Hiyo ni kawaida ukiingia Ikulu. simu zote hubaki getiniVp waliopo Ikulu wamenyang'anywa simu nini?
Hiyo ni kawaida ukiingia Ikulu. simu zote hubaki getiniVp waliopo Ikulu wamenyang'anywa simu nini?
Hata mtumwa huwa anafanya kazi kwa bidii kwa bwana wake, lakini haishi kula kidondokacho mezani kwa bwana wake!
Kufanya kazi kwa bidii hali unanyonywa ni upuuzi! Waulize walimu vijijini? Mazingira duni, mishahara isiyokidhi, hali wanandugu wako serikalini wanagawana alichostahili, afanye kazi kwa bidii, hiyo bidii ataitoa wapi na njaa yote aliyonayo? Wangapi wanauza pombe? Toa minyororo yako shingoni!
Mungu wetu anaita!
asile samaki awapate wapi na wazungu wameshakomba .....lakini yeye analetewa wa makopa na masheikh wa kutoka omanacha utani. Inamaana rais wa nchi anakula mapanki?
Siyo swine hii?
ni ndugu yako?? mbona hana jipya??Simbachawene asipokuwemo najipiga ban.
Tunasinzia sasa, yule mwakilishi wa JF alietumwa huko vp? Atupe updates basi kinachojiri kwa sasa.
Ukipenya na simu pale getini and then ikawa iko on ukiwa ndani basi ujue wewe mwanaume!
Hawa wanaoondoka ndo wamefanya hii kitu........wamechomoa kila kinachoweza kuchomolewa......
Sasa tunaweka wengine waendelee.........ikifika 2015 tutabaki na chasis
![]()
sasa hivi wanapiga goma...........ngoma tamu kweli hii,Wameanza kutupigia nyimbo za dini..