Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,314
- 129,590
NaamLagos, Nigeria kungekuwa na matajiri wengi sana kwa maana hiyo!
NaamLagos, Nigeria kungekuwa na matajiri wengi sana kwa maana hiyo!
Jidanganye, Kuna mabonge yana Kumar self-container, hadi parking ya mbupu humohumo.Unene unasaidia kuibanabana ile kitu
It's all about flexibility kama Rubber band......... Kila aina ya umbo utakaloAnakunjika
Yes!Tendo la uzinzi ni tofauti na tendo la ndoa?
Sio tu kuombea Taifa, awamu hii ya urais wa Trump walikusanyika wachungaji wa kilokole pale Ikulu kumfanyia maombi rais waoUlishawah kusikia upuuzi wa kuombea taifa la USA?
Utofaut n upiYes!
Dah we kijana hivi hata kanisani unapajua kweli mbona uko moto sanaAsiwe mwembamba sana ila flexible flani halafu iwe Kumah mnato ...aisee aisee aiseee aiseee aiseee aiseeee aiseeee aiseeee
Naomba nithibitishie hili.Sio tu kuombea Taifa, awamu hii ya urais wa Trump walikusanyika wachungaji wa kilokole pale Ikulu kumfanyia maombi rais wao
Utofauti wa manenoUtofaut n upi
Kwa njia zipi?Naomba nithibitishie hili.
Una viashiri vyote vya kuwa na shahada ya uzinziNajizuia kucomment ila mada inaniita sana
Weka humu 🗑️Kwa njia zipi?
Kumbuka nipo msikitini nawaombea.
Nilijua tuu huwez kuwa na point ya maana zaidi ya taarabuUtofauti wa maneno
1. Tendo la unzinzi 2. Tendo la ndoa
TeeWeka humu 🗑️
Ni rahisi kufikia hitimisho kwa raha zoteJidanganye, Kuna mabonge yana Kumar self-container, hadi parking ya mbupu humohumo.
Nikosoe vinginevyo kama sijakupa tofauti (differences btn two things)Nilijua tuu huwez kuwa na point ya maana zaidi ya taarabu