Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Hawa wanaoondoka ndo wamefanya hii kitu........wamechomoa kila kinachoweza kuchomolewa......

Sasa tunaweka wengine waendelee.........ikifika 2015 tutabaki na chasis

05+gari.jpg
 
tuvumilie....ni upepo tu unapita, atatangaza tu
 
Ivi JK ameshatangaza kulivinja baraza la mawaziri? Kama bado atateuaje lingingine kabla ya kulivunja hili? Tegemeeni MAREKEBISHO ya baraza na siyo UUNDAJI UPYA WA BARAZA.
 
Tetesi......... MKUU bahasha aliyofanya uteuzi wamembadilishia wakamchomekea yenye majina ambayo hayakuwa chaguo lake kabisa, akatonywa, kufungua anaona hivyo. hivi alipo anahasira mbaya. chochote kinaweza kutokea
 
Clouds wametangaza sasa hivi (4.38pm) kwamba baada ya mda mfupi watajiunga na ikulu ili wapate matangazo ya moja kwa moja. Inawezekana kweli akatangaza baraza leo
 
Hata tangaza Baraza la Mawaziri sababu wiki ijayo amealikwa USA; anataka kwenda Mwenyewe bila Mawaziri
 
bado tu wajameni...?

nackia na mi nimo
hahahaha......
Mkwerre anapenda attention!!!

Lazima awachomeshe waandishi mihogo kwanza!!
inawezekana cartridge ya printer ilikuwa imeisha........katumwa mtu kariakoo fasta!!
 
naona tunajiriwadha na kawimbo ka amani amani, mi sipendi haya mambo ya amani amani wakati watu wanakula rasilimali zetu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom