Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Tuseme pale ikulu kuna waandishi kama 50
Halafu tuseme kuna wananchi wako kwenye kompyuta wanfuatilia hii hoja kama 600
halafu kama wananchi wengine kwenye runinga kama 100,000
Jumla 100,650
Tukuzidisha kwa lisaa limoja hayo ni masa 100,650 ambayo mkuu wa nchi ameyapoteza. Sawa na siku karibu 4200 ambayo ni sawa na miaka 11.5

Na hayo ni makisio ya chini
 
TBC wameamua kupiga ngoma za kienyeji au ndio hata kutangaza hao mwaziri mpaka baba ritz atubanieee ili tumwone wa maana?
 
ivi uyu jamaa hajui kuwa kazi nyingi zimesimama?
 
Sisi ni Wasswahili na kuchelewa ni kawaida yetu!.

Nakumbuka mkutano wa Mabunge ya nchi za Jumuiya ya Madola, CPA, katika ukumbi wa AICC-Arusha, JK ndie mgeni rasmi, alikuwa afungue saa 3:00 asubuhi, tukaambiwa BY saa 2:00 tuwe tumekaa ukumbini. JK aliingia saa 5:27 na alihutubia bila hata kusama sorry!.

Mkapa alituambia tutamkumbuka!.

Jemedari hilo lipo wazi kabisa. Vipi kambi ya Jemedari EL hamna pass ya kuingia kwa mkulu ama upo kona ya pembeni hapo Magogoni.
 
Mkuu OSOKONI ngoja apewe shavu utasikia. Hata Eng. Ramo Makani naye akipata shavu itakuwa vyema tu

Mbunge wangu huyo, nadhani ataweza ila wampe miundominu ndo itamfaa manake kabla ya kuwa mbunge alikua huko wizarani kama msajili wa wakandarasi.
 
ndo nimeiingia hapa Ikulu, tumepokelewa kwa mbwembwe napiga maji yangu, tumeambiwa tuvute subira kutangaziwa baraza jipya. Namuona Mizengo na tabasamu la mbali amepita hapa
stay tuned

Do na wewe upo ikulu umenda kufanga dishi nn
 
Hii inasubiriwa kama zile harusi za uswahilini, unanawishwa mikono mpaka inachafuka tena pilau halifika.

inanikumbusha siku moja nilihudhuria harusi fulani nikapewa bia moja nikanywa fasta fasta nikijuwa wataleta ingine, matokeo yake mpaka muda wa kuondoka unafika hakuna kitu, na cha kushangaza wale jamaa wa kamati wakatangaza watu wamekunywa bia mpaka zimebaki.
 
Mods pliz! Tunaomba muunganishe hizi thread maana zimekuwa nyingi, zinatuchanganya
 
Vituo vya radio na Tv vimepata hasara na vinaendelea kupata hasara kwa kuwa ilikuwa wajiunge saa kumi kamili na kuchukua takriban nusu saa kutuletea hiyo habari. Wangekosa malipo ya matangazo kuanzia saa kumi hadi kumi na nusu sasa wamekosa matangazo kuanzia saa kumi hadi sasa hivi ni kumi na moja bado wako standby hawawezi kuingiza tangazo lolote. Naona ataanza 11
 
Mpaka povu limejaa mdomoni,sioni update wala nini wakuu.
 
Nyie wazushi kuna kati ya mmoja wenu akiteuliwa hata kama ni mchadema atakataa kwanza kama hujulikani utakana huo uchadema wako tuweni wa wazi bwana sio kubwabwaja tu.
 
Muda huu Mkulo anachota pesa yote bank kuu anasepa nayo nyie bakieni mkisubiri baraza jipya, tumchungeni Mkulo .....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom