kanyagio
Joined
Likes
45

Profile posts Latest activity Postings About

  • Habari mkuu za siku ebwana katika uzalishaji kuku unao kuku wa nyama kuna dada yangu kafungua hoteli anahitaji kuku jamaa anae mletea anampa wadogowadogo
    Mkuu Kanyagio!!!Nimekupata kwa nia nzuri uliyonayo ikiwa ni pamoja na wa - Jf wengine, ningependa sana na mimi nishiriki tangu mwanzo hadi mwisho, nipo tayari kuchangia chochote kile kitakacho pelekea mafanikia ya kujikwamua kiuchumi kwa usirikiano wa kimawazo.Kwa sasa hivi nipo safarini UK, na inaelekea hata hiyo tarahe bado nitakuwa safarini, ombi langu kubwa ni:-Nifanye nini ili niweze kuwa mshiriki kamilifu, ikiwa ni pamoja na kupata minutes za kikao kitakacho fanyika? Natanguliza shukrani za awali.Faustine.
    Mkuu haliyako salama huko habari za siku ndugu. mimi mzima nimepita kukujulia hali kaka
    mkuu haliyako mambo vipi huko mheshimiwa naomba msaada wako nimeamua kulima migomba kule dakawa, kuna mtu unafahamiananae SUWA ili atupe maalumati ya kupata mbegu bora. za ndizi ijulikanayo kwa jina la BUKOBA. kuna jamaa flani nilikuwa na wasiliana nae kuhusu mbegu bora akasema huko SUWA zina patikana lakini kwa bahati mbaya huyu jamaa kaingia mitini kama unavyojua tabia zawatu wengine zilivyo
    Ubarikiwe mkuu
    mkuu kanyagio naskitika sana kukutaarifu kutohuzuria kwangu katika kikao chetu sina budi kutokana na raatiba ya kikazi kubadilikka na kusiri likizoyangu kesho ntasafiri kwenda Yemen kikazi. lakini mchango wangu utawasiliswa na mjumbewangu katika wajube nilionao ni Mouna Lyaruu na Raiya Rashid watahuzuria kikao
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…