Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
hahahaha......
Mkwerre anapenda attention!!!

Lazima awachomeshe waandishi mihogo kwanza!!
inawezekana cartridge ya printer ilikuwa imeisha........katumwa mtu kariakoo fasta!!

...alafu kaenda kwa mguu ili kukwepa foleni, hahaaa!
 
Tetesi. Kuchelewa huku kwa JK ni kutokana na kutofautiana na PM juu ya hili baraza...
 
mchwa anateuwa mchwa.

tupeni updates jamani tuwajuwe 'walaji' wapya wa rasilimali zetu.
 
Hivi huku kupigia simu na kuwaita saa kumi kumbe issue bado ndio nini ? :angry:

Yaani kama president ni msanii na hawezi ku-keep time anawaza nini yaani watu waache kazi zao kumsikiliza wakati hata hajui ni saa ngapi anatakiwa kusema nini ?

Make up your mind Mr President.., be serious usanii na kupotezea watu muda hakufai
 
Wanajua kuwa ni udhaifu wa mkulu kuchelewa. Wakishaanza kutangaza na kuonyesha kinachoendelea ikulu kwa muda mrefu itaonyesha dhahiri kuwa tatizo ni la mkuu wa nchi. Kwao, wanaona bora tatizo lionekane lao lakini wamlinde bosi.

Ni kweli wanaogopa kuwa LIVE, JK anaweza pita na taulo!!:majani7:
 
NCCR Mageuzi wasipomnyang'anya kadi Mbatia nahesabu NCCR Mageuzi kuwa ni CCM B+ kwani haiwezekani Mainland kuwe na coalition government! Mbatia kuwa waziri ni sawa na kuwahujumu wabunge wa NCCR!! Hivi katiba ya sasa inasemaje kuhusu kitendo hiki?
 
Haya madude mnayapenda halafu baadae mkishindwa kupiga mashine kunako sita kwa sita mnakuja hapa kuomba ushauri, kumbe wachawi ni nyie wenyewe
kwahiyo wewe unakula nini ndugu yangu??!!
Unakula majani kama mbuzi?
 
Hii inasubiriwa kama zile harusi za uswahilini, unanawishwa mikono mpaka inachafuka tena pilau halifika.
 
tunasubiri kuona litakalo jili tupo kwenye tv tunasubili tumain jipya wenda ikasaidia japokuwa imani yetu sasa ni haba ndani ya ccm😛ainkiller:
 
HAMU YA KUSUBIRI IMEHISHA. SASA WATANGAZE WAKATI WOWOTE WANOONA UNAFAA.😛eace:
 
subirini big news....Najua watu wengi watakurupuka kushangilia kama walivyoshangilia tume ya katiba halafu kesho yake wakaanza kutia huruma
 
Chondechonde tupeni update za hilo baraza la wala nchi.Sipati picha yule waziri mlinda twiga na tembo wetu sijui ana hali gani

twiga alikuwa hajawahi kuchuchumaa lakini alipoona ndege ya mwarabu alikubali kuchuchumaa ili aende zake mamtoni. Maiggggeeeeeee ww ni nommaaa
 
hahahaha......
Mkwerre anapenda attention!!!

Lazima awachomeshe waandishi mihogo kwanza!!
inawezekana cartridge ya printer ilikuwa imeisha........katumwa mtu kariakoo fasta!!

Ah Kweli hii ni kutafuta attention........na issue ya kutumwa mtu kariakoo kwa ajili ya cartridge should not be ruled out.
 
dunia dunia ni pana sana eee,
dunia eee ina mambo mengii (x3)
bila pesa eee utaishi vipi
ndugu nawaambiaaa duniaa duniaa..
wenye pesa aaah sio wenzetuu..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom