mshamba_hachekwi
JF-Expert Member
- Mar 3, 2023
- 24,769
- 81,005
Kama umelala nao wote utakuwa sahihi.Vitu vyangu n hao wembamba na wengi hao shimo lipo la kutosha
Kama umelala nao wote utakuwa sahihi.Vitu vyangu n hao wembamba na wengi hao shimo lipo la kutosha
Nenda jukwaa la mahakamaniTundu lissu yupo mahabusu kwa kesi ya uhaini.
Na ww kama umelala nao wote ambao hawana mashimo upo sahihi.Kama umelala nao wote utakuwa sahihi.
SiendiNenda jukwaa la mahakamani
Bc endelea kula nondo za mapenziSiendi
Kwa ubishi tu wapare ni no. 1Na ww kama umelala nao wote ambao hawana mashimo upo sahihi.
Unene unasaidia kuibanabana ile kituHaya ni maneno ya mtaani, hayana ukweli wa kisayansi.
Na kauli ya kibaguzi inayotumika kumfanya mwanamke wa kiafrika aone unene ndio urembo kumbe ni kujisogeza karibu na magonjwa.
Sio ubishi, tatizo n ww kulazimisha uonekane upo sahihi bila kupingwaKwa ubishi tu wapare ni no. 1
NimeshibaBc endelea kula nondo za mapenzi
PumzikaNimeshiba
Nipo msikitikin naombea taifa.Pumzika
Anabebeka.
View attachment 3674113
Taifa haliendi kwa maombi, ingekuwa hvy bc USA ingekuwa maskini wa kutupwaNipo msikitikin naombea taifa.
Unataka mabonge nyanya au sio 😂Actually, I'm not convinced. 😊
USA ni taifa la Kikristu na wamejipambanua kama Taifa linaloamini kwenye nguvu ya Mungu.Taifa haliendi kwa maombi, ingekuwa hvy bc USA ingekuwa maskini wa kutupwa
Taifa haliendi kwa maombi, ingekuwa hvy bc USA ingekuwa maskini wa kutupwa
Ulishawah kusikia upuuzi wa kuombea taifa la USA?USA ni taifa la Kikristu na wamejipambanua kama Taifa linaloamini kwenye nguvu ya Mungu.
Tendo la uzinzi ni tofauti na tendo la ndoa?Uzinzi ni haramu oeni vijana