Sijui ilikuaje wanaume wa Africa tu ndio wakawa wanapenda na kuhusudu sana wanawake matipwatipwa mabonge nyanya!
Mbona Ulaya, Marekani matipwa tipwa tetema kibao! Na watu wanayaelewa. 😊
Sijui ilikuaje wanaume wa Africa tu ndio wakawa wanapenda na kuhusudu sana wanawake matipwatipwa mabonge nyanya!
Acha tu mkuu...Kuna dada mmoja hivi alikua mfamasia, Yan ni mwembamba ila ana NYAMA, sijui UNAELEWA..halafu mzuri, jamani nilitomba hio siku ..nilimtomba yule dada jamani...Yesu na maria....Yan anabebeka, staili hii yumo...staili hii yumo...Utaskia tu ta.
Ta.taaaa.taaa..
Akisema tumia kondomu unakua unasikia kama anauliza kama unatumia nyama ya kondoo😁😁
Ndio hivyo mkuu...mwembamba raha sana aise...unatomba mda mrefu...ila minyama raha yake ni lile bao la kwanza...Kuna Mrembo mmoja ALIKUA black beauty aisee alikua na mipaja na Tako HiloQmmk we jamaaaa 😂😂😂
Ukashukuru na mizimu ya mababu kwa ulinzi wao maridadi😂Ndio hivyo mkuu...mwembamba raha sana aise...unatomba mda mrefu...ila minyama raha yake ni lile bao la kwanza...Kuna Mrembo mmoja ALIKUA black beauty aisee alikua na mipaja na Tako Hilo
..alinipa huku amelalia tumbo, nalalia Tako aise bao la kwanza nilihisi ndio naondoka hivyo duniani na ndio lilikua bao pekee kwa siku hio sikuendelea nilifloti..
Hilo haini liendelee kukaa hukohuko, sie tuendelee na ,ada yetu nzuri ya mizagamuano.......mifupa vs minyamaTundu lissu yupo mahabusu kwa kesi ya uhaini.
Ndoa ni utapeliUzinzi ni haramu oeni vijana
Plus vile vyenye matiti madogo,alooo utaomba poo wewe havichokagi.Hapo cervix zinagongana, ukitoka kinena kinauma, hapana asee!
KIjana kama huyu anamchango mdogi katika taifa.Acha tu mkuu...Kuna dada mmoja hivi alikua mfamasia, Yan ni mwembamba ila ana NYAMA, sijui UNAELEWA..halafu mzuri, jamani nilitomba hio siku ..nilimtomba yule dada jamani...Yesu na maria....Yan anabebeka, staili hii yumo...staili hii yumo...
Mwisho wa siku akamalizia na woman on top ..nikajua Sasa mboo inakatika...kiruuuu ...wote ni kama tulikua kama tumekula bangi kwanza.....halaf hata mambo sjui ya hela sjui nini..hapo mwenzangu kakojoa mara NNE sjui, Mimi mara tatu, goli saba hizo mamaeh.. nikapikiwa ugali na nyama ...bebi kula tunaanza tena ...nikasema leo ..wadada wembamba wenye tu NYAMA NYAMA mna pepo yenu spesho
We ni mchawi nakujua😎Eh ngoja ninyamaze, Isije onekana mm mganga nazibia watu ridhiki 😎
Njooni kwanguvibonge tunafyonza tuu🤣🤣
Sipendi vya namna hiyo, nataka boobs za kushiba, vidude havijai kiganja mzuka hauji.Plus vile vyenye matiti madogo,alooo utaomba poo wewe havichokagi.
Nakuelewa.mkuu..issue ya nguvu za kiume pia inategemea mwanamke uchi wake ukoje..kama ni pwapwapwa..ukikojolea kimoja mtalimbo unalalaAcha tu mkuu...Kuna dada mmoja hivi alikua mfamasia, Yan ni mwembamba ila ana NYAMA, sijui UNAELEWA..halafu mzuri, jamani nilitomba hio siku ..nilimtomba yule dada jamani...Yesu na maria....Yan anabebeka, staili hii yumo...staili hii yumo...
Mwisho wa siku akamalizia na woman on top ..nikajua Sasa mboo inakatika...kiruuuu ...wote ni kama tulikua kama tumekula bangi kwanza.....halaf hata mambo sjui ya hela sjui nini..hapo mwenzangu kakojoa mara NNE sjui, Mimi mara tatu, goli saba hizo mamaeh.. nikapikiwa ugali na nyama ...bebi kula tunaanza tena ...nikasema leo ..wadada wembamba wenye tu NYAMA NYAMA mna pepo yenu spesho
Toa maoni yako sasa
Sina maoni... Umekaona hako kanakobebwabebwa hapo...Toa maoni yako sasa
Yawezekana kweli ndio mana tunawatombea wake zenu sababu mmefocus na michango ya taifa...unatomba mke wa mtu Hadi analia na kutoa machozi akikojoa mana hajawahi sababu mwenzie ana focus na mambo ya taifa la TanzaniaKIjana kama huyu anamchango mdogi katika taifa.