Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
hahahaha......
Mkwerre anapenda attention!!!

Lazima awachomeshe waandishi mihogo kwanza!!
inawezekana cartridge ya printer ilikuwa imeisha........katumwa mtu kariakoo fasta!!

:biggrin1::biggrin1:
 
Ivi JK ameshatangaza kulivinja baraza la mawaziri? Kama bado atateuaje lingingine kabla ya kulivunja hili? Tegemeeni MAREKEBISHO ya baraza na siyo UUNDAJI UPYA WA BARAZA.

Sikumbuki kumsikia akisema kuwa atalivunja baraza la Mawaziri bali kulifanyia marekebisho hasa kwa zile Wizara ambazo zimekutwa na dhoruba ya report ya CAG
 
mkuu taska baridiii siioni au nijibebee.

Mkuu, tehetehe!!

Nakula na Konyagi hapa, naona TBC wanapiga ngoma za asili na hakuna jipya!!

Mpaka watangaze kichwa itakuwa imeshaharibika kabisa!
 
...tumechoka na hizi kujiunga kujiunga ....kama hamna jipya waseme tu....!!!kila saa tunajiunda punde...
 
msiwe na wasiwasi mm muwakilishi wenu hapa ikulu sijanyang'wanywa simu..so ntawajuza every thing.
 
Kikwete ana mambo mawili mazito, 1. Kuteua baraza jipya la mawaziri ambalo litawakidhi watanzania binafsi sitaki kusikia majina yafuatayo zakhia meghi, sophia simba, mustafa mkulo, william ngeleja. Kazi ya 2. Ni kuwaswaga mahakamani mawaziri walioondolewa kujibu tuhuma! Hapo nitamwona jk anawapenda watanzania na ccm yake, lakn vinginevyo ni usanii'

That will never happen, not with him....never.....
 
duh, hata radio hakuna? hili litakuwa kanyaboyaaaaa
 
Wahariri waliambiwa wawepo saa 9 tayari kwa mkutano ambao ungeanza saa 10. ni saa 10:40 sasa. Hatujui hata thamani ya muda.
Sisi ni Wasswahili na kuchelewa ni kawaida yetu!.

Nakumbuka mkutano wa Mabunge ya nchi za Jumuiya ya Madola, CPA, katika ukumbi wa AICC-Arusha, JK ndie mgeni rasmi, alikuwa afungue saa 3:00 asubuhi, tukaambiwa BY saa 2:00 tuwe tumekaa ukumbini. JK aliingia saa 5:27 na alihutubia bila hata kusama sorry!.

Mkapa alituambia tutamkumbuka!.
 
Mkuu, tehetehe!!

Nakula na Konyagi hapa, naona TBC wanapiga ngoma za asili na hakuna jipya!!

Mpaka watangaze kichwa itakuwa imeshaharibika kabisa!

unatarajia kupewa wizara ipi??
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom