Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Tetesi......... MKUU bahasha aliyofanya uteuzi wamembadilishia wakamchomekea yenye majina ambayo hayakuwa chaguo lake kabisa, akatonywa, kufungua anaona hivyo. hivi alipo anahasira mbaya. chochote kinaweza kutokea

unaheshimika mkuu,weka utoto pembeni.
 
Ngoja niangalie zangu Sports Centre kuliko kuyangalia ndugu zake wasira na kwaya za kina tot sijui
 
watu ni wale wale. kwanini mnasubiri kwa hamu hivi?
 
Jamani mboana muda unazidi kusonga nini kinasubiriwa tena?? ......au Nkulo bado yupo nje ya Dar
 
Du kweli allowance zitatuua yaani mkulu anatafuta overtime ndo anasubiri muda wa kazi uishe ndio atangaze baraza ila agonge per diem kaaah! wacha hiyo bana
 
TBC hawana utaratibu huo sidhani hata kama wanfikiri!!
Wanajua kuwa ni udhaifu wa mkulu kuchelewa. Wakishaanza kutangaza na kuonyesha kinachoendelea ikulu kwa muda mrefu itaonyesha dhahiri kuwa tatizo ni la mkuu wa nchi. Kwao, wanaona bora tatizo lionekane lao lakini wamlinde bosi.
 
Hakuna kitu kama hicho. Ni mpaka baraza la mawaziri livunjwe kwanza. Maadam halijavinjwa basi hakuna jipya bali ni mabadiliko ya hapa na pale na bado Pinda atabaki kupindisha tu.

Kweli kabisa .Ukizingatia magamba wameoza karibia wote hakuna mwenye afadhali.
 
Siwaelewi TBC hata kidogo. Sasa hivi wanaonyesha ngoma za asili.
 
Kikwete ana mambo mawili mazito, 1. Kuteua baraza jipya la mawaziri ambalo litawakidhi watanzania binafsi sitaki kusikia majina yafuatayo zakhia meghi, sophia simba, mustafa mkulo, william ngeleja. Kazi ya 2. Ni kuwaswaga mahakamani mawaziri walioondolewa kujibu tuhuma! Hapo nitamwona jk anawapenda watanzania na ccm yake, lakn vinginevyo ni usanii'
 
Hizi tv station za tanzania zote hopeless!
Tbccm-ngoma
itv-watoto
star tv-classroom
 
Chondechonde tupeni update za hilo baraza la wala nchi.Sipati picha yule waziri mlinda twiga na tembo wetu sijui ana hali gani
 
wacheza ngoma tbc wanacheza vizuri!
 
Jamani Baraza ndio maisha?Mbona naona watu mnasubiri kwa hamu kana kwamba
JK anataka kutangaza bei mpya za vyakula!hapo hata mie ninge shoboka.
 
mimi hapa naona Kiduku tu!!
kama vile naangalia harusi ya Uswazi ya kufunga mtaa.

kama hivi!!..........what you know best!!
2.JPG

wameshalewa gongo ya hongo sasa wanacheza mnanda.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom