Binafsi sioni sababu ya kuuza wala kununua k
Mapenzi ya sikuhizi yamekuwa biashara ukimuaproach mdada anaangalia kwanza unanini na atafaidikaje akikupa ûnachotaka bila kujali kuwa ile ni raha mnayoipata wote wawili.
Mwanaume haweziishi bila mwanamke kadhalika mwanamke haweziishi bila mwanaume, tunategemeana kwahyo haina haja ya kuuza kitu mlichopewa na Mungu kwa matumizi ya mwanaume
Mapenzi ya sikuhizi yamekuwa biashara ukimuaproach mdada anaangalia kwanza unanini na atafaidikaje akikupa ûnachotaka bila kujali kuwa ile ni raha mnayoipata wote wawili.
Mwanaume haweziishi bila mwanamke kadhalika mwanamke haweziishi bila mwanaume, tunategemeana kwahyo haina haja ya kuuza kitu mlichopewa na Mungu kwa matumizi ya mwanaume