Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Duuh ! saa 10 imekuwa saa 11 ama TBC ngoma ya Live imebuma walio Ikulu tujuzeni jamani
 
Yawezekana walioambiwa sa 10 hawakuuliza sa 10 za wapi? peingine za Afria ya kati.
Ngoja tusubiri atawataja tu
 
TBC wameweka ngoma ya jadi fulani....au hii ni ngoma ya utamaduni wa kikwere? naona watu wamevaa magunia tu[/QUOTE

Hahaha! nyie mnapasua vichwa kwa hii serikali ya kubahatisha, ngojeeni hilo baraza lake mkulu kama hamjachanganyikiwa, hana nyimbo huyo.
 
Nadhani hata Invisible yupo viwanja vya Ikulu tuwe na subira Wadanganyika.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu umesahau kazi moja ya jk, nayo ni kujiuzulu yeye mwenyewe
 
Jamani mboana muda unazidi kusonga nini kinasubiriwa tena?? ......au Nkulo bado yupo nje ya Dar

Tuseme pale ikulu kuna waandishi kama 50
Halafu tuseme kuna wananchi wako kwenye kompyuta wanfuatilia hii hoja kama 600
halafu kama wananchi wengine kwenye runinga kama 100,000
Jumla 100,650
Tukuzidisha kwa lisaa limoja hayo ni masa 100,650 ambayo mkuu wa nchi ameyapoteza. Sawa na siku karibu 4200 ambayo ni sawa na miaka 11.5
 
subirini big news....Najua watu wengi watakurupuka kushangilia kama walivyoshangilia tume ya katiba halafu kesho yake wakaanza kutia huruma

Ben, the biggest blunder ni CDM kukubali teuzi za jamaa hasa kwenye wizara, it is a failing state, you dont wanna go down with it as the first serikali ya umoja na ikaanguka.... intelligensia ya CCM ni ya china, msipoangalia mtaumia
 
tbc kama wanajua kwamba tumewakodolea macho....ndio kwanza wanatuletea ngoma ya kinyiha mbozi.
 
dunia dunia ni pana sana eee,
dunia eee ina mambo mengii (x3)
bila pesa eee utaishi vipi
ndugu nawaambiaaa duniaa duniaa..
wenye pesa aaah sio wenzetuu..

Kawimbo kametulia, na wachezaji pia.
 
JK amewaita wahariri tangu saa tisa, sasa saa 11 baado unwaweka bila kazi. Huo ni uhujumu pia au kazi zao hazina maana?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom