Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Tunasinzia sasa, yule mwakilishi wa JF alietumwa huko vp? Atupe updates basi kinachojiri kwa sasa.
 
HAPO%252BSASA.jpg

Hii nimeikubali!
 
Mimi TBC1 naona kuna jamaa ameshikilia Fuvu la mtu wa Kale tu!
Ndallo mambo vp, mkuu! avatar yako inafanana na sura ya dr mmoja mtaalamu wa philosophy pale udsm. basi nikuonaga duh, namkumbuka.
 
hiyo clouds wala haitangazi chochote porojo at work!!
 
updates, poleni wakuu kwa kusubiri swala ni kwamba hata sisi humu ndani huwezi tu post news kwa papara, tunajiibia n I pad zetu na camera zetu kibishi,
meza kuu washakaaa wakubwaa muda wowote MH anatangaza, ila kwa nyepesi tu ni kwamba anabadili baadhi ya mawaziri baraza halijvujnwa kabsa
stay tuned
 
Hivi Mkuu wa nji naye anachelewa nusu saa? Ee Mungu tusaidie.
 
30 minutes after the hour! WAKATI WOWOTE KUANZIA SAA KUMI

Bado TBC radio wanasubiri huko ikulu kuwe tayari nakula wimbo wa Varda Arts huku nikiangalia wanyama.
 
aisee, bado tu hawajaanza kurusha hayo matangazo? maana mimi nipo mbali na tv
 
Oya, TBC1 hakueleweki, kama vp tuambie kama kuna dalili zozote za mkuu kua hewani soon
 
Kimya sana wakuu mbona update hakuna,muda unayoyoma.
 
kwahi hakuna cha baraza la mawaziri wala nini yaani mambo mengine ya ajbu kweli
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom