kila mara anaposarifi, its obvious this time kuna genuine reasons kwa hii safari yake.
 
Back
Top Bottom